คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-082-6955, 062-246-9563

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-2299-888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo

Fiber Media Converter

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
  • -9%
    Link UT-0216 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only) Link UT-0216 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดหลายโหมด (Multi-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 2,020 บาท

    Special Price 1,840 บาท

  • -9%
    Link UT-0216E Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only) Link UT-0216E Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216E Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216E มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดหลายโหมด (Multi-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic และเพิ่มฟังก์ชั่น Link Fault Signaling (LFS) คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 2,750 บาท

    Special Price 2,500 บาท

  • -10%
    Link UT-0216E-SM30 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only) Link UT-0216E-SM30 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216E-SM30 Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216E-SM30 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 30 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic และเพิ่มฟังก์ชั่น Link Fault Signaling (LFS) คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 4,045 บาท

    Special Price 3,640 บาท

  • Link UT-0216AI-SM20 RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps Industrial Media Converter w/Power Supply(20 km.) ,Wavelength 1310 and 1550nm

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216AI-SM20 เกรดอุตสาหกรรมทนทานแข็งแรง หัวแปลงแบบ SC (Single-Mode) to RJ45 รองรับความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร
    5,410 บาท
  • Link UT-0216AI Industrial Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (In Cabinet Outdoor)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216AI หัวแปลงแบบ SC (Single-Mode) to RJ45 รองรับความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร อกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์ วัสดุเกรดอุตสาหกรรม (Industrial Grade) ทนทานแข็งแรง ติดตั้งได้ทั้งภายในอาคารและในตู้กลางแจ้ง Cabinet Outdoor
    5,200 บาท
  • Link UT-0215AI-TS20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps Enhance Media Converter w/Power Supply(20 km.)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0215AI-TS20 เกรดอุตสาหกรรมทนทานแข็งแรง หัวแปลงแบบเดี่ยว Single SC (Single-Mode ) to RJ45 รองรับความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร เสริมเทคโนโลยี (Enhance Technology) การ Remote loop back testing, Auto-Negotiation และ Link fault signaling ให้การทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ
    5,580 บาท
  • Link UT-0215AI-RS20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps Enhance Media Converter w/Power Supply(20 km.)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0215AI-RS20 เกรดอุตสาหกรรมทนทานแข็งแรง หัวแปลงแบบเดี่ยว Single SC (Single-Mode) to RJ45 ความเร็ว 10/100 Mbps ได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร เสริมเทคโนโลยี (Enhance Technology) การ Remote loop back testing, Auto-Negotiation และ Link fault signaling ให้การทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ
    5,790 บาท
  • -4%
    Link UT-1310 Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1310 Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1310 Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1310 มี 1 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่) และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 220 เมตรถึง 110 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

    สินค้ายกเลิกการจำหน่าย ทดแทนด้วยรุ่นใหม่ล่าสุด UT-1310A

    ราคาปกติ: 3,900 บาท

    Special Price 3,750 บาท

  • -10%
    Link UT-0216-SM30 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only) Link UT-0216-SM30 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only)

    Link UT-0216-SM30 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 30 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216-SM30 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 30 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 3,475 บาท

    Special Price 3,130 บาท

  • Link UT-0216-SM60 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 60 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216-SM60 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 60 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    6,900 บาท
  • Link UT-0216-SM120 MINI Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (SM.) 10/100 Mbps, Distance 120 km. (Indoor Only)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216-SM120 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 120 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic โดยมีฟังก์ชั่นใช้งานครบถ้วนสมบูรณ์ เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    11,300 บาท
  • -5%
    Link UT-1310H Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1310H Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1310H Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1310H ประเภท Hardened Type ออกแบบมารองรับการติดตั้งในตู้ Rack กลางแจ้ง ทนทานต่อความร้อนและสภาวะอากาศ มี 1 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่) และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 220 เมตรถึง 110 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร

    ราคาปกติ: 4,500 บาท

    Special Price 4,290 บาท

  • -10%
    Link UT-1319A Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 4-Port RJ45, 2-SFP Slot (Blank) 550km *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link UT-1319A Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 4-Port RJ45, 2-SFP Slot (Blank) 550km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link UT-1319A Fiber Gigabit Media Converter Hardened Type, 10/100/1000 Mbps, 4-Port RJ45, 2-SFP Slot (Blank) 550km *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    สวิตซ์ UT-1319A ประเภท Hardened Type ออกแบบมารองรับการติดตั้งในตู้ Rack กลางแจ้ง ทนทานต่อความร้อนและสภาวะอากาศ มี 2 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่) และ 4 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 550 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร ( มีเดียคอนเวอร์เตอร์เปล่า ไม่รวม SFP Module )

    ราคาปกติ: 6,470 บาท

    Special Price 5,823 บาท

  • -10%
    Link UT-0215ETS-20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps ENHANCE Media CONVERTER, SM (20 km.) Link UT-0215ETS-20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps ENHANCE Media CONVERTER, SM (20 km.)

    Link UT-0215ETS-20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps ENHANCE Media CONVERTER, SM (20 km.)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0215ETS-20 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และมี 1 พอร์ต Single Fiber แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร ออกแบบมาใช้คู่กันกับ UT-0215ERS-20 เพื่อรับ-ส่งสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคารเชื่อมต่อสายไฟเบอร์แบบ 1 Core

    ราคาปกติ: 4,770 บาท

    Special Price 4,290 บาท

  • -10%
    Link UT-0215ERS-20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps ENHANCE Media CONVERTER, SM (20 km.) Link UT-0215ERS-20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps ENHANCE Media CONVERTER, SM (20 km.)

    Link UT-0215ERS-20 RJ45/Single SC 10/100 Mbps ENHANCE Media CONVERTER, SM (20 km.)

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0215ERS-20 มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และมี 1 พอร์ต Single Fiber แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 20 กิโลเมตร ออกแบบมาใช้คู่กันกับ UT-0215ETS-20 เพื่อรับ-ส่งสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคารเชื่อมต่อสายไฟเบอร์แบบ 1 Core

    ราคาปกติ: 4,770 บาท

    Special Price 4,290 บาท

  • -10%
    Link Set UT-1310A+UT-9125D-10 Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45 + 1-Port SFP Slot + SFP Module Dual LC SM, Distance 10 km. (Indoor Only) *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link Set UT-1310A+UT-9125D-10 Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45 + 1-Port SFP Slot + SFP Module Dual LC SM, Distance 10 km. (Indoor Only) *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link Set UT-1310A+UT-9125D-10 Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45 + 1-Port SFP Slot + SFP Module Dual LC SM, Distance 10 km. (Indoor Only) *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ 1000Base-SX/LX UT-1310A+UT-9125D-10 มี 1 ช่อง SFP Slot รวม SFP Module Dual LC SM รุ่น Link UT-9125D-10 หัวแบบ Dual LC Single Mode และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

    ราคาปกติ: 4,500 บาท

    Special Price 4,050 บาท

  • -35%
    TP-LINK MC210CS Gigabit Single-Mode RJ45/SC Media Converter, Wave Length 1310nm/ Distance up to 15Km. TP-LINK MC210CS Gigabit Single-Mode RJ45/SC Media Converter, Wave Length 1310nm/ Distance up to 15Km.

    TP-LINK MC210CS Gigabit Single-Mode RJ45/SC Media Converter, Wave Length 1310nm/ Distance up to 15Km.

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ MC210CS มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector ชนิดโหมดเดี่ยว (Single-mode) รองรับความเร็วแบบ Gigabit 10/100/1000 Mbps, Wave Length 1310nm เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 15 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 1,990 บาท

    Special Price 1,290 บาท

  • -25%
    TP-LINK MC200CM Gigabit Multi-Mode RJ45/SC Media Converter, Wave Length 850nm / Distance up to 0.55 M. TP-LINK MC200CM Gigabit Multi-Mode RJ45/SC Media Converter, Wave Length 850nm / Distance up to 0.55 M.

    TP-LINK MC200CM Gigabit Multi-Mode RJ45/SC Media Converter, Wave Length 850nm / Distance up to 0.55 M.

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ MC200CM มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC Connector Multi-Mode รองรับความเร็วแบบ Gigabit 10/100/1000 Mbps, Wave Length 850nm เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 550 เมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic เหมาะสำหรับติดตั้งภายในอาคาร

    ราคาปกติ: 1,590 บาท

    Special Price 1,190 บาท

  • -10%
    Link UT-1310A Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps ,1000Base-SX/LX , 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km (SM/MM Support), Indoor Only Link UT-1310A Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps ,1000Base-SX/LX , 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km (SM/MM Support), Indoor Only

    Link UT-1310A Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps ,1000Base-SX/LX , 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), 220m - 110km (SM/MM Support), Indoor Only

