คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link MC220L Gigabit SFP Media Converter, SFP Slot Supporting MiniGBIC, 1-Port RJ45, 1-SFP Slot (Blank), Multi/Single-mode Support, Indoor Only
ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ MC220L มี 1 ช่อง SFP Slot (ต้องซื้อ SFP Module ใส่ สามารถใส่ได้ทั้ง Multi-mode และ Single-mode) และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว Gigabit 10/100/1000 Mbps ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 590 บาท
Special Price 460 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | MC220L |
| ประเภทอุปกรณ์ | Gigabit Media Converter |
| คุณลักษณะเด่น | • 1 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation RJ45 ports supporting Auto-MDI/MDIX • Auto-negotiation of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode • Complies with IEEE 802.3ab and IEEE 802.3z • FX port supports hot-swappable • Maximum transmission distance depends on the inserting SFP |
| มาตรฐาน | • IEEE 802.3i, • IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, • IEEE 802.3z |
| วัสดุ | Steel Case |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 1 x 1000M SFP port • 1 x 10/100/1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX) |
| ไฟแสดงสถานะ | PWR, Link/Act |
| Power Supply | External Power Adapter |
| Max Power Consumption | 1.7W |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | • Operating Temperature : 0˚C to 50˚C (32˚F to 122˚F) • Storage Temperature : -40˚C to 70˚C (-40˚F to 158˚F) |
| ความชื้นในอากาศ | • Operating Humidity: 10%~90% non-condensing • Storage Humidity: 5%~90% non-condensing |
| ขนาด | 3.7 × 2.9 × 1.1 in. (94.5 × 73.0 × 27.0 mm) |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link MC220L ราคา 460 บาท |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems) • ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร • สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer) • ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance) |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | MC220L |
| ประเภทอุปกรณ์ | Gigabit Media Converter |
| คุณลักษณะเด่น | • 1 10/100/1000Mbps Auto-Negotiation RJ45 ports supporting Auto-MDI/MDIX • Auto-negotiation of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode • Complies with IEEE 802.3ab and IEEE 802.3z • FX port supports hot-swappable • Maximum transmission distance depends on the inserting SFP |
| มาตรฐาน | • IEEE 802.3i, • IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, • IEEE 802.3z |
| วัสดุ | Steel Case |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 1 x 1000M SFP port • 1 x 10/100/1000M RJ45 port (Auto MDI/MDIX) |
| ไฟแสดงสถานะ | PWR, Link/Act |
| รับส่งข้อมูลได้ระยะทาง | ไม่ใช่ |
| Power Supply | External Power Adapter |
| Max Power Consumption | 1.7W |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | • Operating Temperature : 0˚C to 50˚C (32˚F to 122˚F) • Storage Temperature : -40˚C to 70˚C (-40˚F to 158˚F) |
| ความชื้นในอากาศ | • Operating Humidity: 10%~90% non-condensing • Storage Humidity: 5%~90% non-condensing |
| ขนาด | 3.7 × 2.9 × 1.1 in. (94.5 × 73.0 × 27.0 mm) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link MC220L ราคา 460 บาท |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems) • ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร • สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer) • ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance) |



