คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-082-6955, 081-146-1533

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-2299-888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo

Fiber Optic Tool & Tester

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
  • -18%
    Link UF-2840 F.O. PROFESSIONAL EPOXY TERMINATE FIBER OPTIC TOOL SET Link UF-2840 F.O. PROFESSIONAL EPOXY TERMINATE FIBER OPTIC TOOL SET

    Link UF-2840 F.O. PROFESSIONAL EPOXY TERMINATE FIBER OPTIC TOOL SET

    ชุดเครื่องมือ UF-2840 สำหรับเข้าหัว Fiber ครบชุดระดับมืออาชีพ ในการทำหัวไฟเบอร์ออฟติกแบบกาว Epoxy โดยไม่ต้องใช้เครื่อง Fusion Splicer ที่มีราคาแพงในชุดเครื่องมือประกอบด้วย 1.กระดาษเช็ดหัวและสาย (UF-2821) 2.น้ำยาเช็ดหัวและสาย (UF-2823) 3.กาวหลอดผสมสองหลอดแบบแห้งเร็ว (UF-2826) 4.เข็มฉีดกาว (UF-2825) 5.กระดาษทรายสีขาว (UF-2830) 6.กระดาษทรายสีฟ้า (UF-2831) 7.กระดาษทรายสีชมพู (UF-2835) 8.คีมปอกไฟเบอร์ (UF-2803) 9.กรรไกรตัดเคฟล่าร์ (UF-2804) 10.คีมบีบปลอกรัดสาย (UF-2806) 11.ปากกาติดแก้ว (UF-2808) 12.จานโลหะรองขัดหัว ST (UF-2810) 13.จานโลหะรองขัดหัว SC,FC (UF-2812) 14.จานโลหะรองขัดหัว LC 15.แผ่นแก้วรองขัด (UF-2816) 16.เข็มฉีดกาว (UF-2825)

    ราคาปกติ: 5,700 บาท

    Special Price 4,680 บาท

  • -30%
    Link UF-2842A F.O. PROFESSIONAL FUSION SPLICER SET (แทน UF-2842) เครื่อง Fusion Splicer มืออาชีพ Link UF-2842A F.O. PROFESSIONAL FUSION SPLICER SET (แทน UF-2842) เครื่อง Fusion Splicer มืออาชีพ

    Link UF-2842A F.O. PROFESSIONAL FUSION SPLICER SET (แทน UF-2842) เครื่อง Fusion Splicer มืออาชีพ

    เครื่องต่อเชื่อมไฟเบอร์ออฟติก UF-2842A ออกแบบมาสำหรับทำงาน Fusion Splicer อย่างมืออาชีพ ตัวเครื่องแข็งแรงทนทาน มาตราฐาน IP68 ป้องกันน้ำและป้องกันฝุ่น รองรับการใช้งานภาคสนามทั้งภานในและภายนอกอาคารได้เป็นอย่างดี เทคโนโลยีล้ำสมัยสำหรับการประมวณผล แบตเตอรี่ Lithium ชาร์จใหม่ได้ ทำงาน Splice และ Heat ต่อเนื่องได้ถึง 200 ครั้ง หลังชาร์จเต็มแล้ว

    ราคาปกติ: 88,200 บาท

    Special Price 61,500 บาท

  • -10%
    Link UF-2844A F.O. AUTO PRO CLEAVER W/Trash (ใช้แทน UF-2844, UF-2845) เครื่องมือ CLEAVER อัตโนมัติ Link UF-2844A F.O. AUTO PRO CLEAVER W/Trash (ใช้แทน UF-2844, UF-2845) เครื่องมือ CLEAVER อัตโนมัติ

    Link UF-2844A F.O. AUTO PRO CLEAVER W/Trash (ใช้แทน UF-2844, UF-2845) เครื่องมือ CLEAVER อัตโนมัติ

    เครื่องตัดสายไฟเบอร์ออฟติก UF-2844A มีดตัดแบบ Multi-Action ให้ความแม่นยำสูงมาตรฐานความยาว 16 มม. รองรับการตัดสาย SM, MM, DS, NZ-DS, EDF ตัวเครื่องขนาดกะทัดรัดบางเรียบ ง่ายสะดวกต่อการใช้งาน

    ราคาปกติ: 6,800 บาท

    Special Price 6,100 บาท

  • -18%
    Link UF-2851 F.O. MICROSCOPE 400X w/ST,SC,FC & LC adapter (กล้องส่องหัว 400 เท่า ครบชุด) Link UF-2851 F.O. MICROSCOPE 400X w/ST,SC,FC & LC adapter (กล้องส่องหัว 400 เท่า ครบชุด)

    Link UF-2851 F.O. MICROSCOPE 400X w/ST,SC,FC & LC adapter (กล้องส่องหัว 400 เท่า ครบชุด)

    กล้องส่องหัวไฟเบอร์ออฟติก UF-2851 ไมโครสโคปขยาย 400 เท่า สำหรับส่องตรวจสอบหน้าสัมผัสของการเช็คหัวไฟเบอร์ออฟติก ตรวจรอยหรือคราบกาวจากการเข้าหัว F.O แบบกาว Epoxy สามารถปรับโฟกัสความคมชัดได้ 400 เท่า มีปุ่มเปิด/ปิด ในปุ่มเดียวสะดวกต่อการใช้งาน ตรวจสอบได้ทั้งหัวแบบ ST, SC,FC และ LC ใช้ถ่านขนาด 2A จำนวน 3 ก้อน

    ราคาปกติ: 6,500 บาท

    Special Price 5,350 บาท

  • -28%
    Link UF-2872 F.O. HANDHELD OTDR (1310/1550 nm.) : SC/UPC Link UF-2872 F.O. HANDHELD OTDR (1310/1550 nm.) : SC/UPC

    Link UF-2872 F.O. HANDHELD OTDR (1310/1550 nm.) : SC/UPC

    เครื่องวัดสายไฟเบอร์ออพติก OTDR รุ่น UF-2872 แสดงผลการตรวจวัดแบบกราฟิก สามารถวัดผลจากการ Splices การโค้งงอ จุดสูญเสียของสาย (Loss) และระยะความยาวของสายทั้งหมด ประมวณผลการวัดวิเคราะห์ได้อย่างรวดเร็ว ทดสอบได้ทั้งที่ความยาวคลื่น 1310 nm และ 155 nm วัดได้ที่ความยาวสายสูงสุด 100 กิโลเมตร สามารถจัดเก็บ Waveforms ได้ถึง 10,000 รูปแบบ ตัวเครื่องออกแบบมาขนาดกะทัดรัดแบบ Handheld น้ำหนักเบามือถือได้ สะดวกต่อการใช้งาน

    ราคาปกติ: 55,500 บาท

    Special Price 39,700 บาท

  • -20%
    Link UF-2874 F.O. PROFESSIONAL OTDR (1310/1550/1625 nm.) Full Option Link UF-2874 F.O. PROFESSIONAL OTDR (1310/1550/1625 nm.) Full Option

    Link UF-2874 F.O. PROFESSIONAL OTDR (1310/1550/1625 nm.) Full Option

    เครื่องวัดสายไฟเบอร์ออพติก OTDR รุ่น UF-2874 สเปคสูง Full Option ตรวจวัดแสงความยาวคลื่นได้ที่ 1310/1550/1625 nm มีฟังก์ชั่น Multi-mode & Single mode OTDR, VFL (visual fault locator), PON ONLINE TEST หน้าจอขนาดใหญ่ 7 นิ้วแบบสัมผัส (Touchscreen) แบตเตอรี่ Lithium-Ion ความจุสูงใช้งานได้นานกว่า 12 ชม. รองรับอุปกรณ์เสริมกล้อง Microscope ตัวเครื่องออกแบบมาพิเศษสำหรับงาน Outdoor มาตรฐานกันน้ำ IP65 น้ำหนักเบาใช้งานง่าย

    ราคาปกติ: 280,000 บาท

    Special Price 225,000 บาท

  • -12%
    Link UF-2874QUAD Fiber Optic Tester Professional OTDR (850/1300/1310/1550 nm), Full Option Link UF-2874QUAD Fiber Optic Tester Professional OTDR (850/1300/1310/1550 nm), Full Option

    Link UF-2874QUAD Fiber Optic Tester Professional OTDR (850/1300/1310/1550 nm), Full Option

