คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Huawei eKitEngine AP162E AX3000 Ultra-Thin Dual-Band Wi-Fi 6 Wall Plate Wireless Access Point, Smart antenna, Huawei eKit app Cloud Managed, PoE input (802.3af)
แอคเซสพอยต์ eKitEngine AP162E แบบติดเข้ากับผนังห้องขนาดกะทัดรัด ปล่อยสัญญาณ WiFi แบบ Dual-Band Wi-Fi 6 (802.11ax) ความเร็วสูงสุด 2.975 Gbps, มี 2 พอร์ต 10/100/1000Mbps โดยมี 1 Port PoE input (802.3af) และพอร์ต 1 เป็น LAN Switch ในตัว รองรับการต่อใช้งานเช่น Smart TV, Media Box IP Phone, Printer, รองรับการจ่ายไฟ PoE: 802.3af (ไม่มีมาในชุด), สามารถบริหารจจัดการผ่านระบบ Cloud Huawei eKit app ได้ เหมาะสำหรับกับผนังห้องพักโรงแรม ออฟฟิศ สำนักงาน และบ้านพักอาศัย
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 2,600 บาท
Special Price 2,250 บาท
| แบรนด์ | Huawei |
| รุ่น | eKitEngine AP162E |
| ประเภทอุปกรณ์ | Wall Plate Indoor Access Point |
| คุณลักษณะเด่น | • AX3000 Wi-Fi 6 wall plate access point with up to 2.975 Gbps • 2×2 MIMO on both 2.4 GHz and 5 GHz bands • Smart antenna array with intelligent signal optimization • Supports WPA3, 802.1X, and secure encryption protocols • Cloud or local deployment via eKit App or EasyWeb • Ultra-thin 86×86 mm design in multiple colors • PoE powered, simple plug-and-play setup • Automatic radio calibration and roaming support • Fit, Fat, and Cloud AP modes supported • Web-based and SSH remote management |
| โหมดการทำงาน | Access Point |
| มาตรฐาน | Wi-Fi : Wi-Fi 6 (802.11ax), backward-compatible with 802.11a/b/g/n/ac PoE input : 802.3af |
| Security | • 802.11i, Wi-Fi Protected Access (WPA), WPA2, WPA2-Enterprise, WPA2-PSK, WPA3, WAPI • 802.1X • Advanced Encryption Standards (AES), Temporal Key Integrity Protocol (TKIP), WEP, Open • EAP Type(s) |
| ย่านความถี่ | Dual-Band |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | ความเร็วสูงสุด 2.975 Gbps |
| เสาอากาศ | 3 dBi (2.4 GHz) 2 dBi (5 GHz) |
| กำลังส่ง | 2.4 GHz: 20 dBm 5 GHz: 20 dBm |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | GE (RJ45) x 2, 10M/100M/1000M auto-sensing |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 802.3af PoE (ไม่มีมาในชุด) |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0°C to 40°C |
| ขนาด | 86 mm x 86 mm x 42.5 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.14 kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Huawei eKitEngine AP162E ราคา 2,250 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • ออกแบบติดตั้งระบบอินเทอร์เน็ตไวไฟบ้านพัก อาคารสำนักงาน โรงเรียน โรงแรม รีสอร์ท และสถานที่ต่างๆ • ซ่อมบำรุงปรับปรุงระบบอินเทอร์เน็ตแบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Huawei |
|---|---|
| รุ่น | eKitEngine AP162E |
| ประเภทอุปกรณ์ | Wall Plate Indoor Access Point |
| ส่งสัญญาณระยะไกล | ไม่ใช่ |
| คุณลักษณะเด่น | • AX3000 Wi-Fi 6 wall plate access point with up to 2.975 Gbps • 2×2 MIMO on both 2.4 GHz and 5 GHz bands • Smart antenna array with intelligent signal optimization • Supports WPA3, 802.1X, and secure encryption protocols • Cloud or local deployment via eKit App or EasyWeb • Ultra-thin 86×86 mm design in multiple colors • PoE powered, simple plug-and-play setup • Automatic radio calibration and roaming support • Fit, Fat, and Cloud AP modes supported • Web-based and SSH remote management |
| หน่วยความจำ | ไม่ใช่ |
| ขนาดฮาร์ดดิสก์ | ไม่ใช่ |
| โปรเซสเซอร์ | ไม่ใช่ |
| รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน | ไม่ใช่ |
| โหมดการทำงาน | Access Point |
| มาตรฐาน | Wi-Fi : Wi-Fi 6 (802.11ax), backward-compatible with 802.11a/b/g/n/ac PoE input : 802.3af |
| Security | • 802.11i, Wi-Fi Protected Access (WPA), WPA2, WPA2-Enterprise, WPA2-PSK, WPA3, WAPI • 802.1X • Advanced Encryption Standards (AES), Temporal Key Integrity Protocol (TKIP), WEP, Open • EAP Type(s) |
| ย่านความถี่ | Dual-Band |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | ความเร็วสูงสุด 2.975 Gbps |
| เสาอากาศ | 3 dBi (2.4 GHz) 2 dBi (5 GHz) |
| กำลังส่ง | 2.4 GHz: 20 dBm 5 GHz: 20 dBm |
| Radio Chains/Spatial streams | ไม่ใช่ |
| ความกว้างคลื่นสัญญาณ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | GE (RJ45) x 2, 10M/100M/1000M auto-sensing |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 802.3af PoE (ไม่มีมาในชุด) |
| อะแดปเตอร์ | ไม่ใช่ |
| อะแดปเตอร์ PoE | ไม่ใช่ |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0°C to 40°C |
| ขนาด | 86 mm x 86 mm x 42.5 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.14 kg |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Huawei eKitEngine AP162E ราคา 2,250 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • ออกแบบติดตั้งระบบอินเทอร์เน็ตไวไฟบ้านพัก อาคารสำนักงาน โรงเรียน โรงแรม รีสอร์ท และสถานที่ต่างๆ • ซ่อมบำรุงปรับปรุงระบบอินเทอร์เน็ตแบบสายและไร้สาย |



