คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link Tapo C210 3MP Indoor Pan/Tilt 2K Ultra-High-Definition Video Home Security Wi-Fi Camera, Two-Way Audio, IR LED (30 ft / 10 m)
อุปกรณ์กล้องวงจรปิดไร้สายแบบ Pan/Tilt Tapo C210 ความละเอียด 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K Ultra-High-Definition ขนาดเลนส์ 4มม., กล้องสามารถปรับหมุนแนวระนาบได้ 360 องศา และ Tilt หรือหมุนกล้องแนวดิ่งได้ 114 องศา, มี Night Vision สามารถมองเห็นในที่มืดระยะไกลถึง 30 ฟุต, เทคโนโลยี Baby Crying Detection ช่วยการมองเห็นในเวลากลางคืนขั้นสูง และฟังก์ชันตรวจจับเสียงเด็กร้อง เพื่อช่วยดูแลลูกน้อยของคุณได้ตลอดเวลา, มีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถพูดคุยผ่านตัวกล้องได้ หรือผ่านสมาร์ทโฟนได้ (Two-Way Audio) รองรับการบันทึกภาพผ่าน Micro SD card ได้สูงสุดถึง 512 GB สามารถทำงานร่วมกันกับ Google Assistant และ Amazon Alexa ได้
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 670 บาท
Special Price 610 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | Tapo C210 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Pan/Tilt Home Security Wi-Fi Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • High-Definition Video: Tapo C210 ให้ความละเอียดภาพระดับ 2K ความละเอียด 3 ล้านพิกเซล ให้ภาพที่คมชัดเก็บทุกรายละเอียด • Pan and Tilt: อุปกรณ์สามารถหมุนได้ทั้งแนวตั้งและแนวนอน ให้มุมมองภาพครอบคลุม 360° ในแนวราบ และ 114° ในแนวตั้ง ครอบคลุมทุกมุมมอง • Night Vision: ด้วยเทคโนโลยี Night Vision ขั้นสูง สามารถมองเห็นในที่มืดระยะไกลถึง 30 ฟุต ช่วยให้กล้อง Tapo C210 เฝ้าระวังความปลอดภัยได้ทั้งกลางวันและกลางคืน • Motion Detection and Alerts: The device uses smart motion detection technology to send instant notifications to your phone whenever movement is detected. • Two-Way Audio: Tapo C210 มาพร้อมกับลำโพงและไมโครโฟนในตัว ให้คุณสื่อสารกับผู้ที่อยู่หน้ากล้อง ไม่ว่าจะเป็นครอบครัว สัตว์เลี้ยง หรือป้องปรามผู้บุกรุกได้ทันที • Local Storage: อุปกรณ์รองรับหน่วยความจำ MicroSD สูงถึง 512GB เพื่อการจัดเก็บข้อมูล เพื่อการจัดเก็บข้อมูลอย่างปลอดภัยและประหยัดค่าใช้จ่าย • Privacy Mode: ผู้ใช้งานสามารถเปิดโหมดความเป็นส่วนตัวเพื่อให้กล้องหยุดบันทึกและปิดการควบคุมอุปกรณ์ในเวลาส่วนตัวของคุณ • Easy Setup and Management: ด้วยแอปฯ Tapo ผู้ใช้งานสามารถตั้งค่าและจัดการกล้อง Tapo C210 รวมไปถึงการควบคุมสั่งการและการชมภาพสดจากกล้องได้อย่างง่ายดาย • Voice Control: Tapo C210 รองรับการใช้งานร่วมกับ Google Assistant และ Amazon Alexa เพื่อการควบคุมสั่งการแบบไร้สัมผัส • Secure Encryption: อุปกรณ์มีการเข้ารหัสขั้นสูงและใช้งานโปรโตคอลไร้สายเพื่อให้คุณมั่นใจว่าข้อมูลส่วนตัวของคุณจะได้รับการป้องกันตั้งแต่กล้องมาถึงมือถือของคุณ |
| Security | On-Device Machine Learning 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| Protocol | TCP/IP, DHCP, ICMP, DNS, NTP, HTTPS, TCP, UDP |
| ความถี่ | 2.4 GHz. |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.8'' Progressive Scan CMOS Not Starlight Sensor |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K (2304 x 1296 px) |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | 15 fps |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | Focal Length: 4 mm Aperture: F2.0 Field of View: 98° (Diagonal), 83°(Horizontal), 45°(Vertical) |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | ระยะแนวนอน 360º ช่วยให้คุณมองเห็นห้องของคุณได้อย่างละเอียด |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | H.264 |
| ขนาด | 690×516×30 mm |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | IR-Cut Filter with Auto-Switching |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | 850 nm IR LED (30 ft / 10 m) |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 9 V, 0.6 A (DC Power) |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | 0 ℃~ 40 ℃(32 °F ~ 104 °F ) |
| รองรับการติดตั้ง | 3.36 × 3.42 × 4.63 in (85.4 × 86.8 × 117.7 mm) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 190 g |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link Tapo C210 ราคา 610 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | Tapo C210 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Pan/Tilt Home Security Wi-Fi Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • High-Definition Video: Tapo C210 ให้ความละเอียดภาพระดับ 2K ความละเอียด 3 ล้านพิกเซล ให้ภาพที่คมชัดเก็บทุกรายละเอียด • Pan and Tilt: อุปกรณ์สามารถหมุนได้ทั้งแนวตั้งและแนวนอน ให้มุมมองภาพครอบคลุม 360° ในแนวราบ และ 114° ในแนวตั้ง ครอบคลุมทุกมุมมอง • Night Vision: ด้วยเทคโนโลยี Night Vision ขั้นสูง สามารถมองเห็นในที่มืดระยะไกลถึง 30 ฟุต ช่วยให้กล้อง Tapo C210 เฝ้าระวังความปลอดภัยได้ทั้งกลางวันและกลางคืน • Motion Detection and Alerts: The device uses smart motion detection technology to send instant notifications to your phone whenever movement is detected. • Two-Way Audio: Tapo C210 มาพร้อมกับลำโพงและไมโครโฟนในตัว ให้คุณสื่อสารกับผู้ที่อยู่หน้ากล้อง ไม่ว่าจะเป็นครอบครัว สัตว์เลี้ยง หรือป้องปรามผู้บุกรุกได้ทันที • Local Storage: อุปกรณ์รองรับหน่วยความจำ MicroSD สูงถึง 512GB เพื่อการจัดเก็บข้อมูล เพื่อการจัดเก็บข้อมูลอย่างปลอดภัยและประหยัดค่าใช้จ่าย • Privacy Mode: ผู้ใช้งานสามารถเปิดโหมดความเป็นส่วนตัวเพื่อให้กล้องหยุดบันทึกและปิดการควบคุมอุปกรณ์ในเวลาส่วนตัวของคุณ • Easy Setup and Management: ด้วยแอปฯ Tapo ผู้ใช้งานสามารถตั้งค่าและจัดการกล้อง Tapo C210 รวมไปถึงการควบคุมสั่งการและการชมภาพสดจากกล้องได้อย่างง่ายดาย • Voice Control: Tapo C210 รองรับการใช้งานร่วมกับ Google Assistant และ Amazon Alexa เพื่อการควบคุมสั่งการแบบไร้สัมผัส • Secure Encryption: อุปกรณ์มีการเข้ารหัสขั้นสูงและใช้งานโปรโตคอลไร้สายเพื่อให้คุณมั่นใจว่าข้อมูลส่วนตัวของคุณจะได้รับการป้องกันตั้งแต่กล้องมาถึงมือถือของคุณ |
| Standard Protocol | ไม่ใช่ |
| Security | On-Device Machine Learning 128-bit AES Encryption with SSL/TLS WPA/WPA2-PSK |
| Protocol | TCP/IP, DHCP, ICMP, DNS, NTP, HTTPS, TCP, UDP |
| ความถี่ | 2.4 GHz. |
| Wireless_Security | ไม่ใช่ |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.8'' Progressive Scan CMOS Not Starlight Sensor |
| สัญญาณภาพระบบ (Signal System) | ไม่ใช่ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 3 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ 2K (2304 x 1296 px) |
| ปริมาณแสงต่ำสุดที่เห็นภาพ (Min. illumination) | ไม่ใช่ |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | 15 fps |
| ความเร็วชัตเตอร์ (Shutter Time) | ไม่ใช่ |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | Focal Length: 4 mm Aperture: F2.0 Field of View: 98° (Diagonal), 83°(Horizontal), 45°(Vertical) |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | ระยะแนวนอน 360º ช่วยให้คุณมองเห็นห้องของคุณได้อย่างละเอียด |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | H.264 |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | ไม่ใช่ |
| รองรับระบบ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 690×516×30 mm |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | ไม่ใช่ |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | IR-Cut Filter with Auto-Switching |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | 850 nm IR LED (30 ft / 10 m) |
| มาตรฐานกันน้ำ | ไม่ใช่ |
| มาตรฐานป้องกันการกระแทก | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 9 V, 0.6 A (DC Power) |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | 0 ℃~ 40 ℃(32 °F ~ 104 °F ) |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| รองรับการติดตั้ง | 3.36 × 3.42 × 4.63 in (85.4 × 86.8 × 117.7 mm) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 190 g |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link Tapo C210 ราคา 610 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |



