คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link Tapo C410 KIT 3MP Solar-Powered Security Camera Kit 2K High-Definition, 1 × Tapo C410, 1 × Tapo A201, Color Night Vision, 2.4 GHz Wi-Fi, 850 nm IR LED (30 ft / 9.1 m), IP65 Weatherproof
ชุดกล้องวงจรปิดภายนอกอาคารพร้อมแผงโซล่าเซลล์ Tapo C410 KIT ความละเอียด 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K High-Definition, Wi-Fi 2.4 GHz สามารถเชื่อมต่อแบบไร้สายได้, Color Night Vision ช่วยให้ภาพสีสันสดใสในยามค่ำคืน ด้วยรูรับแสงขนาดใหญ่ พร้อมไฟส่องสว่างที่มาในตัว ช่วยให้มองเห็นในที่มืดได้ไกลถึง 30 ฟุต (9 เมตร), มีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถพูดคุยผ่านตัวกล้องได้ หรือผ่านสมาร์ทโฟนได้ (Two-Way Audio), มีระบบเตือนภัยแบบแสงและเสียงที่สามารถกำหนดเองได้, รองรับการบันทึกข้อมูลลงในการ์ด MicroSD สูงถึง 512GB หรือใช้บริการ Tapo Care พื้นที่จัดเก็บข้อมูลผ่านคลาวด์ เพื่อการบันทึกข้อมูลที่ปลอดภัยมากขึ้น (มีค่าบริการ) เหมาะสำหรับติดตั้งภายนอกอาคาร (มาตรฐานการกันน้ำ IP65)และจุดที่ไม่มีไฟฟ้าด้วยแผงโซล่าร์เซลล์ที่สามารถจ่ายไฟให้กล้องทำงานได้อย่างต่อเนื่องด้วยแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ในตัว
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 1,950 บาท
Special Price 1,760 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | Tapo C410 KIT |
| ประเภทอุปกรณ์ | Solar-Powered Security Camera Kit |
| คุณลักษณะเด่น | • Uninterrupted Power Supply: มาพร้อมกับแผงโซล่าร์เซลล์ให้คุณได้ใช้งานโดยไม่ต้องดูแลรักษาบ่อยครั้ง สามารถจ่ายพลังงานสะอาดให้กล้องทำงานได้อย่างต่อเนื่อง และง่ายต่อการติดตั้ง • Wire-Free, Installs Almost Anywhere: กำจัดอุปสรรคในการติดตั้งกล้องวงจรปิดในจุดต่าง ๆ ของบ้าน สามารถติดตั้งได้ทุกที่ ทุกเวลา • Superior 2K 3MP Visuals: เก็บทุกรายละเอียด คมชัดระดับ 2K ด้วยอัลกิริทึมขั้นสูงช่วยให้ภาพที่สว่างคมชัดทั้งกลางวันและกลางคืน • Color Night Vision: ให้ภาพสีสันสดใสในยามค่ำคืน ด้วยรูรับแสงขนาดใหญ่ พร้อมไฟส่องสว่างที่มาในตัว ช่วยให้มองเห็นในที่มืดได้ไกลถึง 30 ฟุต (9 เมตร) • Flexible Storage Options: รองรับการบันทึกข้อมูลลงในการ์ด MicroSD สูงถึง 512GB หรือใช้บริการ Tapo • Care พื้นที่จัดเก็บข้อมูลผ่านคลาวด์ เพื่อการบันทึกข้อมูลที่ปลอดภัยมากขึ้น • Smart Person Detection: รับการแจ้งเตือนเมื่อตรวจพบบุคคล ลดการแจ้งเตือนที่ผิดพลาดหรือสิ่งที่คุณไม่ต้องการลง • Intelligent Phone Notifications: ปรับแต่งโซนกิจกรรม เพื่อการตรวจจับความเคลื่อนไหวที่แม่นยำยิ่งขึ้น ให้การแจ้งเตือนไปยังโทรศัพท์ตรงกับความต้องการใช้งานของคุณ • IP65 Weatherproof: ให้การกันน้ำกันฝุ่นที่มีประสิทธิภาพ รองรับการใช้งานภายนอกอาคารในทุกสภาวะอากาศ |
| Security | 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| Protocol | TCP/IP, ICMP, DNS, HTTPS, TCP, UDP |
| ความถี่ | 2.4 GHz. |
| Wireless_Security | WPA/WPA2-PSK |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.8” Progressive Scan CMOS Starlight Sensor |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K (2304 x 1296 px) |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | Focal Length: 3.17 mm Aperture: F1.65 Field of View: 125° (Diagonal), 111° (Horizontal), 56° (Vertical) |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | Field of View: 125° (Diagonal), 111° (Horizontal), 56° (Vertical) |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | H.264 |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 2K 3MP (2304 × 1296 px) |
| ขนาด | • Camera Dimensions: D60 mm*89 mm • Solar Panel Dimensions: 173.42 × 120.42 × 15.7 mm |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | Color Night Vision ช่วยให้ภาพสีสันสดใสในยามค่ำคืน ด้วยรูรับแสงขนาดใหญ่ พร้อมไฟส่องสว่างที่มาในตัว ช่วยให้มองเห็นในที่มืดได้ไกลถึง 30 ฟุต (9 เมตร) |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | 850 nm IR LED (30 ft / 9 m) |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP65 |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | -20℃~ 45℃ (-4 ℉~ 113℉ ) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | • Camera: 230 g • Tapo A201 Solar Panel: 140 g |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link Tapo C410 KIT ราคา 1,760 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | Tapo C410 KIT |
