คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link TL-SG1016PE 16-Port Gigabit Easy Smart Switch with 8-Port PoE+ (802.3 af/at), PoE Power Budget of 150 W,* up to 30 W per Port, Rack-Mountable Steel Case
อุปกรณ์ PoE สวิตซ์ TL-SG1016PE ขนาด 16 พอร์ตกิกะบิต RJ45 ความเร็ว 10/100/1000Mbps โดย 8 พอร์ต (1-8 Ports) เป็น PoE/PoE+ (มาตรฐาน IEEE 802.3af/at) จ่ายไฟรวม 150 วัตต์ สามารถบริหารจัดการได้ (Smart Switch) รองรับการทำ VLAN, IGMP Snooping, Static Link Aggregation, ตัวเครื่องเคสเป็นโลหะ สวยงามแข็งแรง รองรับติดตั้งแบบแขวนผนังและวางบนโต๊ะ และในตู้แร็ค เหมาะสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายและจ่ายไฟเลี้ยงให้อุปกรณ์ PoE เช่น Wall AP, Ceiling AP และ IP Camera เป็นต้น
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 4,900 บาท
Special Price 4,450 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | TL-SG1016PE |
| ประเภทอุปกรณ์ | Gigabit PoE Switch |
| คุณลักษณะเด่น | • 16× 10/100/1000Mbps RJ45 ports • Equipped with 8× PoE+ supported ports to transfer data and power over a single cable • With a total PoE power budget of 150 W,* up to 30 W per port • Works with IEEE 802.3af/at compliant devices • Automatically reboots your dropped or unresponsive PoE-powered devices with PoE Auto recovery • Simple network set-up on top of plug-and-play connectivity • Web-based user interface and management utility simplify configuration |
| สวิตซ์ระดับ | Layer 2 |
| มาตรฐาน | • Standard: 802.3 at compliant • PoE Ports: Port 1- Port 8 • PoE Power Budget: 150W Certification • CE,FCC |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 16 x 10/100/1000Mbps RJ45 |
| พอร์ต PoE Out | 8 พอร์ต (1-8 Ports) เป็น PoE/PoE+ (มาตรฐาน IEEE 802.3af/at) จ่ายไฟรวม 150 วัตต์ |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 150 W,* up to 30 W per Port |
| MAC Address Table | 8K |
| Switching Capacity | 32 Gbps |
| ไฟแสดงสถานะ | Power, 1000Mbps, Link/Act |
| Max Power Consumption | 124.4W(220V/50HZ) |
| Power Supply | 100-240V, 50/60Hz |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0°C~40°C (32°F~104°F) |
| วัสดุ | Steel Case |
| รองรับการติดตั้ง | Rack-Mount |
| ขนาด | 11.6 * 7.1 * 1.7 in. (294* 180 * 44 mm), 13-inch Rack mount Steel Case, 1U Height |
| สินค้ารับประกัน | ตลอดอายุการใช้งาน |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link TL-SG1016PE ราคา 4,450 บาท |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | TL-SG1016PE |
| ประเภทอุปกรณ์ | Gigabit PoE Switch |
| คุณลักษณะเด่น | • 16× 10/100/1000Mbps RJ45 ports • Equipped with 8× PoE+ supported ports to transfer data and power over a single cable • With a total PoE power budget of 150 W,* up to 30 W per port • Works with IEEE 802.3af/at compliant devices • Automatically reboots your dropped or unresponsive PoE-powered devices with PoE Auto recovery • Simple network set-up on top of plug-and-play connectivity • Web-based user interface and management utility simplify configuration |
| สวิตซ์ระดับ | Layer 2 |
| มาตรฐาน | • Standard: 802.3 at compliant • PoE Ports: Port 1- Port 8 • PoE Power Budget: 150W Certification • CE,FCC |
| มาตรฐานโปรโตคอล | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 16 x 10/100/1000Mbps RJ45 |
| พอร์ต PoE Out | 8 พอร์ต (1-8 Ports) เป็น PoE/PoE+ (มาตรฐาน IEEE 802.3af/at) จ่ายไฟรวม 150 วัตต์ |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | ไม่ใช่ |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 150 W,* up to 30 W per Port |
| Link Aggregation | ไม่ใช่ |
| Switch Fabric | ไม่ใช่ |
| Transmit Rate | ไม่ใช่ |
| Jumbo Frames | ไม่ใช่ |
| MAC Address Table | 8K |
| ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth | ไม่ใช่ |
| Switching Capacity | 32 Gbps |
| Forwarding Rate | ไม่ใช่ |
| Layer 3 Static Routing | ไม่ใช่ |
| VLAN | ไม่ใช่ |
| ไฟแสดงสถานะ | Power, 1000Mbps, Link/Act |
| Max Power Consumption | 124.4W(220V/50HZ) |
| Power Supply | 100-240V, 50/60Hz |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0°C~40°C (32°F~104°F) |
| วัสดุ | Steel Case |
| รองรับการติดตั้ง | Rack-Mount |
| ขนาด | 11.6 * 7.1 * 1.7 in. (294* 180 * 44 mm), 13-inch Rack mount Steel Case, 1U Height |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | ตลอดอายุการใช้งาน |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link TL-SG1016PE ราคา 4,450 บาท |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



