คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-082-6955089-9855504

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-2299-888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo

Fiber Optic Accessories

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

หน้า:
  1. 1
  2. 2
  3. 3
ต่อหน้า
  • -7%
    Link UF-2010 Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Slide, 1U Depth 19 cm. Unload Link UF-2010 Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Slide, 1U Depth 19 cm. Unload

    Link UF-2010 Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Slide, 1U Depth 19 cm. Unload

    แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2010 สีดำออกแบบมาสำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 2 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-24 พอร์ต ติดตั้งได้ในตู้ Rack ใช้พื้นที่ขนาด 1 U ความลึก 19 ซม. สามารถ Slide ได้แบบตื้น ภายในมี Full Moon Cable Routing ติดตั้งง่ายสะดวกต่อการใช้งาน ดูแลรักษาและซ่อมบำรุง

    ราคาปกติ: 2,425 บาท

    Special Price 2,252 บาท

  • -7%
    Link UF-2010A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Slide, 1U Depth 25 cm. Unload Link UF-2010A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Slide, 1U Depth 25 cm. Unload

    Link UF-2010A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Slide, 1U Depth 25 cm. Unload

    แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2010A สีดำออกแบบมาสำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 2 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-24 พอร์ต ติดตั้งได้ในตู้ Rack ใช้พื้นที่ขนาด 1 U ความลึก 25 ซม. สามารถ Slide ได้แบบตื้น ภายในมี Full Moon Cable Routing ติดตั้งง่ายสะดวกต่อการใช้งาน ดูแลรักษาและซ่อมบำรุง

    ราคาปกติ: 2,530 บาท

    Special Price 2,350 บาท

  • -7%
    Link UF-2011A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-36F (3 Snap-In) Rack Mount Slide, 1U Depth 25 cm. Unload Link UF-2011A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-36F (3 Snap-In) Rack Mount Slide, 1U Depth 25 cm. Unload

    Link UF-2011A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-36F (3 Snap-In) Rack Mount Slide, 1U Depth 25 cm. Unload

    แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2011A สีดำออกแบบมาสำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 3 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-36 พอร์ต ติดตั้งได้ในตู้ Rack ใช้พื้นที่ขนาด 1 U ความลึก 25 ซม. สามารถ Slide ได้แบบตื้น ภายในมี Full Moon Cable Routing ติดตั้งง่ายสะดวกต่อการใช้งาน ดูแลรักษาและซ่อมบำรุง

    ราคาปกติ: 2,950 บาท

    Special Price 2,740 บาท

  • -1%
    Link UF-2012A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U), Unload Link UF-2012A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U), Unload

    Link UF-2012A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U), Unload

    แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2012A สีเทาอ่อน ออกแบบมาสำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 2 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-24 พอร์ต ติดตั้งได้ในตู้ Rack ใช้พื้นที่ขนาด 1 U ความลึก 33.2 ซม. สามารถ Slide ได้แบบลิ้นชักโดยสายไม่ขยับและรั้งตึง ไม่ทำให้เกิดความเสียหายของสายไฟเบอร์ออฟติก ภายในมี Full Moon Cable Routing ติดตั้งง่ายสะดวกต่อการใช้งาน ดูแลรักษาและซ่อมบำรุง  (ภายในไม่มี Full Moon มาด้วย, สินค้าจำหน่ายแยกรุ่น SV-2250)

    ราคาปกติ: 2,895 บาท

    Special Price 2,870 บาท

  • -7%
    Link UF-2013A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-36F (3 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U), Unload Link UF-2013A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-36F (3 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U), Unload

    Link UF-2013A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-36F (3 Snap-In) Rack Mount Drawer (1U), Unload

    แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2013A สีดำ ออกแบบมาสำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 3 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-36 พอร์ต ติดตั้งได้ในตู้ Rack ใช้พื้นที่ขนาด 1 U ความลึก 40.2 ซม. สามารถ Slide ได้แบบลิ้นชักโดยสายไม่ขยับและรั้งตึง ไม่ทำให้เกิดความเสียหายของสายไฟเบอร์ออฟติก ภายในมี Full Moon Cable Routing ติดตั้งง่ายสะดวกต่อการใช้งาน ดูแลรักษาและซ่อมบำรุง

    ราคาปกติ: 3,395 บาท

    Special Price 3,153 บาท

  • -7%
    Link UF-2014A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-48F (4 Snap-In) Rack Mount Fix (2U), Unload Link UF-2014A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-48F (4 Snap-In) Rack Mount Fix (2U), Unload

    Link UF-2014A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-48F (4 Snap-In) Rack Mount Fix (2U), Unload

    แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2014A สีเทาอ่อน ออกแบบมาสำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 4 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-48 พอร์ต ติดตั้งได้ในตู้ Rack ใช้พื้นที่ขนาด 2 U ความลึก 33.6 ซม. แบบ Fix สไลด์ไม่ได้ ภายในมี Full Moon Cable Routing ติดตั้งง่ายสะดวกต่อการใช้งาน ดูแลรักษาและซ่อมบำรุง

    ราคาปกติ: 4,020 บาท

    Special Price 3,735 บาท

  • -7%
    Link UF-2016A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-96F (8 Snap-In) Rack Mount Fix (3U), Unload Link UF-2016A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-96F (8 Snap-In) Rack Mount Fix (3U), Unload

    Link UF-2016A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-96F (8 Snap-In) Rack Mount Fix (3U), Unload

    แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2016A สีเทาอ่อน ออกแบบมาสำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 8 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-96 พอร์ต ติดตั้งได้ในตู้ Rack ใช้พื้นที่ขนาด 3U ความลึก 33.6 ซม. แบบ Fix สไลด์ไม่ได้ ภายในมี Full Moon Cable Routing ติดตั้งง่ายสะดวกต่อการใช้งาน ดูแลรักษาและซ่อมบำรุง

    ราคาปกติ: 4,190 บาท

    Special Price 3,891 บาท

  • -7%
    Link UF-2022A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Box Wall Mount, Unload Link UF-2022A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Box Wall Mount, Unload

    Link UF-2022A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-24F (2 Snap-In) Box Wall Mount, Unload

    แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2022A แบบกล่องติดผนัง สีเทาอ่อน สำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 2 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-24 พอร์ต ติดตั้งได้ง่ายโดยยึดเข้ากับผนัง มีกุญแจล๊อคให้ความปลอดภัย (ภายในไม่มี Full Moon มาด้วย, สินค้าจำหน่ายแยกรุ่น SV-2250)

    ราคาปกติ: 2,220 บาท

    Special Price 2,062 บาท

  • -7%
    Link UF-2024A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-48F (4 Snap-In) Box Wall Mount, Unload Link UF-2024A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-48F (4 Snap-In) Box Wall Mount, Unload

    Link UF-2024A Fiber Optic Distribution Unit (FDU) 6-48F (4 Snap-In) Box Wall Mount, Unload

    แผงรวมและกระจายสายใยแก้ว UF-2024A แบบกล่องติดผนัง สีเทาอ่อน สำหรับจัดเก็บการเข้าหัวสายไฟเบอร์ออฟติกทุกประเภท รองรับ 4 แผง Snap-In หัวต่อไฟเบอร์ออฟติกได้ 6-48 พอร์ต ติดตั้งได้ง่ายโดยยึดเข้ากับผนัง มีกุญแจล๊อคให้ความปลอดภัย (ภายในไม่มี Full Moon มาด้วย, สินค้าจำหน่ายแยกรุ่น SV-2250)

    ราคาปกติ: 2,660 บาท

    Special Price 2,470 บาท

  • -7%
    Link UF-2144 Fiber Optic 6 ST Snap-In Adapter Plate (MM.) Link UF-2144 Fiber Optic 6 ST Snap-In Adapter Plate (MM.)

    Link UF-2144 Fiber Optic 6 ST Snap-In Adapter Plate (MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2144 ขนาด 6 ST Adapter ชนิด Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว ST Connector ได้จำนวน 6 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 225 บาท

    Special Price 209 บาท

  • -7%
    Link UF-2244 Fiber Optic 12 ST Snap-In Adapter Plate (MM.) Link UF-2244 Fiber Optic 12 ST Snap-In Adapter Plate (MM.)

    Link UF-2244 Fiber Optic 12 ST Snap-In Adapter Plate (MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2244 ขนาด 12 ST Adapter ชนิด Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว ST Connector ได้จำนวน 12 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 370 บาท

    Special Price 344 บาท

  • -7%
    Link UF-2144SM Fiber Optic 6 ST Snap-In Adapter Plate (SM & MM.) Link UF-2144SM Fiber Optic 6 ST Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    Link UF-2144SM Fiber Optic 6 ST Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2144SM ขนาด 6 ST Adapter ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว ST Connector ได้จำนวน 6 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 250 บาท

    Special Price 232 บาท

  • -7%
    Link UF-2244SM Fiber Optic 12 ST Snap-In Adapter Plate (SM & MM.) Link UF-2244SM Fiber Optic 12 ST Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    Link UF-2244SM Fiber Optic 12 ST Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2244SM ขนาด 12 ST Adapter ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว ST Connector ได้จำนวน 12 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 420 บาท

    Special Price 390 บาท

  • -8%
    Link UF-2166 Fiber Optic 3 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.) Link UF-2166 Fiber Optic 3 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.)

    Link UF-2166 Fiber Optic 3 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2166 ขนาด 3 SC Duplex Adapter (หัวคู่) ชนิด Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว SC Connector ได้ 3 คู่ จำนวน 6 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 190 บาท

    Special Price 175 บาท

  • -7%
    Link UF-2266 Fiber Optic 6 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.) Link UF-2266 Fiber Optic 6 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.)

    Link UF-2266 Fiber Optic 6 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2266 ขนาด 6 SC Duplex Adapter (หัวคู่) ชนิด Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว SC Connector ได้ 6 คู่ จำนวน 12 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 255 บาท

    Special Price 237 บาท

  • -7%
    Link UF-2266SM Fiber Optic 6 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.) Link UF-2266SM Fiber Optic 6 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    Link UF-2266SM Fiber Optic 6 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2266SM ขนาด 6 SC Duplex Adapter (หัวคู่) ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว SC Connector ได้ 6 คู่ จำนวน 12 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 286 บาท

    Special Price 266 บาท

  • -8%
    Link UF-2166SM Fiber Optic 3 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.) Link UF-2166SM Fiber Optic 3 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    Link UF-2166SM Fiber Optic 3 SC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2166SM ขนาด 3 SC Duplex Adapter (หัวคู่) ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว SC Connector ได้ 3 คู่ จำนวน 6 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 205 บาท

    Special Price 189 บาท

  • -7%
    Link UF-2188SM Fiber Optic 6 FC Snap-In Adapter Plate (SM & MM.) Link UF-2188SM Fiber Optic 6 FC Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    Link UF-2188SM Fiber Optic 6 FC Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2188SM ขนาด 6 FC Adapter ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว FC Connector ได้จำนวน 6 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 312 บาท

    Special Price 290 บาท

  • -7%
    Link UF-2288SM Fiber Optic 12 FC Snap-In Adapter Plate (SM & MM.) Link UF-2288SM Fiber Optic 12 FC Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    Link UF-2288SM Fiber Optic 12 FC Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2288SM ขนาด 6 FC Adapter ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว FC Connector ได้จำนวน 12 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 512 บาท

    Special Price 475 บาท

  • -7%
    Link UF-2122 3 Fiber Optic 3 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.) Link UF-2122 3 Fiber Optic 3 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.)

    Link UF-2122 3 Fiber Optic 3 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2122 ขนาด 3 LC Duplex Adapter (หัวคู่) ชนิด Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว LC Connector ได้ 3 คู่ จำนวน 6 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 202 บาท

    Special Price 188 บาท

  • -7%
    Link UF-2222 Fiber Optic 6 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.) Link UF-2222 Fiber Optic 6 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.)

    Link UF-2222 Fiber Optic 6 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (MM.)

    แผง Snap-In ไฟเบอร์ออฟติก UF-2222 ขนาด 6 LC Duplex Adapter (หัวคู่) ชนิด Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว LC Connector ได้ 6 คู่ จำนวน 12 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 310 บาท

    Special Price 288 บาท

  • -21%
    Link UF-2222SM Fiber Optic 6 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.) Link UF-2222SM Fiber Optic 6 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    Link UF-2222SM Fiber Optic 6 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    แผง Snap Plate ไฟเบอร์ออฟติก UF-2222SM ขนาด 6 LC Duplex Adapter (หัวคู่) ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว LC Connector ได้ 6 คู่ จำนวน 12 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 399 บาท

    Special Price 316 บาท

  • -18%
    Link UF-2122SM Fiber Optic 3 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.) Link UF-2122SM Fiber Optic 3 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    Link UF-2122SM Fiber Optic 3 LC Duplex Snap-In Adapter Plate (SM & MM.)

    แผง Snap Plate ไฟเบอร์ออฟติก UF-2122SM ขนาด 3 LC Duplex Adapter (หัวคู่) ได้ทั้งชนิด Single-mode และ Multi-mode รองรับการเชื่อมต่อหัว LC Connector ได้ 3 คู่ จำนวน 6 ช่องเสียบ ผลิตตามมาตรฐาน ANSI/TIA-568-C.3 และ ISO/IEC 11801:2002 เหมาะสำหรับใช้ในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount

    ราคาปกติ: 255 บาท

    Special Price 209 บาท

  • -4%
    Link UF-2200 Blank Snap-In Adapter Plate, Aluminium Link UF-2200 Blank Snap-In Adapter Plate, Aluminium

    Link UF-2200 Blank Snap-In Adapter Plate, Aluminium

    แผง Blank Snap Plate ไฟเบอร์ออฟติก UF-2200 สีดำ ทำจากอลูมิเนียมแข็งแรงทนทาน ออกแบบสำหรับใช้ปิดช่อง Snap-In ที่ยังไม่มีการใช้งานในแผงรวมและกระจายสายใยแก้ว (FDU) ทั้งแบบ Rack Mount และ Wall Mount ให้ความเรียบร้อยสวยงาม

    ราคาปกติ: 75 บาท

    Special Price 72 บาท

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

หน้า:
  1. 1
  2. 2
  3. 3
ต่อหน้า
expand_less