    เครื่องวัดสายไฟเบอร์ออพติก OTDR รุ่น UF-2874QUAD สเปคสูง Full Option รองรับตรวจวัด OTDR ทั้งสายแบบ Single-mode และ Multi-mode ความยาวคลื่น 850/1300/1310/1550 nm มีฟังก์ชั่น VFL (visual fault locator), OPM (Optical Power meter) ฟังก์ชั่นเสริม FLM (fiber link Measurment), OLS Optical Light Source และ FM (fiber microscope) หน้าจอขนาดใหญ่ 7 นิ้วแบบสัมผัส (Touchscreen) แบตเตอรี่ Lithium-Ion ความจุสูงใช้งานได้นานกว่า 12 ชม. รองรับอุปกรณ์เสริมกล้อง Microscope ตัวเครื่องออกแบบมาพิเศษสำหรับงาน Outdoor มาตรฐานกันน้ำ IP65 น้ำหนักเบาใช้งานง่าย

    ราคาปกติ: 245,000 บาท

    Special Price 215,000 บาท

  • Link UF-2881 F.O. LASER INSPECT [email protected] mm for ST,SC,FC (5 Km). แนะนำ UF-2883

    Link UF-2881 F.O. LASER INSPECT [email protected] mm for ST,SC,FC (5 Km). แนะนำ UF-2883
    3,600 บาท
  • Link UF-2882 F.O. LESER INSPECT PEN @ 1.25 mm for LC (5Km.) แนะนำ UF-2884

    Link UF-2882 F.O. LESER INSPECT PEN @ 1.25 mm for LC (5Km.) แนะนำ UF-2884
    3,600 บาท
  • -6%
    Link UF-2883 F.O. VISUAL FAULT LOCATOR 10mW for ST,SC,FC (7Km). metal body soft bag Link UF-2883 F.O. VISUAL FAULT LOCATOR 10mW for ST,SC,FC (7Km). metal body soft bag

    Link UF-2883 F.O. VISUAL FAULT LOCATOR 10mW for ST,SC,FC (7Km). metal body soft bag

    Link UF-2883 F.O. VISUAL FAULT LOCATOR 10mW for ST,SC,FC (7Km). metal body soft bag

    ราคาปกติ: 1,600 บาท

    Special Price 1,500 บาท

  • Link UF-2884 F.O.VISUAL FAULT LOCATOR 10mW for LC (7Km) metal body soft bag

    Link UF-2884 F.O.VISUAL FAULT LOCATOR 10mW for LC (7Km) metal body soft bag
    2,600 บาท
  • Link UF-2885 F.O. VISUAL FAULT LOCATOR (Professional) 30mW, (12Km). metal body soft bag

    Link UF-2885 F.O. VISUAL FAULT LOCATOR (Professional) 30mW, (12Km). metal body soft bag
    3,500 บาท
  • Link UF-2890 PON POWER METER, w/Power Meter fuction, Color Display

    Link UF-2890 PON POWER METER, w/Power Meter fuction, Color Display
    17,200 บาท
  • -8%
    Link UF-2891 F.O. POWER METER for FC,ST,SC Link UF-2891 F.O. POWER METER for FC,ST,SC

    Link UF-2891 F.O. POWER METER for FC,ST,SC

    Link UF-2891 F.O. POWER METER for FC,ST,SC

    ราคาปกติ: 5,900 บาท

    Special Price 5,400 บาท

  • Link UF-2893 F.O. LIGHT SOURCE 850/1300

    Link UF-2893 F.O. LIGHT SOURCE 850/1300
    11,500 บาท
  • Link UF-2894 F.O. LIGHT SOURCE 1310/1550

    Link UF-2894 F.O. LIGHT SOURCE 1310/1550
    11,600 บาท
  • Link UF-2895 F.O. PROFESSIONAL POWER METER for FC,ST,SC, w/PC Connection

    Link UF-2895 F.O. PROFESSIONAL POWER METER for FC,ST,SC, w/PC Connection
    6,900 บาท
  • Link UF-2896 F.O. LIGHT SOURCE 850/1300 (แนะนำ UF-2893)

    Link UF-2896 F.O. LIGHT SOURCE 850/1300 (แนะนำ UF-2893)
    11,500 บาท
  • Link UF-2898 F.O.LIGHT SOURCE 1310/1490/1550 (แนะนำ UF-2894)

    Link UF-2898 F.O.LIGHT SOURCE 1310/1490/1550 (แนะนำ UF-2894)
    12,000 บาท
  • Link UFH3020 FTTH PROFESSIONAL TOOL w/Power meter

    Link UFH3020 FTTH PROFESSIONAL TOOL w/Power meter
    14,800 บาท
ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
expand_less