คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link Tapo C200 2MP Indoor Pan/Tilt Full HD 1080p Home Security Wi-Fi Camera, Two-Way Audio, IR LED up to 30 ft.
อุปกรณ์กล้องวงจรปิดไร้สายแบบ Pan/Tilt Tapo C200 ความละเอียด 2 ล้านพิกเซลคุณภาพระดับ Full HD 1080p กล้องสามารถปรับหมุนแนวระนาบได้ 360 องศา และ Tilt หรือหมุนกล้องแนวดิ่งได้ 114 องศา, ระยะอินฟาเรดส่องได้ไกลสุด 30 ฟุต, สามารถตรวจจับความเคลื่อนไหวแล้วแจ้งเตือนไปยังสมาร์ทโฟนได้, มีไมโครโฟนและลำโพงในตัว สามารถพูดคุยผ่านตัวกล้องได้ หรือผ่านสมาร์ทโฟนได้ (Two-Way Audio) รองรับการบันทึกภาพผ่าน Micro SD card ได้สูงสุดถึง 128 GB (16 วัน) สามารถทำงานร่วมกันกับ Google Assistant และ Amazon Alexa ได้
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 650 บาท
Special Price 570 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | Tapo C200 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Pan/Tilt Indoor Smart IP Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • High-Definition Video: Records every image in crystal-clear 1080p definition • Pan and Tilt: 360º horizontal and 114º vertical range • Advanced Night Vision: Provides a visual distance of up to 30 ft • Motion Detection and Notifications: Notifies you when the camera detects movement • Sound and Light Alarm: Trigger light and sound effects to frighten away unwanted visitors. • Two-Way Audio: Enables communication through a built-in microphone and speaker • Safe Storage: Locally stores up to 512 GB on a microSD card, equal to 1536 hours (64 days) of footage. (Based on laboratory conditions) • Voice Control: Free Up Your Hands with Voice Control: Works with the Google Assistant and Amazon Alexa. (Google Assistant and Amazon Alexa are not available in all languages and countries) |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.9“ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 2MP 1080p HD (1920 × 1080 px) |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | F/NO: 2.4; Focal Length: 4mm |
| ขนาด | (W x D x H): 3.4 x 3.3 x 4.6 in. (86.6 x 85 x 117.7 mm) |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | • Horizontal : 360° • Vertical : 114° |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | 850 nm IR LED up to 30 ft |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | ได้ไกลสุด 30 ฟุต |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | Adapter Output: 9.0V/0.6A |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | • Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F) • Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F) |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-linkTapo Tapo C200 ราคา 570 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | Tapo C200 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Pan/Tilt Indoor Smart IP Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • High-Definition Video: Records every image in crystal-clear 1080p definition • Pan and Tilt: 360º horizontal and 114º vertical range • Advanced Night Vision: Provides a visual distance of up to 30 ft • Motion Detection and Notifications: Notifies you when the camera detects movement • Sound and Light Alarm: Trigger light and sound effects to frighten away unwanted visitors. • Two-Way Audio: Enables communication through a built-in microphone and speaker • Safe Storage: Locally stores up to 512 GB on a microSD card, equal to 1536 hours (64 days) of footage. (Based on laboratory conditions) • Voice Control: Free Up Your Hands with Voice Control: Works with the Google Assistant and Amazon Alexa. (Google Assistant and Amazon Alexa are not available in all languages and countries) |
| Standard Protocol | ไม่ใช่ |
| Security | ไม่ใช่ |
| Protocol | ไม่ใช่ |
| ความถี่ | ไม่ใช่ |
| Wireless_Security | ไม่ใช่ |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.9“ |
| สัญญาณภาพระบบ (Signal System) | ไม่ใช่ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 2MP 1080p HD (1920 × 1080 px) |
| ปริมาณแสงต่ำสุดที่เห็นภาพ (Min. illumination) | ไม่ใช่ |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | ไม่ใช่ |
| ความเร็วชัตเตอร์ (Shutter Time) | ไม่ใช่ |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | F/NO: 2.4; Focal Length: 4mm |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | ไม่ใช่ |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | ไม่ใช่ |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | ไม่ใช่ |
| รองรับระบบ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | (W x D x H): 3.4 x 3.3 x 4.6 in. (86.6 x 85 x 117.7 mm) |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | • Horizontal : 360° • Vertical : 114° |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | 850 nm IR LED up to 30 ft |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | ได้ไกลสุด 30 ฟุต |
| มาตรฐานกันน้ำ | ไม่ใช่ |
| มาตรฐานป้องกันการกระแทก | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | Adapter Output: 9.0V/0.6A |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | • Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F~104°F) • Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F~158°F) |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| รองรับการติดตั้ง | ไม่ใช่ |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-linkTapo Tapo C200 ราคา 570 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม |



