คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link Tapo C425 4MP Smart Smart Wire-Free Security Camera, 2K QHD Live View, 2.4 GHz Wi-Fi, 850 nm IR LED (up to 49 ft), Full-Color Night Vision, IP66 Weatherproof
กล้องวงจรปิดไร้สายสำหรับภายนอกอาคาร Tapo C425 ความละเอียด 4 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K QHD Live View ให้ภาพคมชัดด้วยความละเอียด 2560×1440 พิกเซล ซึ่งมากกว่ากล้อง 1080p ถึง 1.7 เท่า, Wi-Fi 2.4 GHz สามารถเชื่อมต่อแบบไร้สายได้, Full-Color Night Vision ให้ความละเอียดและสีสันที่แม่นยำสูงในเวลากลางคืน ด้วยเซ็นเซอร์ Starlight และ IR LED ช่วยให้มองเห็นในที่มืดได้ไกลถึง 49 ฟุต (15 เมตร), มีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถพูดคุยผ่านตัวกล้องได้ หรือผ่านสมาร์ทโฟนได้ (Two-Way Audio), รองรับการบันทึกข้อมูลลงในการ์ด MicroSD สูงถึง 512GB หรือใช้บริการ Tapo Care พื้นที่จัดเก็บข้อมูลผ่านคลาวด์ เพื่อการบันทึกข้อมูลที่ปลอดภัยมากขึ้น (มีค่าบริการ), Wire-Free, Installs Almost Anywhere ติดตั้งและใช้งานได้แบบไร้สาย 100% โดยมีฐานแม่เหล็กให้ปรับแต่งกล้องได้อย่างสะดวก สามารถติดตั้งได้ทั้งภายในและภายนอก โดยไม่จำเป็นต้องลากสายแลน และสายไฟ โดยมีแบตเตอรี่ในตัว (ถอดชาร์จได้ )ขนาด 10000mAh สามารถใช้งานได้ยาวนานถึง 300 วันต่อการชาร์จ 1 ครั้ง, เหมาะสำหรับติดตั้งภายนอกอาคาร (มาตรฐาน IP66) หรือในจุดที่ไม่สามารถเดินสายไฟ และสายแลนได้
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 2,690 บาท
Special Price 2,390 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | Tapo C425 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Smart Wire-Free Security Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • Wire-Free, Installs Almost Anywhere: ให้คุณติดตั้งและใช้งานได้แบบไร้สาย 100% มีฐานแม่เหล็กให้คุณปรับแต่งกล้องและถอดมาชาร์จได้อย่างสะดวก • Easily Adjust to the Best Angle: ปรับมุมมองภาพได้สะดวกด้วยฐานแม่เหล็กที่ปรับแต่งได้ • Power that Lasts: ลดจำนวนครั้งในการชาร์จอุปกรณ์ด้วยแบตเตอรี่ขนาด 10000mAh ที่มาในตัว ให้คุณใช้งานได้ยาวนานถึง 300 วันต่อการชาร์จ 1 ครั้ง • 2K QHD Live View: ให้ภาพคมชัดและเก็บรายละเอียดภาพได้ดีด้วยความละเอียด 2560×1440 พิกเซล ซึ่งละเอียดมากกว่ากล้อง 1080p ถึง 1.7 เท่า • Color Night Vision: เพิ่มความปลอดภัยของคุณด้วยภาพสีที่สว่างสดใสและรายละเอียดคมชัดยิ่งขึ้นแม้ในสภาพแสงน้อย ด้วยสปอตไลท์และเซ็นเซอร์ Starlight • See Wider, See More Details: ให้มุมมองภาพที่ครอบคลุมมากขึ้น ด้วยมุมมองภาพที่กว้างเป็นพิเศษ 150° • Customizable Activity Zone: กำหนดพื้นที่ตรวจจับเพื่อรับการแจ้งเตือนทุกเหตุการณ์สำคัญที่เกิดขึ้น • Free AI Detection: มาพร้อมเทคโนโลยี AI ช่วยให้กล้องตรวจจับบุคคล, สัตว์เลี้ยง, และยานพาหนะได้อย่างแม่นยำ ช่วยลดการแจ้งเตือนที่ผิดพลาดและไม่ถูกต้อง • IP66 Weatherproof: เพื่อการกันน้ำและกันฝุ่นที่ยอดเยี่ยม รองรับการใช้งานภายนอกอาคารในทุกสถานการณ์ • Tapo Solar Panel Supported: ให้กล้องของคุณใช้งานได้ยาวนานขึ้นเมื่อใช้งานร่วมกับแผงโซลาร์เซลล์ Tapo A200 |
| Security | 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| Protocol | Wireless Protocols: IEEE 802.11b/g/n, 2.4 GHz Protocol: TCP/IP, ICMP, DNS, HTTPS, TCP, UDP |
| ความถี่ | 2.4 GHz. |
| Wireless_Security | WPA/WPA2-PSK |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/3” CMOS |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K QHD Live View (2560×1440 px) |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | 25/30fps |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | F/NO: 2.1±10%; Focal Length: 2.1mm±5% |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | 150° Super-Wide FOV (Diagonal) |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | H.264 |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 3M 2K QHD Live View (2560×1440 px) |
| ขนาด | 2.55 x 2.55 x 4.57 in. (64.76 x 64.76 x 116.16 mm) |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | Full-Color Night Vision- เก็บรายละเอียดและสีสันที่แม่นยำสูงในเวลากลางคืน ด้วยเซ็นเซอร์ Starlight |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | IR LED ช่วยให้มองเห็นในที่มืดได้ไกลถึง 49 ฟุต (15 เมตร) |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP66 |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | -20°C ~ 45°C (-4°F ~ 113°F) |
| รองรับการติดตั้ง | Outdoor ภานนอกอาคาร |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link Tapo C425 ราคา 2,390 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | Tapo C425 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Smart Wire-Free Security Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • Wire-Free, Installs Almost Anywhere: ให้คุณติดตั้งและใช้งานได้แบบไร้สาย 100% มีฐานแม่เหล็กให้คุณปรับแต่งกล้องและถอดมาชาร์จได้อย่างสะดวก • Easily Adjust to the Best Angle: ปรับมุมมองภาพได้สะดวกด้วยฐานแม่เหล็กที่ปรับแต่งได้ • Power that Lasts: ลดจำนวนครั้งในการชาร์จอุปกรณ์ด้วยแบตเตอรี่ขนาด 10000mAh ที่มาในตัว ให้คุณใช้งานได้ยาวนานถึง 300 วันต่อการชาร์จ 1 ครั้ง • 2K QHD Live View: ให้ภาพคมชัดและเก็บรายละเอียดภาพได้ดีด้วยความละเอียด 2560×1440 พิกเซล ซึ่งละเอียดมากกว่ากล้อง 1080p ถึง 1.7 เท่า • Color Night Vision: เพิ่มความปลอดภัยของคุณด้วยภาพสีที่สว่างสดใสและรายละเอียดคมชัดยิ่งขึ้นแม้ในสภาพแสงน้อย ด้วยสปอตไลท์และเซ็นเซอร์ Starlight • See Wider, See More Details: ให้มุมมองภาพที่ครอบคลุมมากขึ้น ด้วยมุมมองภาพที่กว้างเป็นพิเศษ 150° • Customizable Activity Zone: กำหนดพื้นที่ตรวจจับเพื่อรับการแจ้งเตือนทุกเหตุการณ์สำคัญที่เกิดขึ้น • Free AI Detection: มาพร้อมเทคโนโลยี AI ช่วยให้กล้องตรวจจับบุคคล, สัตว์เลี้ยง, และยานพาหนะได้อย่างแม่นยำ ช่วยลดการแจ้งเตือนที่ผิดพลาดและไม่ถูกต้อง • IP66 Weatherproof: เพื่อการกันน้ำและกันฝุ่นที่ยอดเยี่ยม รองรับการใช้งานภายนอกอาคารในทุกสถานการณ์ • Tapo Solar Panel Supported: ให้กล้องของคุณใช้งานได้ยาวนานขึ้นเมื่อใช้งานร่วมกับแผงโซลาร์เซลล์ Tapo A200 |
| Standard Protocol | ไม่ใช่ |
| Security | 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| Protocol | Wireless Protocols: IEEE 802.11b/g/n, 2.4 GHz Protocol: TCP/IP, ICMP, DNS, HTTPS, TCP, UDP |
| ความถี่ | 2.4 GHz. |
| Wireless_Security | WPA/WPA2-PSK |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/3” CMOS |
| สัญญาณภาพระบบ (Signal System) | ไม่ใช่ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K QHD Live View (2560×1440 px) |
| ปริมาณแสงต่ำสุดที่เห็นภาพ (Min. illumination) | ไม่ใช่ |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | 25/30fps |
| ความเร็วชัตเตอร์ (Shutter Time) | ไม่ใช่ |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | F/NO: 2.1±10%; Focal Length: 2.1mm±5% |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | 150° Super-Wide FOV (Diagonal) |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | H.264 |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 3M 2K QHD Live View (2560×1440 px) |
| รองรับระบบ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 2.55 x 2.55 x 4.57 in. (64.76 x 64.76 x 116.16 mm) |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | ไม่ใช่ |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | Full-Color Night Vision- เก็บรายละเอียดและสีสันที่แม่นยำสูงในเวลากลางคืน ด้วยเซ็นเซอร์ Starlight |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | IR LED ช่วยให้มองเห็นในที่มืดได้ไกลถึง 49 ฟุต (15 เมตร) |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP66 |
| มาตรฐานป้องกันการกระแทก | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | ไม่ใช่ |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | -20°C ~ 45°C (-4°F ~ 113°F) |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| รองรับการติดตั้ง | Outdoor ภานนอกอาคาร |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link Tapo C425 ราคา 2,390 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |



