คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link Tapo C211 3MP Indoor Pan/Tilt 2K Ultra-High-Definition Video Home Security Wi-Fi Camera, Two-Way Audio, IR LED (30 ft / 10 m), Black Colour
อุปกรณ์กล้องวงจรปิดไร้สายแบบ Pan/Tilt Tapo C211 สีดำ ความละเอียด 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K Ultra-High-Definition กล้องสามารถปรับหมุนแนวระนาบได้ 360 องศา และ Tilt หรือหมุนกล้องแนวดิ่งได้ 114 องศา, ระยะอินฟาเรดส่องได้ไกลสุด 30 ฟุต, มี Night Vision สามารถมองเห็นในที่มืดระยะไกลถึง 30 ฟุต, เทคโนโลยี Baby Crying Detection ช่วยการมองเห็นในเวลากลางคืนขั้นสูง และฟังก์ชันตรวจจับเสียงเด็กร้อง เพื่อช่วยดูแลลูกน้อยของคุณได้ตลอดเวลา, ฟังก์ชัน Privacy Zone ปรับแต่งพื้นที่ละเว้นการบันทึกภาพเพื่อรักษาความเป็นส่วนตัว, มีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถพูดคุยผ่านตัวกล้องได้ หรือผ่านสมาร์ทโฟนได้ (Two-Way Audio) รองรับการบันทึกภาพผ่าน Micro SD card ได้สูงสุดถึง 512 GB สามารถทำงานร่วมกันกับ Google Assistant และ Amazon Alexa ได้
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 670 บาท
Special Price 610 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | Tapo C211 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Pan/Tilt Home Security Wi-Fi Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • 2K 3MP High Definition: เก็บทุกรายละเอียดภายในบ้านของคุณ บันทึกวิดีโอคมชัดสูงระดับ 2K ผ่านกล้องวงจรปิดไร้สายภายในบ้าน • Up, Down, All Around: เห็นทุกสิ่งทั่วทั้งห้องหรือบริเวณทางเดิน ด้วยฟังก์ชัน Pan/Tilt ครอบคลุมมุมมอง 360° ในแนวราบและ 114° ในแนวตั้ง • Detection & Instant Notification: รับการแจ้งเตือนผ่านมือถือได้ทันทีเมื่อกล้องตรวจพบบุคคลหรือความเคลื่อนไหว สามารถใช้งานฟังก์ชันตรวจจับเสียงเด็กร้อง • Night Vision up to 30 Ft.: ไม่พลาดทุกเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในเวลากลางคืน • Precise Motion Tracking: ตรวจจับและตามติดวัตถุทุกความเคลื่อนไหว เพื่อให้คุณไม่พลาดทุกเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น • 2-Way Audio: ให้คุณสื่อสารกับบุคคลที่อยู่หน้ากล้องได้แบบเรียลไทม์ ผ่านลำโพงและไมโครโฟนที่อยู่ในตัว ด้วยระบบสื่อสารแบบ 2 ทางนี้ จะทำให้คุณไม่พลาดเหตุการณ์สำคัญอีกต่อไป • Privacy Zone: ปรับแต่งพื้นที่ละเว้นการบันทึกภาพเพื่อรักษาความเป็นส่วนตัว ให้คุณไม่ต้องกังวลว่ากิจกรรมส่วนตัวของคุณจะหลุดรอดไปสู่สาธารณะ • Device Sharing: ดูภาพจากกล้องวงจรปิดไร้สายได้จากมือถือ 2 เครื่อง ตอนนี้พ่อกับแม่ก็สามารถดูภาพเหตุการณ์ในบ้านผ่านกล้องตัวเดียวกันได้แล้ว • Secure Local or Cloud Storage: บันทึกวิดีโอได้ต่อเนื่องยาวนานผ่านการ์ด MicroSD รองรับสูงสุด 512 GB† หรือสมัครบริการ • • Tapo Care พื้นที่จัดเก็บข้อมูลผ่านคลาวด์ • Voice Control: รองรับการสั่งการด้วยเสียงผ่าน Google Assistant และ Amazon Alexa เพื่อการใช้งานแบบไร้สัมผัส* |
| Security | On-Device Machine Learning 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| Protocol | TCP/IP, DHCP, ICMP, DNS, NTP, HTTPS, TCP, UDP |
| ความถี่ | 2.4 GHz. |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.8'' Progressive Scan CMOS Not Starlight Sensor |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K (2304 x 1296 px) |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | Focal Length: 4 mm Aperture: F2.0 Field of View: 98° (Diagonal), 83°(Horizontal), 45°(Vertical) |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | ระยะแนวนอน 360º ช่วยให้คุณมองเห็นห้องของคุณได้อย่างละเอียด |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | H.264 |
| ขนาด | 3.4 x 3.3 x 4.6 in. (86.6 x 85 x 117.7 mm) |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | IR-Cut Filter with Auto-Switching |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | 850 nm IR LED (30 ft / 10 m) |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 9 V, 0.6 A (DC Power) |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | 0 ℃~ 40 ℃(32 °F ~ 104 °F ) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 190 g |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link Tapo C211 ราคา 610 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | Tapo C211 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Pan/Tilt Home Security Wi-Fi Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • 2K 3MP High Definition: เก็บทุกรายละเอียดภายในบ้านของคุณ บันทึกวิดีโอคมชัดสูงระดับ 2K ผ่านกล้องวงจรปิดไร้สายภายในบ้าน • Up, Down, All Around: เห็นทุกสิ่งทั่วทั้งห้องหรือบริเวณทางเดิน ด้วยฟังก์ชัน Pan/Tilt ครอบคลุมมุมมอง 360° ในแนวราบและ 114° ในแนวตั้ง • Detection & Instant Notification: รับการแจ้งเตือนผ่านมือถือได้ทันทีเมื่อกล้องตรวจพบบุคคลหรือความเคลื่อนไหว สามารถใช้งานฟังก์ชันตรวจจับเสียงเด็กร้อง • Night Vision up to 30 Ft.: ไม่พลาดทุกเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นในเวลากลางคืน • Precise Motion Tracking: ตรวจจับและตามติดวัตถุทุกความเคลื่อนไหว เพื่อให้คุณไม่พลาดทุกเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น • 2-Way Audio: ให้คุณสื่อสารกับบุคคลที่อยู่หน้ากล้องได้แบบเรียลไทม์ ผ่านลำโพงและไมโครโฟนที่อยู่ในตัว ด้วยระบบสื่อสารแบบ 2 ทางนี้ จะทำให้คุณไม่พลาดเหตุการณ์สำคัญอีกต่อไป • Privacy Zone: ปรับแต่งพื้นที่ละเว้นการบันทึกภาพเพื่อรักษาความเป็นส่วนตัว ให้คุณไม่ต้องกังวลว่ากิจกรรมส่วนตัวของคุณจะหลุดรอดไปสู่สาธารณะ • Device Sharing: ดูภาพจากกล้องวงจรปิดไร้สายได้จากมือถือ 2 เครื่อง ตอนนี้พ่อกับแม่ก็สามารถดูภาพเหตุการณ์ในบ้านผ่านกล้องตัวเดียวกันได้แล้ว • Secure Local or Cloud Storage: บันทึกวิดีโอได้ต่อเนื่องยาวนานผ่านการ์ด MicroSD รองรับสูงสุด 512 GB† หรือสมัครบริการ • • Tapo Care พื้นที่จัดเก็บข้อมูลผ่านคลาวด์ • Voice Control: รองรับการสั่งการด้วยเสียงผ่าน Google Assistant และ Amazon Alexa เพื่อการใช้งานแบบไร้สัมผัส* |
| Standard Protocol | ไม่ใช่ |
| Security | On-Device Machine Learning 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| Protocol | TCP/IP, DHCP, ICMP, DNS, NTP, HTTPS, TCP, UDP |
| ความถี่ | 2.4 GHz. |
| Wireless_Security | ไม่ใช่ |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.8'' Progressive Scan CMOS Not Starlight Sensor |
| สัญญาณภาพระบบ (Signal System) | ไม่ใช่ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K (2304 x 1296 px) |
| ปริมาณแสงต่ำสุดที่เห็นภาพ (Min. illumination) | ไม่ใช่ |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | ไม่ใช่ |
| ความเร็วชัตเตอร์ (Shutter Time) | ไม่ใช่ |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | Focal Length: 4 mm Aperture: F2.0 Field of View: 98° (Diagonal), 83°(Horizontal), 45°(Vertical) |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | ระยะแนวนอน 360º ช่วยให้คุณมองเห็นห้องของคุณได้อย่างละเอียด |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | H.264 |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | ไม่ใช่ |
| รองรับระบบ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 3.4 x 3.3 x 4.6 in. (86.6 x 85 x 117.7 mm) |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | ไม่ใช่ |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | IR-Cut Filter with Auto-Switching |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | 850 nm IR LED (30 ft / 10 m) |
| มาตรฐานกันน้ำ | ไม่ใช่ |
| มาตรฐานป้องกันการกระแทก | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 9 V, 0.6 A (DC Power) |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | 0 ℃~ 40 ℃(32 °F ~ 104 °F ) |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| รองรับการติดตั้ง | ไม่ใช่ |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 190 g |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link Tapo C211 ราคา 610 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |



