คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-082-6955, 089-985-5504

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-2299-888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo

อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

หน้า:
  1. 1
  2. 2
ต่อหน้า
  • -16%
    ALFA AWUS036AC 802.11ac USB Antenna IEEE 802.11ac/a/b/g/n AC1200 Mbps ALFA AWUS036AC 802.11ac USB Antenna IEEE 802.11ac/a/b/g/n AC1200 Mbps

    ALFA AWUS036AC 802.11ac USB Antenna IEEE 802.11ac/a/b/g/n AC1200 Mbps

    AWUS036AC อะแดปเตอร์ USB ไร้สาย ALFA 802.11a เทคโนโลยีไร้สายรุ่นใหม่ 802.11ac ใช้กับคอมพิวเตอร์หรือโน็ตบุค ด้วย SOC ไร้สายที่มีประสิทธิภาพโดยเฉพาะ ช่วยให้ได้ความเร็วสูงขึ้น และครอบคลุมสัญญาณได้ไกลขึ้น การสื่อสารไร้สายที่เสถียร ด้วยการสนับสนุน USB 3.0 เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการสตรีมวิดีโอ HD การเล่นเกมออนไลน์ที่มีความล่าช้าเครือข่ายน้อยที่สุด AWUS036AC ได้รับการพัฒนาให้ทำงานกับเราเตอร์ WiFi บริการเครือข่าย 802.11b / g / n

    ราคาปกติ: 1,900 บาท

    Special Price 1,600 บาท

  • -14%
    D-Link DGE-528T Gigabit 10/100/1000 Mbps Ethernet PCI Adapter (LAN Card) D-Link DGE-528T Gigabit 10/100/1000 Mbps Ethernet PCI Adapter (LAN Card)

    D-Link DGE-528T Gigabit 10/100/1000 Mbps Ethernet PCI Adapter (LAN Card)

    อุปกรณ์การ์ดแลน PCI Adapter (Gigabit LAN Card) รุ่น DGE-528T แบบ Plug-and-Play ความเร็วสูงสุด 1000Mbps เหมาะสำหรับติดตั้งลงคอมพิวเตอร์ เพื่อเชื่อมต่อระบบเน็ตเวิร์ค

    ราคาปกติ: 490 บาท

    Special Price 420 บาท

  • -2%
    DrayTek Vigor2915 Dual-WAN Load Balancing Broadband Firewall VPN Router 1x USB 2.0 for 3G/4G/LTE, Storage, Printer DrayTek Vigor2915 Dual-WAN Load Balancing Broadband Firewall VPN Router 1x USB 2.0 for 3G/4G/LTE, Storage, Printer

    DrayTek Vigor2915 Dual-WAN Load Balancing Broadband Firewall VPN Router 1x USB 2.0 for 3G/4G/LTE, Storage, Printer

    เร้าเตอร์ Vigor2915 รองรับการทำงาน Load-Balance และ VPN มี 2 พอร์ต Dual-WAN เชื่อมต่ออินเทอร์เน็ตได้ 2 ราย (1x 10/100/1000Base-TX, RJ-45 (WAN 2 or LAN Port 4)และ 3 พอร์ต LAN ความเร็ว 10/100/1000 Mbps, มี 1 พอร์ต USB 2.0 สำหรับเชื่อมต่อ 3G/4G/LTE modem, Storage หรือ Printer

    ราคาปกติ: 5,000 บาท

    Special Price 4,900 บาท

  • -20%
    Draytek Vigor2927Lac Gigabit Dual-WAN Load Balancer, Firewall VPN Router, 11ac AC1300, Dual-SIM 4G+ LTE Modem, 5+1 Gigabit LAN Ports with VLANs Draytek Vigor2927Lac Gigabit Dual-WAN Load Balancer, Firewall VPN Router, 11ac AC1300, Dual-SIM 4G+ LTE Modem, 5+1 Gigabit LAN Ports with VLANs

    Draytek Vigor2927Lac Gigabit Dual-WAN Load Balancer, Firewall VPN Router, 11ac AC1300, Dual-SIM 4G+ LTE Modem, 5+1 Gigabit LAN Ports with VLANs

    อุปกรณ์ LTE Dual-WAN Router รุ่น Vigor2927Lac มาพร้อมกับคุณสมบัติต่างๆทั้ง Dual-WAN, Load Balancing, Firewall & VPN Router, สามารถใส่ Sim 2 Slot, มี Lan 4 Port แบบ Gigabit, มี USB 1 Port สำหรับ 3G/4G/LTE USB modem (แอร์การ์ด) /storage/printer, สามารถปล่อย WiFi แบบ 2ย่านความถี่ (2.4 GHz.= 400Mbps /5GHz.= 867Mbps) มีเสารับสัญญาณ 4G/LTE สามารถทำ Link Backup เพื่อไม่ให้หลุดการเชื่อมต่อ Internet ได้

    ราคาปกติ: 25,000 บาท

    Special Price 19,900 บาท

  • DSL-2877AL : 750Mbps Wireless VDSL/ADSL Dual-band Wireless AC 750, 1 x Gigabit WAN, 4 x 10/100 LAN, 2* USB 2.0 3 x 5dBi Detachable

    D-Link-DSL-2877AL อุปกรณ์ VDSL/ADSL โมเด็ม เราเตอร์ รองรับ WiFi b/g/n/ac Wireless N ความเร็ว 300 Mbps และ Wireless AC ความเร็ว 433 Mbps มี LAN 4 ช่อง แบบ 10/100 Mbps และ WAN 1 ช่อง แบบ 10/100/1000 Mbps มี USB 1 ช่อง รองรับ 3G/4G แอร์การ์ด, USB Storage เสาอากาศแบบถอดได้ ขนาด 5 dBi จำนวน 3 เสา Support VDSL
    2,490 บาท
  • DSL-AC68U : Wireless Ac1900 ADSL/VDSL Modem Router NAC1900 4 x Gigabit LAN 1 x USB 3.0 3 x Detachable Antenna

    ASUS DSL-AC68U อุปกรณ์ VDSL/ADSL โมเด็ม เราเตอร์ Wireless AC1900 รวมอยู่ในเครื่องเดียวกัน พร้อมความเร็วในการเชื่อมต่อเครือข่ายไร้สาย AC1900 Mbps (N600Mbps TurboQAM (2.4GHz) + AC1300Mbps (5GHz) เหมาะสำหรับผู้ที่ชื่นชอบวิดีโอ HD ที่ต้องการรองรับการเชื่อมต่อบรอดแบนด์ความเร็วสูงสำหรับใช้บริการ VDSL, มีเสาอากาศ 3ต้น สามารถถอดเปลี่ยนใหม่ได้ มีพอร์ตแลน Gigabit 4 พอร์ตเพิ่มความสะดวกในการแชร์ข้อมูลอย่างรวดเร็วบนเครือข่าย มีพอร์ต USB 3.0 เพื่อเชื่อมต่ออุปกรณ์เก็บข้อมูลและถ่ายโอนไฟล์ขนาดใหญ่ได้
    8,900 บาท
  • LINK PS-0010 1 – Port Industrial FAST PoE Media Converter Switch (90W) 1 FE(PoE) + 1 SFP (FE), PoE Power Budget 30W

    LINK PS-0010 1 – Port Industrial FAST PoE Media Converter Switch (90W) 1 FE(PoE) + 1 SFP (FE)
    5,390 บาท
  • LINK PS-0020 2- Port Industrial FAST PoE Switch (90W) 2 FE(PoE) + 1 SFP (FE) PoE Power Budget:60W, Metal Case

    LINK PS-0020 2- Port Industrial FAST PoE Switch (90W) 2 FE(PoE) + 1 SFP (FE) PoE Power Budget:60W, Metal Case
    5,530 บาท
  • -12%
    Link PS-1010 Industrial PoE+ Switch, 1-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ and 1-Port Gigabit SFP Link PS-1010 Industrial PoE+ Switch, 1-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ and 1-Port Gigabit SFP

    Link PS-1010 Industrial PoE+ Switch, 1-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ and 1-Port Gigabit SFP

    สวิตซ์ PoE เกรดอุตสาหกรรม PS-1010 ออกแบบมาสามารถติดตั้งในตู้ภายนอกได้ ทนต่อสภาวะอากาศร้อนจัดและเย็นจัด ทำงานได้ที่อุณหภูมิตั้งแต่ -40°C ถึง 75°C วัสดุทำจากอลูมิเนียม มาตราฐาน IP30 มี 1 พอร์ต Gigabit Ethernet รองรับ PoE มาตราฐาน IEEE802.3af/at จ่ายไฟ 30 วัตต์ และมี 1 พอร์ต Gigabit SFP รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic มีระบบป้องกันไฟกระชาก Surge Protection และไฟฟ้าสถิต ESD Protection เหมาะสำหรับงานโรงงาน อุตสาหกรรมและอุปกรณ์เครือข่ายที่ต้องติดตั้งกลางแจ้ง ให้ความเสถียรและทนทานสูง

    ราคาปกติ: 7,025 บาท

    Special Price 6,200 บาท

  • -12%
    Link PS-1020 Industrial PoE+ Switch, 2-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ and 1-Port Gigabit SFP Link PS-1020 Industrial PoE+ Switch, 2-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ and 1-Port Gigabit SFP

    Link PS-1020 Industrial PoE+ Switch, 2-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ and 1-Port Gigabit SFP

    สวิตซ์ PoE เกรดอุตสาหกรรม PS-1020 ออกแบบมาสามารถติดตั้งในตู้ภายนอกได้ ทนต่อสภาวะอากาศร้อนจัดและเย็นจัด ทำงานได้ที่อุณหภูมิตั้งแต่ -40°C ถึง 75°C วัสดุทำจากอลูมิเนียม มาตราฐาน IP30 มี 1 พอร์ต Gigabit Ethernet รองรับ PoE มาตราฐาน IEEE802.3af/at จ่ายไฟรวม 60 วัตต์ ต่อพอร์ตสูงสุด 30 วัตต์ และมี 1 พอร์ต Gigabit SFP รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic มีระบบป้องกันไฟกระชาก Surge Protection และไฟฟ้าสถิต ESD Protection เหมาะสำหรับงานโรงงาน อุตสาหกรรมและอุปกรณ์เครือข่ายที่ต้องติดตั้งกลางแจ้ง ให้ความเสถียรและทนทานสูง

    ราคาปกติ: 8,195 บาท

    Special Price 7,230 บาท

  • LINK PS-1030T 4-Port Gigabit Industrial PoE+ with 1-Port GE Uplink, PoE Power Budget:90W, Metal Case

    LINK PS-1030T 4-Port Gigabit Industrial PoE+ with 1-Port GE Uplink, PoE Power Budget:90W, Metal Case
    7,100 บาท
  • -12%
    Link PS-1040T Unmanaged Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 1-Port GE + 1-Port Gigabit SFP Uplink Link PS-1040T Unmanaged Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 1-Port GE + 1-Port Gigabit SFP Uplink

    Link PS-1040T Unmanaged Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 1-Port GE + 1-Port Gigabit SFP Uplink

    สวิตซ์ PoE เกรดอุตสาหกรรม PS-1040T ออกแบบมาสามารถติดตั้งในตู้ภายนอกได้ ทนต่อสภาวะอากาศร้อนจัดและเย็นจัด ทำงานได้ที่อุณหภูมิตั้งแต่ -40°C ถึง 75°C วัสดุทำจากอลูมิเนียม มาตราฐาน IP30 พอร์ต 1-4 Gigabit Ethernet รองรับ PoE มาตราฐาน IEEE802.3af/at จ่ายไฟรวม 90 วัตต์ ต่อพอร์ตสูงสุด 30 วัตต์ พอร์ต 5 Gigabit Ethernet (ไม่เป็น PoE) และมี 1 พอร์ต Gigabit SFP รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic มีระบบป้องกันไฟกระชาก Surge Protection และไฟฟ้าสถิต ESD Protection เหมาะสำหรับงานโรงงาน อุตสาหกรรมและอุปกรณ์เครือข่ายที่ต้องติดตั้งกลางแจ้ง ให้ความเสถียรและทนทานสูง, *ในชุดแถมฟรี Power Adater

