คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-082-6955089-9855504

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-2299-888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo

Ruijie SFP/SFP+ Modules

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
  • -9%
    Mini-GBIC-GT 1000BASE-T SFP Copper RJ45 100-m Transceiver Module Mini-GBIC-GT 1000BASE-T SFP Copper RJ45 100-m Transceiver Module

    Mini-GBIC-GT 1000BASE-T SFP Copper RJ45 100-m Transceiver Module

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล Mini-GBIC-GT รองรับความเร็ว 1 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์สูงสุด 100 เมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 4,100 บาท

    Special Price 3,740 บาท

  • -3%
    Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI 1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1310/RX1550,40km,LC Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI 1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1310/RX1550,40km,LC

    Ruijie GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI 1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1310/RX1550,40km,LC

    อุปกรณ์ GE-SFP โมดูล GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI  รองรับความเร็ว 1 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์ สูงสุด 40 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 3,200 บาท

    Special Price 3,100 บาท

  • -13%
    Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI 1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI 1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

    Ruijie GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI 1000BASE-LH, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,40km,LC

    อุปกรณ์ GE-SFP โมดูล GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI  รองรับความเร็ว 1 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์ สูงสุด 40 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 4,100 บาท

    Special Price 3,550 บาท

  • -10%
    Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI 1000BASE-LX, SFP Transceiver, BIDI-TX1310/RX1550,20km,LC Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI 1000BASE-LX, SFP Transceiver, BIDI-TX1310/RX1550,20km,LC

    Ruijie GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI 1000BASE-LX, SFP Transceiver, BIDI-TX1310/RX1550,20km,LC

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI รองรับความเร็ว 1 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์ สูงสุด 20 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 3,100 บาท

    Special Price 2,800 บาท

  • -3%
    Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI 1000BASE-LX, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,20km,LC Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI 1000BASE-LX, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,20km,LC

    Ruijie GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI 1000BASE-LX, SFP Transceiver, BIDI-TX1550/RX1310,20km,LC

    อุปกรณ์ GE-SFP โมดูล GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI  รองรับความเร็ว 1 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์ สูงสุด 20 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 3,500 บาท

    Special Price 3,400 บาท

  • -5%
    Ruijie MINI-GBIC-LH40-SM1310 1000BASE-LH, SFP Transceiver, SM (1310nm, 40km, LC). Ruijie MINI-GBIC-LH40-SM1310 1000BASE-LH, SFP Transceiver, SM (1310nm, 40km, LC).

    Ruijie MINI-GBIC-LH40-SM1310 1000BASE-LH, SFP Transceiver, SM (1310nm, 40km, LC).

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล MINI-GBIC-LH40-SM1310 รองรับความเร็ว 1 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์ สูงสุด 40 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 4,900 บาท

    Special Price 4,650 บาท

  • -17%
    Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 1000BASE-LX, SFP Transceiver, SM (1310nm, 10km, LC). Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 1000BASE-LX, SFP Transceiver, SM (1310nm, 10km, LC).

    Ruijie MINI-GBIC-LX-SM1310 1000BASE-LX, SFP Transceiver, SM (1310nm, 10km, LC).

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล MINI-GBIC-LX-SM1310 รองรับความเร็ว 1 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Single-mode (SM) รองรับไฟเบอร์ Wavelen 1310nm ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์สูงสุด 10 กม. ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 1,590 บาท

    Special Price 1,320 บาท

  • -17%
    Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 1000BASE-SX, SFP Transceiver, MM (850nm, 550m, LC). Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 1000BASE-SX, SFP Transceiver, MM (850nm, 550m, LC).

    Ruijie MINI-GBIC-SX-MM850 1000BASE-SX, SFP Transceiver, MM (850nm, 550m, LC).

