คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-986-7902, 080-447-6631

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-229-9888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo

MikroTik Antennas

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
  • S+31DLC10D : SFP Transceiver 10G, 1310 nm Dual LC connector, 10,000 meter Single-Mode Fiber Connection with DDMI

    MikroTik S+31DLC10D : อุปกรณ์ SFP transceiver ความเร็วสูงสุด 10,000 Mbps (10G) สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single-Mode Fiber) LC1310 nm Wavelength หัวต่อแบบ Dual LC สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทางสูงสุด 10,000 เมตร
    7,390 บาท
  • S+85DLC03D : SFP+ Transceiver 10G , 850 nm LC connector, 330 meter Multi-Mode Fiber Connection with DDMI

    MikroTik S+85DLC03D : SFP transceiver สำหรับเชื่อมต่อกับไฟเบอร์ออพติคแบบมัลติโหมด Multimode หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ได้ระยะทาง 330 เมตร ความเร็ว 10G ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP+ ทุกรุ่น
    2,500 บาท
  • S-31DLC20D : SFP Transceiver 1.25G , 1310 nm Dual LC connector, 20,000 meter Single-Mode Fiber Connection with DDMI

    MikroTik S-31DLC20D : อุปกรณ์ SFP transceiver ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps, 1310 nm Wavelength สำหรับเชื่อมต่อกับ Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ได้ระยะทาง 20 กิโลเมตร เมตร ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP ทุกรุ่น
    1,390 บาท
  • S-85DLC05D : SFP Transceiver 1.25G , 850 nm Dual LC connector, 550 meter Multi-Mode Fiber Connection with DDMI

    MikroTik S-85DLC05D : อุปกรณ์ SFP transceiver ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps, 850 nm Wavelength สำหรับเชื่อมต่อกับ Fiber Optic 850 nm Wavelength แบบ Multimode หัวต่อแบบ Dual LC ได้ระยะทาง 550 เมตร ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP ทุกรุ่น
    1,150 บาท
  • S-RJ01 : 10/100/1000 Mbps RJ45 to SFP Copper Module

    MikroTik S-RJ01 : SFP To RJ45 อุปกรณ์สำหรับแปลง SFP Port เป็น Port Lan RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit เดินสายได้ยาวสูงสุด 100 เมตร สำหรับเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์สวิชท์ ระยะทาง 100 เมตร ใช้ร่วมกับ Mikrotik Router ที่มี Port SFP ทุกรุ่น
    1,530 บาท
ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
expand_less