คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Reyee RG-EW300 PRO Wi-Fi N Router, 4 x 10/100Mbps Ports, Including 1 WAN Port and 3 LAN Ports, Management via the Reyee Router App on mobile phones.
อุปกรณ์ Wi-Fi N Router รุ่น RG-EW300 PRO มี WAN 1 พอร์ต และ LAN 3 พอร์ต ความเร็ว 10/100Mbps, มาตรฐาน Wi-Fi N ความเร็วสูงสุด 300Mbps, มีเสาจำนวน 4 ต้น (2.4 GHz: 5 dBi), รองรับ Repeater, รองรับ Reyee Router App บนโทรศัพท์มือถือ เหมาะสำหรับขยายสัญญาณในตำแหน่งอับสัญญาณ
ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 990 บาท
Special Price 750 บาท
| แบรนด์ | Reyee |
| รุ่น | RG-EW300 PRO |
| ประเภทอุปกรณ์ | Wireless Router |
| คุณลักษณะเด่น | • Stronger signal with 4 x 5dBi antenna and signal amplifiers • WISP & Repeater Mode supported • Life-time free cloud management supported • Easy management, easy life • Three-year warranty guaranteed |
| มาตรฐาน | Wi-Fi 4 (802.11n) |
| ย่านความถี่ | 2.4 GHz |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | 2.4 GHz: 300 Mbps |
| เสาอากาศ | 4 x 2.4 GHz: 5 dBi |
| กำลังส่ง | <20 dBm (2.4 GHz) Country-specific restrictions apply |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | WAN Port : 1×10/100 Base-T Port LAN Ports : 3×10/100 Base-T Ports |
| อะแดปเตอร์ | DC 12V/1A |
| ขนาด | 210 mm × 180 mm × 33 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.26 kg (packages not included) |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Reyee RG-EW300 PRO ราคา 750 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Reyee |
|---|---|
| รุ่น | RG-EW300 PRO |
| ประเภทอุปกรณ์ | Wireless Router |
| ส่งสัญญาณระยะไกล | ไม่ใช่ |
| คุณลักษณะเด่น | • Stronger signal with 4 x 5dBi antenna and signal amplifiers • WISP & Repeater Mode supported • Life-time free cloud management supported • Easy management, easy life • Three-year warranty guaranteed |
| หน่วยความจำ | ไม่ใช่ |
| ขนาดฮาร์ดดิสก์ | ไม่ใช่ |
| โปรเซสเซอร์ | ไม่ใช่ |
| รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน | ไม่ใช่ |
| โหมดการทำงาน | ไม่ใช่ |
| มาตรฐาน | Wi-Fi 4 (802.11n) |
| Security | N/A |
| ย่านความถี่ | 2.4 GHz |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | 2.4 GHz: 300 Mbps |
| เสาอากาศ | 4 x 2.4 GHz: 5 dBi |
| กำลังส่ง | <20 dBm (2.4 GHz) Country-specific restrictions apply |
| Radio Chains/Spatial streams | ไม่ใช่ |
| ความกว้างคลื่นสัญญาณ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | WAN Port : 1×10/100 Base-T Port LAN Ports : 3×10/100 Base-T Ports |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | ไม่ใช่ |
| อะแดปเตอร์ | DC 12V/1A |
| อะแดปเตอร์ PoE | ไม่ใช่ |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 210 mm × 180 mm × 33 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.26 kg (packages not included) |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Reyee RG-EW300 PRO ราคา 750 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