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1310A มี 1 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่ สามารถใส่ได้ทั้ง Multi-mode และ Single-mode) และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ระยะไกลสุดที่ 550 กิโลเมตร หรือถึง 2กิโลเมตรสำหรับ แบบ Multi-mode และ 120 กิโลเมตรสำหรับแบบ Single-mode ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

    ราคาปกติ: 3,965 บาท

    Special Price 3,570 บาท

  • -10%
    Link UT-1310HA Fiber Gigabit Media Hardened Converter Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, SFP Slot (Blank) w/AC Adapter 220m - 110km Link UT-1310HA Fiber Gigabit Media Hardened Converter Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, SFP Slot (Blank) w/AC Adapter 220m - 110km

    Link UT-1310HA Fiber Gigabit Media Hardened Converter Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45, SFP Slot (Blank) w/AC Adapter 220m - 110km

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-1310HA ประเภท Hardened Type ออกแบบมารองรับการติดตั้งในตู้ Rack กลางแจ้ง ทนทานต่อความร้อนและสภาวะอากาศ มี 1 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่) และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 220 เมตรถึง 110 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร

    ราคาปกติ: 4,690 บาท

    Special Price 4,222 บาท

  • -10%
    Link Set UT-1310HA + UT-9125D-10 Fiber Gigabit Media Hardened Converter Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45 + SFP Module /LC (SM) , Distance 10 km. *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link Set UT-1310HA + UT-9125D-10 Fiber Gigabit Media Hardened Converter Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45 + SFP Module /LC (SM) , Distance 10 km. *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link Set UT-1310HA + UT-9125D-10 Fiber Gigabit Media Hardened Converter Type, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45 + SFP Module /LC (SM) , Distance 10 km. *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ Set UT-1310HA + UT-9125D-10 ประเภท Hardened Type ออกแบบมารองรับการติดตั้งในตู้ Rack กลางแจ้ง ทนทานต่อความร้อนและสภาวะอากาศ มี 1 ช่อง รวม SFP Module รุ่น Link UT-9125D-10 หัวแบบ LC Single Mode และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร

    ราคาปกติ: 5,280 บาท

    Special Price 4,755 บาท

  • -21%
    Link Set UT-1310A+UT-9125D-00 (Multi-mode) Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45,+ 1-Port SFP Slot + SFP Module Dual LC MM, Distance 550 m, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ Link Set UT-1310A+UT-9125D-00 (Multi-mode) Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45,+ 1-Port SFP Slot + SFP Module Dual LC MM, Distance 550 m, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    Link Set UT-1310A+UT-9125D-00 (Multi-mode) Fiber Gigabit Media Converter, 10/100/1000 Mbps, 1-Port RJ45,+ 1-Port SFP Slot + SFP Module Dual LC MM, Distance 550 m, Indoor Only *ส่งฟรีทั่วประเทศ

    ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ 1000Base-SX/LX Set UT-1310A+UT-9125D-00 มี 1 ช่อง SFP Slot รวม SFP Module Dual LC MM รุ่น Link 9125D-00 หัวแบบ Dual LC Multi-mode และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ได้ระยะสาย Fiber Optic ไกลสูงสุด 550 เมตร ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP โดยมีฟังก์ชั่นครบถ้วนสมบูรณ์และเพิ่ม Enhance Function LFS : Link Fault Signaling คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ ให้ความความเสถียรไม่พลาดการติดต่อสือสาร (สำหรับติดตั้งภายในอาคารเท่านั้น)

    ราคาปกติ: 4,800 บาท

    Special Price 3,790 บาท

  • -10%
    Link UT-3012 12 SLOT Rack Mount Media Converter CHASSIS with AC Power 3U Link UT-3012 12 SLOT Rack Mount Media Converter CHASSIS with AC Power 3U

    Link UT-3012 12 SLOT Rack Mount Media Converter CHASSIS with AC Power 3U

    อุปกรณ์กล่องสำหรับใส่มีเดียคอนเวอร์เตอร์รุ่น UT-3012 (กล่องเปล่าไม่รวมตัว Media Converter) สามารถใส่ Media Converter ได้สูงสุด 12 ตัว, มี Power supply ให้ 1 ตัว รองรับการใส่ Power supply เพิ่มได้อีก 1 ตัวเพื่อทำระบบสำรองได้

    ราคาปกติ: 17,790 บาท

    Special Price 16,000 บาท

ตั้งค่าตามลำดับมากไปน้อย

ตาราง รายการ

ต่อหน้า
expand_less