คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link SG2210XMP-M2 Omada 8-Port 2.5G BASE-T + 2-Port 10G SFP+ Slots, Smart Switch with 8-Port PoE+ (160W total PoE budget), Centralized Cloud Management Omada App
อุปกรณ์ 2.5G PoE+ สวิตซ์ SG2210XMP-M2 ขนาด 8 พอร์ต ความเร็ว 100/1000/2500 Mbps RJ45 PoE+ โดย 8 พอร์ต (1-8 Ports) เป็น PoE/PoE+ (มาตรฐาน IEEE 802.3af/at) จ่ายไฟรวม 160 วัตต์ และ 2 พอร์ตแบบ 10G SFP+ เป็น Uplink สำหรับต่อ Fiber, สามารถบริหารจัดการได้ (Smart Switch) รองรับการทำ VLAN, QoS, IGMP Snooping, รองรับการจัดการผ่าน Cloud Management Omada App ตัวเครื่องเคสเป็นโลหะ รองรับติดตั้งแบบแขวนผนังและวางบนโต๊ะ
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 8,350 บาท
Special Price 8,050 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | SG2210XMP-M2 |
| ประเภทอุปกรณ์ | 2.5G PoE+ Smart Switch |
| คุณลักษณะเด่น | • 8× 2.5 Gbps 802.3at/af-compliant PoE+ ports • 2× 10G SFP+ Slots • 160 W total PoE budget with up to 30 W PoE output per port* • Centralized cloud management via web or the Omada app† • Supports standalone management • Static Routing • Fanless design for quiet operation • Desktop/Wall-Mounting |
| สวิตซ์ระดับ | L2 and L2+ |
| มาตรฐาน | Port Standard 2.5 Gbps • IEEE 802.3i:10BASE-T Ethernet; • IEEE 802.3u:100BASE-X Fast Ethernet • IEEE 802.3ab:1000BASE-T Gigabit Ethernet • IEEE 802.3bz:2.5GBASE-T Ethernet • IEEE 802.3z:1000BASE-X Gigabit Ethernet (Optical fiber) • IEEE 802.3ae: 10 Gigabit Ethernet over fiber PoE Standard • 802.3af/at |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 8 x 100/1000Mbps/2.5Gbps RJ45 Ports 2 x 10GE SFP+ Slots |
| พอร์ต PoE Out | • Standard: 802.3at/af compliant • PoE+ Ports: 8 Ports • PoE Power Budget: 160 W* |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | 30 W |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 160 W |
| Link Aggregation | Support |
| MAC Address Table | 8K |
| Switching Capacity | 10 Gbps |
| VLAN | Support |
| Max Power Consumption | 71.5 W (when powered by 802.3bt Type 4 (90 W)) |
| Power Supply | 53.5VDC/3.37A Power Adapter |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | Operating Temperature : 0 °C to 40 °C (32 °F to 104 °F) Storage Temperature-40 : °C to 70 °C (-40 °F to 158 °F) |
| วัสดุ | โลหะ |
| รองรับการติดตั้ง | แบบแขวนผนังและวางบนโต๊ะ |
| ขนาด | 8.9 × 5.2 × 1.4 in (226 × 131 × 35 mm) |
| สินค้ารับประกัน | ตลอดอายุการใช้งาน |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link SG2210XMP-M2 ราคา 8,050 บาท |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | SG2210XMP-M2 |
| ประเภทอุปกรณ์ | 2.5G PoE+ Smart Switch |
| คุณลักษณะเด่น | • 8× 2.5 Gbps 802.3at/af-compliant PoE+ ports • 2× 10G SFP+ Slots • 160 W total PoE budget with up to 30 W PoE output per port* • Centralized cloud management via web or the Omada app† • Supports standalone management • Static Routing • Fanless design for quiet operation • Desktop/Wall-Mounting |
| สวิตซ์ระดับ | L2 and L2+ |
| มาตรฐาน | Port Standard 2.5 Gbps • IEEE 802.3i:10BASE-T Ethernet; • IEEE 802.3u:100BASE-X Fast Ethernet • IEEE 802.3ab:1000BASE-T Gigabit Ethernet • IEEE 802.3bz:2.5GBASE-T Ethernet • IEEE 802.3z:1000BASE-X Gigabit Ethernet (Optical fiber) • IEEE 802.3ae: 10 Gigabit Ethernet over fiber PoE Standard • 802.3af/at |
| มาตรฐานโปรโตคอล | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 8 x 100/1000Mbps/2.5Gbps RJ45 Ports 2 x 10GE SFP+ Slots |
| พอร์ต PoE Out | • Standard: 802.3at/af compliant • PoE+ Ports: 8 Ports • PoE Power Budget: 160 W* |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | 30 W |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 160 W |
| Link Aggregation | Support |
| Switch Fabric | ไม่ใช่ |
| Transmit Rate | ไม่ใช่ |
| Jumbo Frames | ไม่ใช่ |
| MAC Address Table | 8K |
| ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth | ไม่ใช่ |
| Switching Capacity | 10 Gbps |
| Forwarding Rate | ไม่ใช่ |
| Layer 3 Static Routing | ไม่ใช่ |
| VLAN | Support |
| ไฟแสดงสถานะ | ไม่ใช่ |
| Max Power Consumption | 71.5 W (when powered by 802.3bt Type 4 (90 W)) |
| Power Supply | 53.5VDC/3.37A Power Adapter |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | Operating Temperature : 0 °C to 40 °C (32 °F to 104 °F) Storage Temperature-40 : °C to 70 °C (-40 °F to 158 °F) |
| วัสดุ | โลหะ |
| รองรับการติดตั้ง | แบบแขวนผนังและวางบนโต๊ะ |
| ขนาด | 8.9 × 5.2 × 1.4 in (226 × 131 × 35 mm) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | ตลอดอายุการใช้งาน |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link SG2210XMP-M2 ราคา 8,050 บาท |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