    ราคาปกติ: 8,535 บาท

    Special Price 7,530 บาท

  • -12%
    Link PS-1080 Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ (90W) with 2-Port Gigabit SFP Uplink Link PS-1080 Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ (90W) with 2-Port Gigabit SFP Uplink

    Link PS-1080 Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ (90W) with 2-Port Gigabit SFP Uplink

    สวิตซ์ PoE เกรดอุตสาหกรรม PS-1080 ออกแบบมาสามารถติดตั้งในตู้ภายนอกได้ ทนต่อสภาวะอากาศร้อนจัดและเย็นจัด ทำงานได้ที่อุณหภูมิตั้งแต่ -40°C ถึง 75°C วัสดุทำจากอลูมิเนียม มาตราฐาน IP30, มี 4 พอร์ต Gigabit Ethernet รองรับ PoE มาตราฐาน IEEE802.3af/at จ่ายไฟรวม 90 วัตต์ ต่อพอร์ตสูงสุด 30 วัตต์ และมี 2 พอร์ต Gigabit SFP รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic มีระบบป้องกันไฟกระชาก Surge Protection และไฟฟ้าสถิต ESD Protection เหมาะสำหรับงานโรงงาน อุตสาหกรรมและอุปกรณ์เครือข่ายที่ต้องติดตั้งกลางแจ้ง ให้ความเสถียรและทนทานสูง

    ราคาปกติ: 10,870 บาท

    Special Price 9,550 บาท

  • -12%
    Link PS-2080 Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+(120W) with 2-Port Gigabit SFP Uplink Link PS-2080 Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+(120W) with 2-Port Gigabit SFP Uplink

    Link PS-2080 Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+(120W) with 2-Port Gigabit SFP Uplink

    สวิตซ์ PoE เกรดอุตสาหกรรม PS-2080 ออกแบบมาสามารถติดตั้งในตู้ภายนอกได้ ทนต่อสภาวะอากาศร้อนจัดและเย็นจัด ทำงานได้ที่อุณหภูมิตั้งแต่ -40°C ถึง 75°C วัสดุทำจากอลูมิเนียม มาตราฐาน IP30, มี 4 พอร์ต Gigabit Ethernet รองรับ PoE มาตราฐาน IEEE802.3af/at จ่ายไฟรวม 120 วัตต์ ต่อพอร์ตสูงสุด 30 วัตต์ และมี 2 พอร์ต Gigabit SFP รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic มีระบบป้องกันไฟกระชาก Surge Protection และไฟฟ้าสถิต ESD Protection เหมาะสำหรับงานโรงงาน อุตสาหกรรมและอุปกรณ์เครือข่ายที่ต้องติดตั้งกลางแจ้ง ให้ความเสถียรและทนทานสูง

    ราคาปกติ: 14,380 บาท

    Special Price 12,600 บาท

  • -12%
    Link PS-3140 Lite Managed Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 1-Port GE + 1-Port Gigabit SFP Uplink Link PS-3140 Lite Managed Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 1-Port GE + 1-Port Gigabit SFP Uplink

    Link PS-3140 Lite Managed Industrial PoE+ Switch, 4-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 1-Port GE + 1-Port Gigabit SFP Uplink

    สวิตซ์ PoE เกรดอุตสาหกรรม PS-3140 บริหารจัดการได้ระดับ L2 ออกแบบมาสามารถติดตั้งในตู้ภายนอกได้ ทนต่อสภาวะอากาศร้อนจัดและเย็นจัด ทำงานได้ที่อุณหภูมิตั้งแต่ -40°C ถึง 75°C วัสดุทำจากอลูมิเนียม มาตราฐาน IP30 พอร์ต 1-4 Gigabit Ethernet รองรับ PoE มาตราฐาน IEEE802.3af/at จ่ายไฟรวม 90 วัตต์ ต่อพอร์ตสูงสุด 30 วัตต์ พอร์ต 5 Gigabit Ethernet (ไม่เป็น PoE) และมี 1 พอร์ต Gigabit SFP รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic มีระบบป้องกันไฟกระชาก Surge Protection และไฟฟ้าสถิต ESD Protection เหมาะสำหรับงานโรงงาน อุตสาหกรรมและอุปกรณ์เครือข่ายที่ต้องติดตั้งกลางแจ้ง ให้ความเสถียรและทนทานสูง

