คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-986-7902, 089-074-0537

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

sysinfo.shop@gmail.com

บริการหลังการขาย

091-229-9888

สอบถาม-สั่งซื้อ Add LINE

@sysinfo

Cisco Switch Module

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
  • -2%
    Cisco MGBLH1 Module Mini-GBIC SFP Transceiver Gigabit LH Cisco MGBLH1 Module Mini-GBIC SFP Transceiver Gigabit LH

    Cisco MGBLH1 Module Mini-GBIC SFP Transceiver Gigabit LH

    อุปกรณ์โมดูล Mini-GBIC SFP รองรับความเร็ว 1000Mbps Gigabit Ethernet LH หัวต่อแบบ LC (ตัวเมีย) เหมาะสำหรับต่อเข้ากับอุปกรณ์เน็ตเวิร์ค สวิตซ์ ด้วยสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก ใช้ได้ทั้งชนิด Sigglemoed และ Multimode เพือต่อขยายหรือเป็น Uplink ในเครือข่าย ระยะไกลสูงสุด 40 กิโลเมตร

    ราคาปกติ: 8,550 บาท

    Special Price 8,400 บาท

  • -2%
    Cisco MGBSX1 Module SX Mini-GBIC SFP Transceiver Gigabit Cisco MGBSX1 Module SX Mini-GBIC SFP Transceiver Gigabit

    Cisco MGBSX1 Module SX Mini-GBIC SFP Transceiver Gigabit

    อุปกรณ์โมดูล Mini-GBIC SFP รองรับความเร็ว 1000Mbps Gigabit Ethernet SX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เน็ตเวิร์ค สวิตซ์ ด้วยระบบสายไฟเบอร์ออฟติกชนิด Multimode ระยะไกลสูงสุด 550 เมตร

    ราคาปกติ: 4,300 บาท

    Special Price 4,200 บาท

  • Cisco MGBT1 Modules Mini-GBIC SFP Transceiver, Gigabit 1000 Base-T

    อุปกรณ์โมดูล Mini-GBIC รองรับความเร็ว 1000Mbps Gigabit Ethernet หัวต่อแบบ RJ-45 ตัวเมีย เหมาะสำหรับต่อเข้ากับอุปกรณ์เน็ตเวิร์ค สวิตซ์ ต่อขยายหรือเป็น Uplink ในเครือข่าย
    4,950 บาท
ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
expand_less