คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Link US-1070A CAT6A RJ45 Plug w/Boot Unshield, Field Terminate Aqua Blue / Black
หัวแลนตัวผู้ US-1070A มาตรฐาน CAT6A Super-S Series (Smart, Small & Save) แบบ Unshield ออกแบบมาสำหรับเข้าหัวปลายสาย LAN ประกอบด้วย 2 ส่วน คือ RJ45 Plug (ตัวผู้) และ Pre-Insert Bar (ตัวจัดเรียงสาย) วัสดุพลาสติก Polycarbonate UL94-0 คุณภาพสูง โปร่งใส ช่วยในการดูหน้าสัมผัสและการเข้าสายได้ชัดเจน หน้าสัมผัสชุบทองและนิกเกิลมากกว่า 50 ไมโครนิ้ว เหมาะสำหรับใช้กับสายแลน CAT 6A, รองรับการต่อร่วมกันกับ Type 4 PoE (ซึ่งให้พลังงานสูงถึง 90W) ในแพ็คบรรจุ 1 ชิ้น ในชุดมาพร้อมกับปลั๊กบูทส์สีฟ้าอ่อน และสีดำ, ใช้งานร่วมกับเครื่องมือของ Link รุ่น TL-2070A เท่านั้น
สินค้ายเลิกการผลิต แนะนำรุ่นใหม่ US-6110TF
สถานะของสินค้า : สอบถามก่อนสั่งซื้อ
ราคาปกติ: 220 บาท
Special Price 0 บาท
| แบรนด์ | Link |
| รุ่น | US-1070A |
| ประเภทอุปกรณ์ | CAT6A RJ45 Modular Plug Boot |
| เหมาะสำหรับ | ใช้กับสาย Shield UTP CAT 6A |
| มาตรฐาน | ANSI/TIA-568.2-D, ISO/IEC 11801-1, IEC 60603-7 |
| ความเร็วการรับส่งข้อมูล | Up to 10 Gigabit Ethernet |
| วัสดุ | • PIN Contact : Phosphor Bronze,50 µ-inch Gold Plating • IDC Contact : Phosphor Bronze,Tin over nickel plating • Plug Housing : High Impact Polycarbonate, UL 94V-0 • Boot : High Impact Polycarbonate, UL 94V-0 |
| สินค้ารับประกัน | 30 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link US-1070A |
| บริการ | • ติดตั้งเดินสายแลน UTP ระบบเครือข่ายบ้านพักและอาคารสำนักงาน • ตรวจซ่อม แก้ไข ปรับปรุงระบบสายแลน UTP • ติดตั้งตู้ Rack และอุปกรณ์เครือข่าย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Link |
|---|---|
| รุ่น | US-1070A |
| ประเภทอุปกรณ์ | CAT6A RJ45 Modular Plug Boot |
| สถานที่ใช้งาน | ไม่ใช่ |
| จำนวนเส้นแกนใยแก้วนำแสง | ไม่ใช่ |
| ขนาด Core และเปลือกหุ้ม Cladding | ไม่ใช่ |
| การส่งสัญญาณแบบ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| เหมาะสำหรับ | ใช้กับสาย Shield UTP CAT 6A |
| มาตรฐาน | ANSI/TIA-568.2-D, ISO/IEC 11801-1, IEC 60603-7 |
| ความเร็วการรับส่งข้อมูล | Up to 10 Gigabit Ethernet |
| ปริมาณการรับส่งข้อมูล | ไม่ใช่ |
| สี | ไม่ |
| วัสดุ | • PIN Contact : Phosphor Bronze,50 µ-inch Gold Plating • IDC Contact : Phosphor Bronze,Tin over nickel plating • Plug Housing : High Impact Polycarbonate, UL 94V-0 • Boot : High Impact Polycarbonate, UL 94V-0 |
| ตัวนำไฟฟ้า | ไม่ใช่ |
| อัตราการลามไฟ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | ไม่ใช่ |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | ไม่ใช่ |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 30 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link US-1070A |
| บริการ | • ติดตั้งเดินสายแลน UTP ระบบเครือข่ายบ้านพักและอาคารสำนักงาน • ตรวจซ่อม แก้ไข ปรับปรุงระบบสายแลน UTP • ติดตั้งตู้ Rack และอุปกรณ์เครือข่าย |



