คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link SG2005P-PD Omada 5-Port Gigabit L2 Smart Switch with 1-Port PoE++ In + 4-Port PoE+ Out (Up to 200m. PoE Distance), Outdoor Weatherproof (IP55), Centralized Cloud Management
อุปกรณ์ Outdoor PoE สวิตซ์ SG2005P-PD ขนาด 5 พอร์ต ความเร็ว 10/100/1000 Mbps โดย 1 พอร์ตเป็น PoE++ (802.3af/at/bt) และ 4 พอร์ตเป็น PoE+ (802.3af/at PoE) สามารถจ่ายไฟ PoE ได้ไกลสุด 200 เมตร, สามารถบริหารจัดการได้ในระดับ L2 (Smart Switch) รองรับการทำ VLAN, QoS, IGMP Snooping, รองรับการจัดการผ่าน Cloud Management Omada App, ตัวเครื่องสามารถติดตั้งในที่กลางแจ้งได้ สามารถกันฝุ่นกันน้ำได้ด้วยระดับ IP55
สถานะของสินค้า : สอบถามก่อนสั่งซื้อ
ราคาปกติ: 3,200 บาท
Special Price 3,060 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | SG2005P-PD |
| ประเภทอุปกรณ์ | Outdoor PoE+ Smart Switch |
| คุณลักษณะเด่น | • Up to 200 m PoE Distance without Losing Gigabit Speeds • 4 PoE+ Output Ports • Up to 64 W PoE Budget • Outdoor Weatherproof • Centralized Cloud Management |
| สวิตซ์ระดับ | L2 |
| มาตรฐาน | Port Standard • IEEE 802.3i:10BASE-T Ethernet; • IEEE 802.3u:100BASE-X Fast Ethernet; • IEEE 802.3ab:1000BASE-T Gigabit Ethernet; PoE Standard • 802.3af/at/bt PoE in for port 5 • 802.3af/at PoE out for port 1-4 |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 5 x 10/100/1000Mbps RJ45 Ports |
| พอร์ต PoE Out | 802.3af/at/bt PoE in : port 5 802.3af/at PoE out : port 1-4 |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 64 W when powered by 802.3bt Type 4 (90 W) 44 W when powered by 802.3bt Type 3 (60 W) 19 W when powered by 802.3at 6 W when powered by 802.3af |
| Link Aggregation | Support |
| MAC Address Table | 8K |
| Switching Capacity | 10 Gbps |
| VLAN | Support |
| Max Power Consumption | 71.5 W (when powered by 802.3bt Type 4 (90 W)) |
| Power Supply | Obtain Power from 802.3af/at/bt PoE Source |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | • Operating Temperature: -40 to 60 °C (-40 to 140 °F) • Storage Temperature: -40 °C to 70 °C (-40 °F to 158 °F) • Operating Humidity: 10–90% RH non-condensing • Storage Humidity: 5–90% RH non-condensing |
| วัสดุ | พลาสติก abs |
| รองรับการติดตั้ง | ในที่กลางแจ้งได้ สามารถกันฝุ่นกันน้ำได้ด้วยระดับ IP55 |
| ขนาด | 3.9 × 1.5 × 6.7 in (100 × 38.5 × 170 mm) |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link SG2005P-PD ราคา 3,060 บาท |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | SG2005P-PD |
| ประเภทอุปกรณ์ | Outdoor PoE+ Smart Switch |
| คุณลักษณะเด่น | • Up to 200 m PoE Distance without Losing Gigabit Speeds • 4 PoE+ Output Ports • Up to 64 W PoE Budget • Outdoor Weatherproof • Centralized Cloud Management |
| สวิตซ์ระดับ | L2 |
| มาตรฐาน | Port Standard • IEEE 802.3i:10BASE-T Ethernet; • IEEE 802.3u:100BASE-X Fast Ethernet; • IEEE 802.3ab:1000BASE-T Gigabit Ethernet; PoE Standard • 802.3af/at/bt PoE in for port 5 • 802.3af/at PoE out for port 1-4 |
| มาตรฐานโปรโตคอล | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 5 x 10/100/1000Mbps RJ45 Ports |
| พอร์ต PoE Out | 802.3af/at/bt PoE in : port 5 802.3af/at PoE out : port 1-4 |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | ไม่ใช่ |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 64 W when powered by 802.3bt Type 4 (90 W) 44 W when powered by 802.3bt Type 3 (60 W) 19 W when powered by 802.3at 6 W when powered by 802.3af |
| Link Aggregation | Support |
| Switch Fabric | ไม่ใช่ |
| Transmit Rate | ไม่ใช่ |
| Jumbo Frames | ไม่ใช่ |
| MAC Address Table | 8K |
| ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth | ไม่ใช่ |
| Switching Capacity | 10 Gbps |
| Forwarding Rate | ไม่ใช่ |
| Layer 3 Static Routing | ไม่ใช่ |
| VLAN | Support |
| ไฟแสดงสถานะ | ไม่ใช่ |
| Max Power Consumption | 71.5 W (when powered by 802.3bt Type 4 (90 W)) |
| Power Supply | Obtain Power from 802.3af/at/bt PoE Source |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | • Operating Temperature: -40 to 60 °C (-40 to 140 °F) • Storage Temperature: -40 °C to 70 °C (-40 °F to 158 °F) • Operating Humidity: 10–90% RH non-condensing • Storage Humidity: 5–90% RH non-condensing |
| วัสดุ | พลาสติก abs |
| รองรับการติดตั้ง | ในที่กลางแจ้งได้ สามารถกันฝุ่นกันน้ำได้ด้วยระดับ IP55 |
| ขนาด | 3.9 × 1.5 × 6.7 in (100 × 38.5 × 170 mm) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link SG2005P-PD ราคา 3,060 บาท |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



