คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-082-6955062-2469563

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-2299-888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo

ไอพีโฟน (Grandstream, Yealink)

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

หน้า:
  1. 1
  2. 2
  3. 3
  4. 4
  5. 5
ต่อหน้า
  • -22%
    Grandstream 1500mAh Li-ion Rechargeable Battery for the DP730 IP DECT Handset, WP810 & WP820 WiFi Phone Grandstream 1500mAh Li-ion Rechargeable Battery for the DP730 IP DECT Handset, WP810 & WP820 WiFi Phone

    Grandstream 1500mAh Li-ion Rechargeable Battery for the DP730 IP DECT Handset, WP810 & WP820 WiFi Phone

    แบตเตอรี่โทรศัพท์ลิเธียมไอลอนแบบชาร์ทซ้ำได้ ความจุ 1500mAh สำหรับเครื่องโทรศัพท์ไอพีโฟน Grandstream รุ่น DP730, WP8xx VoIP Cordless Telephones เพิ่มเวลาสนทนายาวนาน 7.5 ชั่วโมง เปิดเครื่อง Standby 150 ชั่วโมง

    ราคาปกติ: 1,280 บาท

    Special Price 1,000 บาท

  • -15%
    Grandstream F-MM850-550M-1.25G SFP Fiber Module Multi-Mode, LC connector, Wavelength 850nm, Distance up to 550 meter, Data rate 1.25Gbps, pluggable small-form factor transceiver modules Grandstream F-MM850-550M-1.25G SFP Fiber Module Multi-Mode, LC connector, Wavelength 850nm, Distance up to 550 meter, Data rate 1.25Gbps, pluggable small-form factor transceiver modules

    Grandstream F-MM850-550M-1.25G SFP Fiber Module Multi-Mode, LC connector, Wavelength 850nm, Distance up to 550 meter, Data rate 1.25Gbps, pluggable small-form factor transceiver modules

    Grandstream อุปกรณ์ SFP โมดูล รุ่น F-MM850-550M-1.25G เป็นโมดูลไฟเบอร์ แบบ Multi-mode (MM), Wave Length 850 นาโนเมตร รองรับความเร็ว 1.25 กิกะบิต รับส่งข้อมูลระยะไกล 550 เมตร เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟคเตอร์ที่เสียบปลั๊กแล้วใช้งานได้ทันที เพื่อการเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่รวดเร็ว ติดตั้งง่าย ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 650 บาท

    Special Price 550 บาท

  • -23%
    Grandstream F-SM1310-10KM-10G SFP Fiber Module Single-Mode, Duplex LC connector, Wavelength 1310nm, Distance up to 10 KM, Data rate 10Gbps, pluggable small-form factor transceiver modules Grandstream F-SM1310-10KM-10G SFP Fiber Module Single-Mode, Duplex LC connector, Wavelength 1310nm, Distance up to 10 KM, Data rate 10Gbps, pluggable small-form factor transceiver modules

    Grandstream F-SM1310-10KM-10G SFP Fiber Module Single-Mode, Duplex LC connector, Wavelength 1310nm, Distance up to 10 KM, Data rate 10Gbps, pluggable small-form factor transceiver modules

    Grandstream โมดูล SFP รุ่น F-SM1310-10KM-10G เป็นโมดูลไฟเบอร์ แบบ Single-mode (SM), Wave Length 1310 นาโนเมตร รองรับความเร็ว 10 กิกะบิต รับส่งข้อมูลระยะไกล 10 กิโลเมตร เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟคเตอร์ที่เสียบปลั๊กแล้วใช้งานได้ทันที เพื่อการเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่รวดเร็ว ติดตั้งง่าย ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 1,550 บาท

    Special Price 1,200 บาท

  • -15%
    Grandstream F-SM1310-20KM-1.25G SFP Fiber Module Single-Mode, Duplex LC connector, Wavelength 1310nm, Distance up to 20 KM, Data rate 1.25Gbps, pluggable small-form factor transceiver modules Grandstream F-SM1310-20KM-1.25G SFP Fiber Module Single-Mode, Duplex LC connector, Wavelength 1310nm, Distance up to 20 KM, Data rate 1.25Gbps, pluggable small-form factor transceiver modules

    Grandstream F-SM1310-20KM-1.25G SFP Fiber Module Single-Mode, Duplex LC connector, Wavelength 1310nm, Distance up to 20 KM, Data rate 1.25Gbps, pluggable small-form factor transceiver modules

    Grandstream อุปกรณ์ SFP โมดูล รุ่น F-SM1310-20KM-1.25G เป็นโมดูลไฟเบอร์ แบบ Single-mode (SM), Wave Length 1310 นาโนเมตร รองรับความเร็ว 1.25 กิกะบิต รับส่งข้อมูลระยะไกล 20 กิโลเมตร เป็นโมดูลตัวรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟคเตอร์ที่เสียบปลั๊กแล้วใช้งานได้ทันที เพื่อการเชื่อมต่อไฟเบอร์ที่รวดเร็ว ติดตั้งง่าย ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 650 บาท

    Special Price 550 บาท

  • -2%
    Grandstream GAC2500 Android Enterprise Audio Conference Phone, 6 lines, 6 SIP accounts, 7-way voice conferencing Grandstream GAC2500 Android Enterprise Audio Conference Phone, 6 lines, 6 SIP accounts, 7-way voice conferencing

    Grandstream GAC2500 Android Enterprise Audio Conference Phone, 6 lines, 6 SIP accounts, 7-way voice conferencing

    อุปกรณ์ Audio Conferencing รุ่น GAC2500 ระบบปฏิบัติการ Android™ นวัตกรรมมัลติมีเดียผ่านฟังก์ชันการทำงานที่ทันสมัยและความสามารถในการประชุมทางเสียง รองรับ 7 Audio Conferencing การใช้งาน 6 Lines 6 SIP Accounts หน้าจอสี Touch Screen ขนาด 4.3 นิ้ว ความละเอียด 800 x 480 พิกเซล เสียงสนทนาคมชัดระดับ HD Audio มี WiFi และ Bluetooth ในตัว, เทคโนโลยีการเข้ารหัสความปลอดภัยการโทรอันทันสมัย SRTP และ TLS, ต่อใช้งานได้กับตู้สาขา IP-PBX และผู้ให้บริการ VOIP SIP Provider โทรทางไกลผ่านอินเตอร์เน็ต

    ราคาปกติ: 18,700 บาท

    Special Price 18,260 บาท

  • -5%
    Grandstream GBX20 Extension Module, 4.3 inch (272x480) TFT color LCD, 20 per page, BLF, call park /pick-up, speed-dial, presence, intercom Grandstream GBX20 Extension Module, 4.3 inch (272x480) TFT color LCD, 20 per page, BLF, call park /pick-up, speed-dial, presence, intercom

    Grandstream GBX20 Extension Module, 4.3 inch (272x480) TFT color LCD, 20 per page, BLF, call park /pick-up, speed-dial, presence, intercom

    อุปกรณ์โมดูล GBX20 สำหรับต่อขยาย Contacts/Extensions โทรศัพท์ไอพีโฟนเครื่อง Operator หน้าจอสี TFT Color LCD ขนาด 4.3 นิ้ว (272x480) มีปุ่มกดแบบสองสี 20 ปุ่มและปุ่มลูกศร 2 ปุ่ม สำหรับการสลับหน้า สามารถ Contacts ได้สูงสุด 40 หน้าต่อโมดูล ใช้ได้กับไอพีโฟนรุ่น GXV3350, GRP2615 และ GRP2624 รองรับการโทรที่หลากหลาย เช่น BLF, วางสาย/รับสาย, โทรด่วน, แสดงตน, อินเตอร์คอม, โอน/ส่งต่อการประชุมด้วยเสียง และอื่นๆ อีกมากมาย เหมาะสำหรับนักธุรกิจและพนักงานต้อนรับที่จัดการปริมาณการโทรสูง GBX20 ช่วยให้มั่นใจได้ถึงประสิทธิภาพสูงสุดโดยการตรวจสอบและโอนสายเรียกเข้าอย่างมีประสิทธิภาพ

    ราคาปกติ: 6,450 บาท

    Special Price 6,150 บาท

  • -12%
    Grandstream GDS3705 IP Intercom Audio Door Access System Phone, HD audio, Keyless entry, Supports SIP calls to IP phones, Built-in dual microphone and HD loudspeaker Grandstream GDS3705 IP Intercom Audio Door Access System Phone, HD audio, Keyless entry, Supports SIP calls to IP phones, Built-in dual microphone and HD loudspeaker

    Grandstream GDS3705 IP Intercom Audio Door Access System Phone, HD audio, Keyless entry, Supports SIP calls to IP phones, Built-in dual microphone and HD loudspeaker

    แกรนสตรีมอินเตอคอม รุ่น GDS3705 รองรับการโทร SIP ไปยังโทรศัพท์ไอพีโฟน ไมโครโฟนคู่ในตัวและลำโพงระบบเสียง HD ปลดล็อคประตูผ่าน IP Phone & IP Multimedia Phone หรือคีย์การ์ด จ่ายไฟผ่านสายแลน POE

    ราคาปกติ: 19,000 บาท

    Special Price 16,700 บาท

  • -14%
    Grandstream GDS3710 HD IP Video Access Control System, SIP video streaming to NVRs, Built-in RFID chip reader, Built-in microphone and speaker, POE, weatherproof and vandal resistant Grandstream GDS3710 HD IP Video Access Control System, SIP video streaming to NVRs, Built-in RFID chip reader, Built-in microphone and speaker, POE, weatherproof and vandal resistant

    Grandstream GDS3710 HD IP Video Access Control System, SIP video streaming to NVRs, Built-in RFID chip reader, Built-in microphone and speaker, POE, weatherproof and vandal resistant

    แกรนสตรีม HD Video Door System รุ่น GDS3710 สแกนบุคคลภายนอกเข้าพื้นที่ส่วนตัวได้อย่างมั่นใจ ทั้งเห็นหน้าและพูดคุยก่อนปลดล็อคประตู โดยใช้ร่วมกับอุปกรณ์ IP Multimedia Phone หรือ Softphone ของ Grandstream ความละเอียดกล้อง Full HD (1080p) 180 องศา และรองรับการทำ Motion detection รองรับ Microphone และ Speaker เพื่อใช้งานระบบ Intercom ปลดล็อคประตูได้ทั้งแบบคีย์การ์ด, กดรหัส หรือผ่าน IP โฟน จ่ายไฟผ่านสายแลน POE รองรับมาตราฐาน ONVIF

    ราคาปกติ: 24,990 บาท

    Special Price 21,500 บาท

  • -15%
    Grandstream GDS3712 High-definition Single Button IP Video Intercom, Hemispheric camera, Motion detect, Built-in microphone and speaker, IP66, IK10, PoE IEEE 802.3af Class3 Grandstream GDS3712 High-definition Single Button IP Video Intercom, Hemispheric camera, Motion detect, Built-in microphone and speaker, IP66, IK10, PoE IEEE 802.3af Class3

    Grandstream GDS3712 High-definition Single Button IP Video Intercom, Hemispheric camera, Motion detect, Built-in microphone and speaker, IP66, IK10, PoE IEEE 802.3af Class3

    แกรนสตรีม HD วิดีโอ อินเตอคอม รุ่น GDS3712 เลนส์ครึ่งวงกลมความละเอียดสูง 1080p ระยะ 180 องศา ระบบเสียงคุณภาพฟูลดูเพล็ก อินเตอร์คอมรองรับตรวจจับการเคลื่อนไหว บิ้วด์อินไมโครโฟนและลำโพง มีตัวเลือกเสียงและฟังก์ชันอินเตอร์คอม ทนต่อสภาพอากาศและการทุบทำลาย IP66 จ่ายไฟผ่านสายแลน POE

    ราคาปกติ: 23,250 บาท

    Special Price 19,800 บาท

  • -17%
    Grandstream GHP610 Compact Hotel IP Phone, Hearing Aid Compatible, 10/100 Mbps ethernet POE port, White Grandstream GHP610 Compact Hotel IP Phone, Hearing Aid Compatible, 10/100 Mbps ethernet POE port, White

    Grandstream GHP610 Compact Hotel IP Phone, Hearing Aid Compatible, 10/100 Mbps ethernet POE port, White

    โทรศัพท์ IP โฟน ยี่ห้อ แกรนสตรีม รุ่น GHP610 สีขาว เป็นโทรศัพท์ IP ขนาดกะทัดรัดที่มี 1 พอร์ต POE, ลำโพงที่หูโทรศัพท์แบบ HD, รองรับ 2 Lines 4 SIP Accounts ปุ่มโทรด่วน 10 ปุ่ม และปุ่มที่ตั้งโปรแกรมได้ 3 ปุ่ม สามารถทำการประชุมด้วยเสียง 3 สาย บริหารจัดการด้วยโปรแกรม Device Management System (GDMS)  เหมาะสำหรับโรงพยาบาล อพาร์ตเมนต์ หอพัก ร้านค้าปลีก และอื่นๆ

    ราคาปกติ: 1,750 บาท

    Special Price 1,450 บาท

  • -19%
    Grandstream GHP610W Compact Hotel IP Phone w/ built-in WiFi, Hearing Aid Compatible, White Grandstream GHP610W Compact Hotel IP Phone w/ built-in WiFi, Hearing Aid Compatible, White

    Grandstream GHP610W Compact Hotel IP Phone w/ built-in WiFi, Hearing Aid Compatible, White

    โทรศัพท์ IP รุ่น GHP610W เป็นโทรศัพท์ IP ขนาดกะทัดรัดที่มีลำโพง HD ที่หูโทรศัพท์ บัญชี/สาย SIP 2 บัญชี ปุ่มโทรด่วน 10 ปุ่ม และปุ่มที่ตั้งโปรแกรมได้ 3 ปุ่ม  แบบธรรมดาเหล่านี้เป็นส่วนหนึ่งของโทรศัพท์โรงแรมซีรีส์ GHP  เชื่อมต่อระบบ WiFi แบบ 2 ย่านความถี่ 2.4GHz และ 5GHz ให้การประชุมด้วยเสียง 3 สาย รองรับตัวแปลงสัญญาณเสียง OPUS แบบเต็มแบนด์ รองรับโดย Device Management System (GDMS)  สำหรับกำหนดค่า จัดเตรียม จัดการ และตรวจสอบการปรับใช้อุปกรณ์ปลายทางของ Grandstream และยังเหมาะสำหรับโรงพยาบาล อพาร์ตเมนต์ หอพัก ร้านค้าปลีก และอื่นๆ

    ราคาปกติ: 2,800 บาท

    Special Price 2,280 บาท

  • -17%
    Grandstream GHP611 Compact Hotel IP Phone, Hearing Aid Compatible, 10/100 Mbps ethernet POE port, Black Grandstream GHP611 Compact Hotel IP Phone, Hearing Aid Compatible, 10/100 Mbps ethernet POE port, Black

    Grandstream GHP611 Compact Hotel IP Phone, Hearing Aid Compatible, 10/100 Mbps ethernet POE port, Black

    โทรศัพท์ IP โฟน ยี่ห้อ แกรนสตรีม รุ่น GHP611 สีดำ เป็นโทรศัพท์ IP ขนาดกะทัดรัดที่มี 1 พอร์ต POE, ลำโพงที่หูโทรศัพท์แบบ HD, รองรับ 2 Lines 4 SIP Accounts ปุ่มโทรด่วน 10 ปุ่ม และปุ่มที่ตั้งโปรแกรมได้ 3 ปุ่ม สามารถทำการประชุมด้วยเสียง 3 สาย บริหารจัดการด้วยโปรแกรม Device Management System (GDMS)  เหมาะสำหรับโรงพยาบาล อพาร์ตเมนต์ หอพัก ร้านค้าปลีก และอื่นๆ

    ราคาปกติ: 1,750 บาท

    Special Price 1,450 บาท

  • -19%
    Grandstream GHP611W Compact Hotel IP Phone w/ built-in WiFi, Hearing Aid Compatible, White Grandstream GHP611W Compact Hotel IP Phone w/ built-in WiFi, Hearing Aid Compatible, White

    Grandstream GHP611W Compact Hotel IP Phone w/ built-in WiFi, Hearing Aid Compatible, White

    โทรศัพท์ IP รุ่น GHP611W เป็นโทรศัพท์ IP ขนาดกะทัดรัดที่มีลำโพง HD ที่หูโทรศัพท์ บัญชี/สาย SIP 2 บัญชี ปุ่มโทรด่วน 10 ปุ่ม และปุ่มที่ตั้งโปรแกรมได้ 3 ปุ่ม  แบบธรรมดาเหล่านี้เป็นส่วนหนึ่งของโทรศัพท์โรงแรมซีรีส์ GHP  เชื่อมต่อระบบ WiFi แบบ 2 ย่านความถี่ 2.4GHz และ 5GHz ให้การประชุมด้วยเสียง 3 สาย รองรับตัวแปลงสัญญาณเสียง OPUS แบบเต็มแบนด์ รองรับโดย Device Management System (GDMS)  สำหรับกำหนดค่า จัดเตรียม จัดการ และตรวจสอบการปรับใช้อุปกรณ์ปลายทางของ Grandstream และยังเหมาะสำหรับโรงพยาบาล อพาร์ตเมนต์ หอพัก ร้านค้าปลีก และอื่นๆ

    ราคาปกติ: 2,800 บาท

    Special Price 2,280 บาท

  • -6%
    GrandStream GHP620 Desktop Hotel Phone 3-way audio conferencing, Includes one 100Mbps network port with PoE, White GrandStream GHP620 Desktop Hotel Phone 3-way audio conferencing, Includes one 100Mbps network port with PoE, White

    GrandStream GHP620 Desktop Hotel Phone 3-way audio conferencing, Includes one 100Mbps network port with PoE, White

    โทรศัพท์ IP รุ่น GHP620 สามารถติดตั้งบนเดสก์ท็อปหรือติดผนัง มีลำโพง HD ที่หูโทรศัพท์ บัญชี/สาย SIP 2 บัญชี ปุ่มตั้งโปรแกรมได้ 6 ปุ่ม, ปุ่มโทรด่วน 10 ปุ่ม, การประชุมด้วยเสียง 3 สาย, ตัวแปลงสัญญาณเสียง Opus แบบเต็มแบนด์ 1 พอร์ต 100Mbps/POE บริหารจัดการด้วยโปรแกรม Device Management System (GDMS)  สำหรับกำหนดค่า จัดเตรียม จัดการ และตรวจสอบการปรับใช้อุปกรณ์ปลายทางของ Grandstream เหมาะสำหรับการใช้งานในโรงแรม โทรศัพท์ไอพีเหล่านี้ยังสามารถนำไปใช้งานในสถานที่ต่างๆ เช่น โรงพยาบาล อพาร์ตเมนต์ หอพัก และอื่นๆ

    ราคาปกติ: 1,680 บาท

    Special Price 1,575 บาท

  • -11%
    Grandstream GHP620W Desktop Hotel Phone w/ built-in WiFi, 3-way audio conferencing, White Grandstream GHP620W Desktop Hotel Phone w/ built-in WiFi, 3-way audio conferencing, White

    Grandstream GHP620W Desktop Hotel Phone w/ built-in WiFi, 3-way audio conferencing, White

    โทรศัพท์ IP รุ่น GHP620W สามารถติดตั้งบนเดสก์ท็อปหรือติดผนัง มีลำโพง HD ที่หูโทรศัพท์ บัญชี/สาย SIP 2 บัญชี ปุ่มตั้งโปรแกรมได้ 6 ปุ่ม, ปุ่มโทรด่วน 10 ปุ่ม, การประชุมด้วยเสียง 3 สาย, ตัวแปลงสัญญาณเสียง Opus แบบเต็มแบนด์ เชื่อมต่อระบบ WiFi แบบ 2 ย่านความถี่ 2.4GHz และ 5GHz บริหารจัดการด้วยโปรแกรม Device Management System (GDMS)  สำหรับกำหนดค่า จัดเตรียม จัดการ และตรวจสอบการปรับใช้อุปกรณ์ปลายทางของ Grandstream เหมาะสำหรับการใช้งานในโรงแรม โทรศัพท์ไอพีเหล่านี้ยังสามารถนำไปใช้งานในสถานที่ต่างๆ เช่น โรงพยาบาล อพาร์ตเมนต์ หอพัก และอื่นๆ

    ราคาปกติ: 2,900 บาท

    Special Price 2,590 บาท

  • -6%
    GrandStream GHP621 Desktop Hotel Phone 3-way audio conferencing, Includes one 100Mbps network port with PoE, Black GrandStream GHP621 Desktop Hotel Phone 3-way audio conferencing, Includes one 100Mbps network port with PoE, Black

    GrandStream GHP621 Desktop Hotel Phone 3-way audio conferencing, Includes one 100Mbps network port with PoE, Black

    โทรศัพท์ IP รุ่น GHP621 สามารถติดตั้งบนเดสก์ท็อปหรือติดผนัง มีลำโพง HD ที่หูโทรศัพท์ บัญชี/สาย SIP 2 บัญชี ปุ่มตั้งโปรแกรมได้ 6 ปุ่ม, ปุ่มโทรด่วน 10 ปุ่ม, การประชุมด้วยเสียง 3 สาย, ตัวแปลงสัญญาณเสียง Opus แบบเต็มแบนด์ 1 พอร์ต 100Mbps/POE บริหารจัดการด้วยโปรแกรม Device Management System (GDMS)  สำหรับกำหนดค่า จัดเตรียม จัดการ และตรวจสอบการปรับใช้อุปกรณ์ปลายทางของ Grandstream เหมาะสำหรับการใช้งานในโรงแรม โทรศัพท์ไอพีเหล่านี้ยังสามารถนำไปใช้งานในสถานที่ต่างๆ เช่น โรงพยาบาล อพาร์ตเมนต์ หอพัก และอื่นๆ

    ราคาปกติ: 1,680 บาท

    Special Price 1,575 บาท

  • -11%
    Grandstream GHP621W Desktop Hotel Phone w/ built-in WiFi, 3-way audio conferencing, Black Grandstream GHP621W Desktop Hotel Phone w/ built-in WiFi, 3-way audio conferencing, Black

    Grandstream GHP621W Desktop Hotel Phone w/ built-in WiFi, 3-way audio conferencing, Black

    โทรศัพท์ IP รุ่น GHP621W สามารถติดตั้งบนเดสก์ท็อปหรือติดผนัง มีลำโพง HD ที่หูโทรศัพท์ บัญชี/สาย SIP 2 บัญชี ปุ่มตั้งโปรแกรมได้ 6 ปุ่ม, ปุ่มโทรด่วน 10 ปุ่ม, การประชุมด้วยเสียง 3 สาย, ตัวแปลงสัญญาณเสียง Opus แบบเต็มแบนด์ เชื่อมต่อระบบ WiFi แบบ 2 ย่านความถี่ 2.4GHz และ 5GHz บริหารจัดการด้วยโปรแกรม Device Management System (GDMS)  สำหรับกำหนดค่า จัดเตรียม จัดการ และตรวจสอบการปรับใช้อุปกรณ์ปลายทางของ Grandstream เหมาะสำหรับการใช้งานในโรงแรม โทรศัพท์ไอพีเหล่านี้ยังสามารถนำไปใช้งานในสถานที่ต่างๆ เช่น โรงพยาบาล อพาร์ตเมนต์ หอพัก และอื่นๆ

    ราคาปกติ: 2,900 บาท

    Special Price 2,590 บาท

  • -11%
    Grandstream GMD1208 1500mA , Desktop Wireless Microphone, Touch mute button with LED Bluetooth, Proprietary 2.4GHz wireless technology, High quality audio Grandstream GMD1208 1500mA , Desktop Wireless Microphone, Touch mute button with LED Bluetooth, Proprietary 2.4GHz wireless technology, High quality audio

    Grandstream GMD1208 1500mA , Desktop Wireless Microphone, Touch mute button with LED Bluetooth, Proprietary 2.4GHz wireless technology, High quality audio

    Grandstream รุ่น GMD1208 เดสก์ท็อปบลูทูธไมโครโฟนไร้สายใช้ร่วมกับ Grandsteam GVC3220 บิ้วท์อินเสาอากาศรอบทิศทาง ให้คุณภาพเสียงระดับ HD

    ราคาปกติ: 5,500 บาท

    Special Price 4,890 บาท

  • -12%
    Grandstream GRP2601 IP-Phone 2 SIP account, 2 lines Essential IP Phone 10/100 Mbps, Support GDMS Cloud, 5-way audio conferencing+ Adapter, HD Voice G.722(wide-band), OPUS Grandstream GRP2601 IP-Phone 2 SIP account, 2 lines Essential IP Phone 10/100 Mbps, Support GDMS Cloud, 5-way audio conferencing+ Adapter, HD Voice G.722(wide-band), OPUS

    Grandstream GRP2601 IP-Phone 2 SIP account, 2 lines Essential IP Phone 10/100 Mbps, Support GDMS Cloud, 5-way audio conferencing+ Adapter, HD Voice G.722(wide-band), OPUS

    โทรศัพท์ IP Phone รุ่น GRP2601 รองรับ 2 Line, 2 SIP Account ระบบบริหารจัดการตัวเครื่องผ่าน Cloud Remote Management by Grandstream รองรับการประชุมทางโทรศัพท์ 5 สาย พร้อมกับเทคโนโลยีป้องกันเสียงรบกวนจากรอบข้าง Electronic Hook Switch (EHS) รองรับชุดหูฟัง Plantronics, Jabra และ Sennheiser พร้อม 2 พอร์ต 10/100Mbps (RJ-45) ต่อใช้งานได้กับตู้สาขา IP-PBX และผู้ให้บริการ VOIP SIP Provider โทรทางไกลผ่านอินเตอร์เน็ต

    ราคาปกติ: 1,700 บาท

    Special Price 1,500 บาท

  • -24%
    Grandstream GRP2602 Supports 2 lines, and 4 SIP accounts Essential IP Phone Dual switched auto-negotiation 10/100 Mbps Ethernet ports, Supported GDMS 5-way audio conferencing Grandstream GRP2602 Supports 2 lines, and 4 SIP accounts Essential IP Phone Dual switched auto-negotiation 10/100 Mbps Ethernet ports, Supported GDMS 5-way audio conferencing

    Grandstream GRP2602 Supports 2 lines, and 4 SIP accounts Essential IP Phone Dual switched auto-negotiation 10/100 Mbps Ethernet ports, Supported GDMS 5-way audio conferencing

    โทรศัพท์ IP Phone รุ่น GRP2602 รองรับ 2 Line, 2 SIP Account ระบบบริหารจัดการตัวเครื่องผ่าน Cloud Remote Management by Grandstream รองรับการประชุมทางโทรศัพท์ 5 สาย พร้อมกับเทคโนโลยีป้องกันเสียงรบกวนจากรอบข้าง Electronic Hook Switch (EHS) รองรับชุดหูฟัง Plantronics, Jabra และ Sennheiser พร้อม 2 พอร์ต 10/100Mbps (RJ-45) ต่อใช้งานได้กับตู้สาขา IP-PBX และผู้ให้บริการ VOIP SIP Provider โทรทางไกลผ่านอินเตอร์เน็ต ระบบเสียง HD เพื่อเพิ่มคุณภาพเสียงและความคมชัดสูงสุด

    ราคาปกติ: 2,200 บาท

    Special Price 1,680 บาท

  • -5%
    Grandstream GRP2602G Essential IP Phone, 2 lines, 4 SIP accounts, HD Audio, 2 Port 10/100/1000 Mbps Integrated PoE Grandstream GRP2602G Essential IP Phone, 2 lines, 4 SIP accounts, HD Audio, 2 Port 10/100/1000 Mbps Integrated PoE

    Grandstream GRP2602G Essential IP Phone, 2 lines, 4 SIP accounts, HD Audio, 2 Port 10/100/1000 Mbps Integrated PoE

    โทรศัพท์ IP Phone รุ่น GRP2602G ระดับธุรกิจใช้งานง่ายและมีประสิทธิภาพ รองรับ 2 Lines 4 SIP Accounts เสียงสนทนาคมชัดระดับ HD Audio มาพร้อมเทคโนโลยีป้องกันเสียงรบกวนรอบข้าง รองรับการโทรประชุม 5 สาย หน้าจอ LCD Backlit ความละเอียด 132x48 พิกเซล 2.41 นิ้ว พร้อม 2 พอร์ต Gigabit PoE 10/100/1000Mbps (RJ-45) มาตรฐาน IEEE 802.3af, มีเทคโนโลยีการเข้ารหัสความปลอดภัยอันทันสมัย (SRTP และ TLS) ต่อใช้งานได้กับตู้สาขา IP-PBX และผู้ให้บริการ VOIP SIP Provider โทรทางไกลผ่านอินเตอร์เน็ต

    ราคาปกติ: 2,650 บาท

    Special Price 2,510 บาท

  • -7%
    Grandstream GRP2602P Small Business IP Phone 2 Lines 4 SIP Accounts, 10/100Mbps,Headsets RJ9 Port, LCD Display HD audio quality, POE Support Grandstream GRP2602P Small Business IP Phone 2 Lines 4 SIP Accounts, 10/100Mbps,Headsets RJ9 Port, LCD Display HD audio quality, POE Support

    Grandstream GRP2602P Small Business IP Phone 2 Lines 4 SIP Accounts, 10/100Mbps,Headsets RJ9 Port, LCD Display HD audio quality, POE Support

    โทรศัพท์ IP Phone รุ่น GRP2602P สำหรับธุรกิจขนาดย่อมถึงขนาดกลาง ใช้งานง่ายและมีประสิทธิภาพ รองรับ 2 Lines 4 SIP Accounts เสียงสนทนาคมชัดระดับ HD Audio หน้าจอ LCD Backlit ความละเอียด 132x48 พิกเซล และมี 2 พอร์ต PoE 10/100Mbps (มี Adapter แถมในกล่อง), รองรับ Headsets RJ9 Port (มีช่องเชื่อมต่อหูฟัง Port RJ9), รองรับการโทรประชุม 5 สาย, สามารถใช้งานร่วมกับ SIP Account หรือ เบอร์บ้านแบบ Fixed Line ( CAT TOT TRUE), ต่อใช้งานได้กับตู้สาขา IP-PBX และผู้ให้บริการ VOIP SIP Provider โทรทางไกลผ่านอินเตอร์เน็ต

    ราคาปกติ: 2,100 บาท

    Special Price 1,950 บาท

  • -13%
    Grandstream GRP2602W Essential IP Phone, 2 lines, 4 SIP accounts, HD Audio, Dual-band Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, 2 Port Gigabit PoE Grandstream GRP2602W Essential IP Phone, 2 lines, 4 SIP accounts, HD Audio, Dual-band Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, 2 Port Gigabit PoE

    Grandstream GRP2602W Essential IP Phone, 2 lines, 4 SIP accounts, HD Audio, Dual-band Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, 2 Port Gigabit PoE

    โทรศัพท์ IP Phone WiFi รุ่น GRP2602W ระดับธุรกิจใช้งานง่ายและมีประสิทธิภาพสูง รองรับการเชื่อมต่อไวไฟมาตรฐาน 802.11 a/b/g/n/ac ย่าน 2.4Ghz และ 5Ghz รองรับ 2 Lines 4 SIP Accounts เสียงสนทนาคมชัดระดับ HD Audio หน้าจอ LCD Backlit ความละเอียด 132x48 พิกเซล 2.41 นิ้ว พร้อม 2 พอร์ต Gigabit PoE 10/100/1000Mbps (RJ-45) มาตรฐาน IEEE 802.3af, มีเทคโนโลยีการเข้ารหัสความปลอดภัยอันทันสมัย (SRTP และ TLS) ต่อใช้งานได้กับตู้สาขา IP-PBX และผู้ให้บริการ VOIP SIP Provider โทรทางไกลผ่านอินเตอร์เน็ต

    ราคาปกติ: 3,400 บาท

    Special Price 2,950 บาท

  • -5%
    Grandstream GRP2604P 3 Lines, 6 SIP Accounts, IP Phone Dual 10/100/1000Mbps HD Audio, with PoE Grandstream GRP2604P 3 Lines, 6 SIP Accounts, IP Phone Dual 10/100/1000Mbps HD Audio, with PoE

    Grandstream GRP2604P 3 Lines, 6 SIP Accounts, IP Phone Dual 10/100/1000Mbps HD Audio, with PoE

    โทรศัพท์ IP Phone รุ่น GRP2604P ระดับธุรกิจใช้งานง่ายและมีประสิทธิภาพ รองรับ 3 Lines 6 SIP Accounts เสียงสนทนาคมชัดระดับ HD Audio มาพร้อมเทคโนโลยีป้องกันเสียงรบกวนรอบข้าง รองรับการโทรประชุม 5 สาย หน้าจอ LCD Backlit ความละเอียด 132x64 พิกเซล 2.7 นิ้ว พร้อม 2 พอร์ต Gigabit PoE 10/100/1000Mbps (RJ-45) มาตรฐาน IEEE 802.3af, มีเทคโนโลยีการเข้ารหัสความปลอดภัยอันทันสมัย (SRTP และ TLS) ต่อใช้งานได้กับตู้สาขา IP-PBX และผู้ให้บริการ VOIP SIP Provider โทรทางไกลผ่านอินเตอร์เน็ต

    ราคาปกติ: 2,900 บาท

    Special Price 2,750 บาท

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

หน้า:
  1. 1
  2. 2
  3. 3
  4. 4
  5. 5
ต่อหน้า
expand_less