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล MINI-GBIC-SX-MM850 รองรับความเร็ว 1 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Multi-mode (MM) รองรับไฟเบอร์ Wavelen 850nm ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์สูงสุด 550 เมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 1,550 บาท

    Special Price 1,290 บาท

  • -8%
    Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 80km, LC) Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 80km, LC)

    Ruijie MINI-GBIC-ZX80-SM1550 1000BASE-ZX, SFP Transceiver, SM (1550nm, 80km, LC)

    อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล MINI-GBIC-ZX80-SM1550 รองรับความเร็ว 1 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์ สูงสุด 80 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 6,000 บาท

    Special Price 5,500 บาท

  • -4%
    Ruijie Set GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI + GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI 1000BASE-LX, BIDI-TX1310/RX1550,TX1550/RX1310, Single-Mode (SM), DDM Simplex LC SMF Transceiver Module, 40km Ruijie Set GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI + GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI 1000BASE-LX, BIDI-TX1310/RX1550,TX1550/RX1310, Single-Mode (SM), DDM Simplex LC SMF Transceiver Module, 40km

    Ruijie Set GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI + GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI 1000BASE-LX, BIDI-TX1310/RX1550,TX1550/RX1310, Single-Mode (SM), DDM Simplex LC SMF Transceiver Module, 40km

    ชุดอุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล Set GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI + GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI แบบ 1 ช่อง (GE-SFP-LH40-SM1310-BIDI: TX1310/RX1550, GE-SFP-LH40-SM1550-BIDI: TX1550/RX1310), รองรับความเร็ว 1.25 Gbps , รองรับความเร็ว 1.25 Gbps, หัวต่อเดี่ยว LC Connector แบบ Single-Mode (SM) ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 40 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Switch Ruijie และ Reyee

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 6,900 บาท

    Special Price 6,650 บาท

  • -22%
    Ruijie Set GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI + GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI 1000BASE-LX, BIDI-TX1310/RX1550,TX1550/RX1310, Single-Mode (SM), DDM Simplex LC SMF Transceiver Module, 20km Ruijie Set GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI + GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI 1000BASE-LX, BIDI-TX1310/RX1550,TX1550/RX1310, Single-Mode (SM), DDM Simplex LC SMF Transceiver Module, 20km

    Ruijie Set GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI + GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI 1000BASE-LX, BIDI-TX1310/RX1550,TX1550/RX1310, Single-Mode (SM), DDM Simplex LC SMF Transceiver Module, 20km

    ชุดอุปกรณ์ LC SMF Transceiver โมดูล Set GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI + GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI แบบ 1 ช่อง (GE-SFP-LX20-SM1310-BIDI: TX1310/RX1550, GE-SFP-LX20-SM1550-BIDI: TX1550/RX1310), รองรับความเร็ว 1.25 Gbps, หัวต่อเดี่ยว LC Connector แบบ Single-Mode (SM) ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Switch Ruijie และ Reyee

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 7,900 บาท

    Special Price 6,200 บาท

  • -5%
    Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver (1550nm, 40km, LC) Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver (1550nm, 40km, LC)

    Ruijie XG-SFP-ER-SM1550 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver (1550nm, 40km, LC)

    อุปกรณ์ XG-SFP โมดูล XG-SFP-ER-SM1550 รองรับความเร็ว 10 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์ สูงสุด 40 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 20,000 บาท

    Special Price 19,000 บาท

  • -7%
    Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver (1310nm, 10km, LC) Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver (1310nm, 10km, LC)

    Ruijie XG-SFP-LR-SM1310 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver (1310nm, 10km, LC)

    อุปกรณ์ XG-SFP โมดูล XG-SFP-LR-SM1310 รองรับความเร็ว 10 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์ สูงสุด 10 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ราคาปกติ: 5,100 บาท

    Special Price 4,750 บาท

  • -11%
    Ruijie XG-SFP-SR-MM850 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC) Ruijie XG-SFP-SR-MM850 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)

    Ruijie XG-SFP-SR-MM850 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC)

    อุปกรณ์ XG-SFP โมดูล XG-SFP-SR-MM850 รองรับความเร็ว 10 Gigabit Ethernet ระยะส่งผ่านสายไฟเบอร์ สูงสุด 300 เมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Media Converter, Switch และ Router ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

    ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo

    ราคาปกติ: 3,100 บาท

    Special Price 2,750 บาท

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
expand_less