    ราคาปกติ: 9,615 บาท

    Special Price 8,500 บาท

  • -12%
    Link PS-3180 Managed Industrial PoE+ Switch, 8-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 2-Port Gigabit SFP Uplink มี AC Power 48V 160W ไปด้วยในกล่อง Link PS-3180 Managed Industrial PoE+ Switch, 8-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 2-Port Gigabit SFP Uplink มี AC Power 48V 160W ไปด้วยในกล่อง

    Link PS-3180 Managed Industrial PoE+ Switch, 8-Port 10/100/1000Base-T PoE/PoE+ with 2-Port Gigabit SFP Uplink มี AC Power 48V 160W ไปด้วยในกล่อง

    สวิตซ์ PoE เกรดอุตสาหกรรม PS-3180 บริหารจัดการได้ระดับ L2 ออกแบบมาสามารถติดตั้งในตู้ภายนอกได้ ทนต่อสภาวะอากาศร้อนจัดและเย็นจัด ทำงานได้ที่อุณหภูมิตั้งแต่ -40°C ถึง 75°C วัสดุทำจากอลูมิเนียม มาตราฐาน IP30 มี 8 พอร์ต Gigabit Ethernet รองรับ PoE มาตราฐาน IEEE802.3af/at จ่ายไฟรวม 160 วัตต์ ต่อพอร์ตสูงสุด 30 วัตต์ และมี 2 พอร์ต Gigabit SFP รองรับการเชื่อมต่อสาย Fiber Optic มีระบบป้องกันไฟกระชาก Surge Protection และไฟฟ้าสถิต ESD Protection เหมาะสำหรับงานโรงงาน อุตสาหกรรมและอุปกรณ์เครือข่ายที่ต้องติดตั้งกลางแจ้ง ให้ความเสถียรและทนทานสูง และมี AC Power 48V 160W ไปด้วยในกล่อง

    ราคาปกติ: 15,215 บาท

    Special Price 13,350 บาท

  • -11%
    Link PS-8616 Gigabit PoE+ 60W INJECTOR with PD detection (10/100/1000) Link PS-8616 Gigabit PoE+ 60W INJECTOR with PD detection (10/100/1000)

    Link PS-8616 Gigabit PoE+ 60W INJECTOR with PD detection (10/100/1000)

    อินเจคเตอร์ POE รุ่น PS-8616 มาตรฐาน IEEE 802.3af/at จ่ายไฟสูงสุด 60Watt มี 1 พอร์ต PoE และ 1 พอร์ต LAN แบบกิกะบิด 10/100/1000Mbps จ่ายไฟพร้อมข้อมูลความเร็วสูง ได้ระยะไกลสูงสุด 100 เมตรหรือ 328 ฟุต รองรับสาย CAT5, 5e มีระบบป้องกันไฟเกิน (Over-Current) และไฟช๊อต (Circuit-Shorting) เพื่อปกป้องความเสียหายให้กับอุปกรณ์ ติดตั้งง่ายเหมาะสำหรับใช้กับ Wireless Access Point, กล้อง IP และโทรศัพท์ VoIP ที่ต้องการจ่ายไฟไปกับสายแลนด้วยความเร็วสูง

    ราคาปกติ: 4,430 บาท

    Special Price 3,940 บาท

  • LINK PS-8619 Gigabit PoE+ 90W INJECTOR with PD detection (10/100/1000)

    LINK PS-8619 Gigabit PoE+ 90W INJECTOR with PD detection (10/100/1000)
    3,950 บาท
  • Link UT-0215AI-RS20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps Enhance Media Converter w/Power Supply(20 km.)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0215AI-RS20 เกรดอุตสาหกรรมทนทานแข็งแรง หัวแปลงแบบเดี่ยว Single SC (Single-Mode) to RJ45 ความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร เสริมเทคโนโลยี (Enhance Technology) การ Remote loop back testing, Auto-Negotiation และ Link fault signaling ให้การทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ
    5,790 บาท
  • Link UT-0215AI-TS20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps Enhance Media Converter w/Power Supply(20 km.)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0215AI-TS20 เกรดอุตสาหกรรมทนทานแข็งแรง หัวแปลงแบบเดี่ยว Single SC (Single-Mode ) to RJ45 รองรับความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร เสริมเทคโนโลยี (Enhance Technology) การ Remote loop back testing, Auto-Negotiation และ Link fault signaling ให้การทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ
    5,580 บาท
  • Link UT-0216AI Industrial Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (In Cabinet Outdoor)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216AI หัวแปลงแบบ SC (Single-Mode) to RJ45 รองรับความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร อกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์ วัสดุเกรดอุตสาหกรรม (Industrial Grade) ทนทานแข็งแรง ติดตั้งได้ทั้งภายในอาคารและในตู้กลางแจ้ง Cabinet Outdoor
    5,200 บาท
  • Link UT-0216AI-SM20 RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps Industrial Media Converter w/Power Supply(20 km.) ,Wavelength 1310 and 1550nm

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216AI-SM20 เกรดอุตสาหกรรมทนทานแข็งแรง หัวแปลงแบบ SC (Single-Mode) to RJ45 รองรับความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร
    5,410 บาท
  • -12%
    Link UT-8022 Surge Protector, RJ45 Gigabit PoE 10/100/1000 Mbps (IEEE802.3af/802.3at), 2KA Link UT-8022 Surge Protector, RJ45 Gigabit PoE 10/100/1000 Mbps (IEEE802.3af/802.3at), 2KA

    Link UT-8022 Surge Protector, RJ45 Gigabit PoE 10/100/1000 Mbps (IEEE802.3af/802.3at), 2KA

    อุปกรณ์กันฟ้าผ่าระบบสายแลน UT-8022 ป้องกันความเสียหายให้กับระบบเครือข่ายและอุปกรณ์ จากระบบจ่ายไฟฟ้าที่เกิดจากปัญหากระแสไฟฟ้ากระโชก, ฟ้าผ่า ป้องกันแรงดันไฟฟ้าสูงสุดที่ 10kV กระแสไฟฟ้าที่ 2KA มี 2 พอร์ต Gigabit LAN (In/Out) และ 1 พอร์ตกราวด์ สำหรับต่อลงดิน, UT-8022 รองรับการทำงานจ่ายไฟผ่านสายแลน PoE วัสดุโครงสร้างทำจากโลหะแข็งแรง เหมาะสำหรับอุปกรณ์ AP, IP Camera และอื่นๆ ที่มีความเสี่ยงต่อฟ้าผ่า ไฟกระฉาก ไฟฟ้าดับหรือตกบ่อย

    ราคาปกติ: 2,250 บาท

    Special Price 1,970 บาท

  • -11%
    Link UT-8088 Surge Protector, RJ45 Gigabit PoE 10/100/1000 Mbps (IEEE802.3af/802.3at), 8KA Link UT-8088 Surge Protector, RJ45 Gigabit PoE 10/100/1000 Mbps (IEEE802.3af/802.3at), 8KA

    Link UT-8088 Surge Protector, RJ45 Gigabit PoE 10/100/1000 Mbps (IEEE802.3af/802.3at), 8KA

    อุปกรณ์กันฟ้าผ่าระบบสายแลน UT-8088 ป้องกันความเสียหายให้กับระบบเครือข่ายและอุปกรณ์ จากระบบจ่ายไฟฟ้าที่เกิดจากปัญหากระแสไฟฟ้ากระโชก, ฟ้าผ่า ป้องกันแรงดันไฟฟ้าสูงสุดที่ 20kV กระแสไฟฟ้าที่ 8KA มี 2 พอร์ต Gigabit LAN (In/Out) และ 1 พอร์ตกราวด์ สำหรับต่อลงดิน, UT-8088 รองรับการทำงานจ่ายไฟผ่านสายแลน PoE วัสดุโครงสร้างทำจากโลหะแข็งแรง เหมาะสำหรับอุปกรณ์ AP, IP Camera และอื่นๆ ที่มีความเสี่ยงต่อฟ้าผ่า ไฟกระฉาก ไฟฟ้าดับหรือตกบ่อย

    ราคาปกติ: 3,525 บาท

    Special Price 3,120 บาท

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

หน้า:
  1. 1
  2. 2
ต่อหน้า
expand_less