| ประเภทอุปกรณ์ | Solar-Powered Security Camera Kit |
| คุณลักษณะเด่น | • Uninterrupted Power Supply: มาพร้อมกับแผงโซล่าร์เซลล์ให้คุณได้ใช้งานโดยไม่ต้องดูแลรักษาบ่อยครั้ง สามารถจ่ายพลังงานสะอาดให้กล้องทำงานได้อย่างต่อเนื่อง และง่ายต่อการติดตั้ง • Wire-Free, Installs Almost Anywhere: กำจัดอุปสรรคในการติดตั้งกล้องวงจรปิดในจุดต่าง ๆ ของบ้าน สามารถติดตั้งได้ทุกที่ ทุกเวลา • Superior 2K 3MP Visuals: เก็บทุกรายละเอียด คมชัดระดับ 2K ด้วยอัลกิริทึมขั้นสูงช่วยให้ภาพที่สว่างคมชัดทั้งกลางวันและกลางคืน • Color Night Vision: ให้ภาพสีสันสดใสในยามค่ำคืน ด้วยรูรับแสงขนาดใหญ่ พร้อมไฟส่องสว่างที่มาในตัว ช่วยให้มองเห็นในที่มืดได้ไกลถึง 30 ฟุต (9 เมตร) • Flexible Storage Options: รองรับการบันทึกข้อมูลลงในการ์ด MicroSD สูงถึง 512GB หรือใช้บริการ Tapo • Care พื้นที่จัดเก็บข้อมูลผ่านคลาวด์ เพื่อการบันทึกข้อมูลที่ปลอดภัยมากขึ้น • Smart Person Detection: รับการแจ้งเตือนเมื่อตรวจพบบุคคล ลดการแจ้งเตือนที่ผิดพลาดหรือสิ่งที่คุณไม่ต้องการลง • Intelligent Phone Notifications: ปรับแต่งโซนกิจกรรม เพื่อการตรวจจับความเคลื่อนไหวที่แม่นยำยิ่งขึ้น ให้การแจ้งเตือนไปยังโทรศัพท์ตรงกับความต้องการใช้งานของคุณ • IP65 Weatherproof: ให้การกันน้ำกันฝุ่นที่มีประสิทธิภาพ รองรับการใช้งานภายนอกอาคารในทุกสภาวะอากาศ |
| Standard Protocol | ไม่ใช่ |
| Security | 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| Protocol | TCP/IP, ICMP, DNS, HTTPS, TCP, UDP |
| ความถี่ | 2.4 GHz. |
| Wireless_Security | WPA/WPA2-PSK |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.8” Progressive Scan CMOS Starlight Sensor |
| สัญญาณภาพระบบ (Signal System) | ไม่ใช่ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K (2304 x 1296 px) |
| ปริมาณแสงต่ำสุดที่เห็นภาพ (Min. illumination) | ไม่ใช่ |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | ไม่ใช่ |
| ความเร็วชัตเตอร์ (Shutter Time) | ไม่ใช่ |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | Focal Length: 3.17 mm Aperture: F1.65 Field of View: 125° (Diagonal), 111° (Horizontal), 56° (Vertical) |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | Field of View: 125° (Diagonal), 111° (Horizontal), 56° (Vertical) |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | H.264 |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 2K 3MP (2304 × 1296 px) |
| รองรับระบบ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | • Camera Dimensions: D60 mm*89 mm • Solar Panel Dimensions: 173.42 × 120.42 × 15.7 mm |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | ไม่ใช่ |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | Color Night Vision ช่วยให้ภาพสีสันสดใสในยามค่ำคืน ด้วยรูรับแสงขนาดใหญ่ พร้อมไฟส่องสว่างที่มาในตัว ช่วยให้มองเห็นในที่มืดได้ไกลถึง 30 ฟุต (9 เมตร) |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | 850 nm IR LED (30 ft / 9 m) |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP65 |
| มาตรฐานป้องกันการกระแทก | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | ไม่ใช่ |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | -20℃~ 45℃ (-4 ℉~ 113℉ ) |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| รองรับการติดตั้ง | ไม่ใช่ |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | • Camera: 230 g • Tapo A201 Solar Panel: 140 g |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link Tapo C410 KIT ราคา 1,760 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |



