คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link Tapo C500 2MP Outdoor Pan/Tilt Security Wi-Fi Camera, 1080p Full HD, 2.4 GHz, Horizontal 360º, Two-Way Audio, IP65 Weatherproof, IR LED up to 98 ft. (30m.)
อุปกรณ์กล้องวงจรปิดไร้สายแบบภายนอกอาคาร Tapo C500 ความละเอียด 2 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 1080p Full HD (1920 x 1080 px) กล้องสามารถปรับหมุนแนวระนาบได้ 360 องศา และ Tilt หรือหมุนกล้องแนวดิ่งได้ 130 องศา, ระยะอินฟาเรดส่องได้ไกลสุด 30 เมตร, สามารถตรวจจับความเคลื่อนไหวแล้วแจ้งเตือนไปยังสมาร์ทโฟนได้, มีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถพูดคุยผ่านตัวกล้องได้ หรือผ่านสมาร์ทโฟนได้ (Two-Way Audio) ฟังก์ชั่น Smart AI แจ้งเตือนบุคคลที่กำลังเคลื่อนไหว พร้อมหมุนกล้องติดตามได้อย่างรวดเร็ว, รองรับการบันทึกภาพผ่าน Micro SD card ได้สูงสุดถึง 512 GB หรือใช้บริการ Tapo Care** บันทึกผ่าน Cloud storage ได้, มาตรฐานกันน้ำระดับ IP65
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 1,550 บาท
Special Price 1,320 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | Tapo C500 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Pan/Tilt Outdoor Smart IP Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • 1080p Full HD Live View - ให้ภาพละเอียดคมชัด • Person Detection and Motion Tracking - ฟังก์ชั่น Smart AI แจ้งเตือนบุคคลที่กำลังเคลื่อนไหว พร้อมหมุนกล้องติดตามได้อย่างรวดเร็ว • 360° Visual Coverage - ได้มุมมองภาพ 360° ในแนวนอน และ 130° ในแนวตั้ง • Night Vision (up to 98 ft) - ให้ภาพคมชัดในระยะสูงถึง 98 ฟุต ให้คุณรู้สึกอุ่นใจแม้ในที่แสงน้อย • IP65 Weatherproof - มีประสิทธิภาพในการกันน้ำและกันฝุ่นเป็นอย่างดี รองรับทุกสภาวะอากาศ • Multiple Installation Options - ไม่ว่าจะเจาะยึดกับผนัง เพดาน หรือยึดติดกับเสา‡ เพื่อให้ได้ภาพที่ครอบคลุม—ก็สามารถติดตั้งได้ตามต้องการ • Flexible Storage Choices - สามารถบันทึกวิดีโอลงใน microSD card (รองรับสูงสุดถึง 512 GB)†, หรือใช้บริการ Tapo Care** บันทึกผ่าน Cloud storage • Customizable Sound Alarm - สามารถตั้งค่าเสียงสัญญาณเตือนได้แบบที่ต้องการ • Physical Privacy Mode - สามารถเปิดโหมด Physical Privacy เพื่อรักษาความเป็นส่วนตัวของคุณ • Two-Way Audio - สามารถตอบโต้สื่อสารผ่านลำโพงและไมโครโฟนในตัว |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/3“ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 2MP : 1080 Full HD (1920× 1080 px) |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | F/NO: 2.0±10%; Focal Length: 3.89mm±5% |
| ขนาด | (W x D x H): 4.9 x 4.8 x 3.5 in. (123.8 x 123 x 90 mm) |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | • Horizontal : 360° • Vertical : 130° |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | 850 nm IR LED up to 98 ft/30m |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | ได้ไกลสุด 30 เมตร |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP65 Weatherproof |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | Adapter Output: 12.0V/1.0A |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | • Operating Temperature: -30℃~60℃(-22°F ~140 °F ) • Storage Temperature: -40℃~60℃ (-40°F~140°F) |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-linkTapo Tapo C500 ราคา 1,320 บาท |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | Tapo C500 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Pan/Tilt Outdoor Smart IP Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • 1080p Full HD Live View - ให้ภาพละเอียดคมชัด • Person Detection and Motion Tracking - ฟังก์ชั่น Smart AI แจ้งเตือนบุคคลที่กำลังเคลื่อนไหว พร้อมหมุนกล้องติดตามได้อย่างรวดเร็ว • 360° Visual Coverage - ได้มุมมองภาพ 360° ในแนวนอน และ 130° ในแนวตั้ง • Night Vision (up to 98 ft) - ให้ภาพคมชัดในระยะสูงถึง 98 ฟุต ให้คุณรู้สึกอุ่นใจแม้ในที่แสงน้อย • IP65 Weatherproof - มีประสิทธิภาพในการกันน้ำและกันฝุ่นเป็นอย่างดี รองรับทุกสภาวะอากาศ • Multiple Installation Options - ไม่ว่าจะเจาะยึดกับผนัง เพดาน หรือยึดติดกับเสา‡ เพื่อให้ได้ภาพที่ครอบคลุม—ก็สามารถติดตั้งได้ตามต้องการ • Flexible Storage Choices - สามารถบันทึกวิดีโอลงใน microSD card (รองรับสูงสุดถึง 512 GB)†, หรือใช้บริการ Tapo Care** บันทึกผ่าน Cloud storage • Customizable Sound Alarm - สามารถตั้งค่าเสียงสัญญาณเตือนได้แบบที่ต้องการ • Physical Privacy Mode - สามารถเปิดโหมด Physical Privacy เพื่อรักษาความเป็นส่วนตัวของคุณ • Two-Way Audio - สามารถตอบโต้สื่อสารผ่านลำโพงและไมโครโฟนในตัว |
| Standard Protocol | N/A |
| Security | N/A |
| Protocol | N/A |
| ความถี่ | N/A |
| Wireless_Security | N/A |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/3“ |
| สัญญาณภาพระบบ (Signal System) | ไม่ใช่ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 2MP : 1080 Full HD (1920× 1080 px) |
| ปริมาณแสงต่ำสุดที่เห็นภาพ (Min. illumination) | ไม่ใช่ |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | ไม่ใช่ |
| ความเร็วชัตเตอร์ (Shutter Time) | ไม่ใช่ |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | F/NO: 2.0±10%; Focal Length: 3.89mm±5% |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | ไม่ใช่ |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | N/A |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | N/A |
| รองรับระบบ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | (W x D x H): 4.9 x 4.8 x 3.5 in. (123.8 x 123 x 90 mm) |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | • Horizontal : 360° • Vertical : 130° |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | 850 nm IR LED up to 98 ft/30m |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | ได้ไกลสุด 30 เมตร |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP65 Weatherproof |
| มาตรฐานป้องกันการกระแทก | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | Adapter Output: 12.0V/1.0A |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | • Operating Temperature: -30℃~60℃(-22°F ~140 °F ) • Storage Temperature: -40℃~60℃ (-40°F~140°F) |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| รองรับการติดตั้ง | N/A |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-linkTapo Tapo C500 ราคา 1,320 บาท |
| บริการ | ไม่ใช่ |



