คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
tp-link MC111CS 10/100Mbps RJ45 to 100Mbps Single-mode SC fiber Converter, Full-duplex,Tx:1550nm, Rx:1310nm, up to 20Km
อุปกรณ์ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ (WDM Media Converter) MC111CS มี 1 ช่องแบบ SC Port และ 1 พอร์ต RJ45 รองรับความเร็ว 10/100Mbps (Auto MDI/MDIX) Full-duplex,Tx:1550nm, Rx:1310nm, ได้ระยะสาย Fiber Optic ระยะไกลสุดที่ 20 กิโลเมตร หัวต่อ SC แบบ Single-mode ออกแบบมาเพื่อแปลง Fiber เป็น UTP, สินค้าใช้คู่กับ MC112CS
สถานะของสินค้า : สอบถามก่อนสั่งซื้อ
ราคาปกติ: 720 บาท
Special Price 650 บาท
| แบรนด์ | TP-Link |
| รุ่น | MC111CS |
| ประเภทอุปกรณ์ | WDM Media Converter |
| คุณลักษณะเด่น | • Complies with 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX standards • Auto-negotiation of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode • Adopts WDM technology, transmitting and receiving data on one single fiber • Extends fiber distance up to 20km (ต้องใช้คู่กับรุ่น MC112CS) |
| มาตรฐาน | IEEE 802.3i, IEEE 802.3u |
| วัสดุ | Steel Case |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 1× 100M SC/UPC port • 1× 10/100M RJ45 port (Auto MDI/MDIX) |
| ไฟแสดงสถานะ | PWR, Link/Act |
| รับส่งข้อมูลได้ระยะทาง | 20 กิโลเมตร |
| Power Supply | External Power Adapter |
| Max Power Consumption | 2.49W |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | • Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) • Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) |
| ความชื้นในอากาศ | • Operating Humidity: 10%~90% non-condensing • Storage Humidity: 5%~90% non-condensing |
| ขนาด | 3.7 x 2.9 x 1.1 in. (94.5 x 73.0 x 27.0 mm) |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link MC111CS ราคา 650 บาท |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems) • ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร • สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer) • ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance) |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | TP-Link |
|---|---|
| รุ่น | MC111CS |
| ประเภทอุปกรณ์ | WDM Media Converter |
| คุณลักษณะเด่น | • Complies with 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX standards • Auto-negotiation of Half-Duplex / Full-Duplex transfer mode • Adopts WDM technology, transmitting and receiving data on one single fiber • Extends fiber distance up to 20km (ต้องใช้คู่กับรุ่น MC112CS) |
| มาตรฐาน | IEEE 802.3i, IEEE 802.3u |
| วัสดุ | Steel Case |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 1× 100M SC/UPC port • 1× 10/100M RJ45 port (Auto MDI/MDIX) |
| ไฟแสดงสถานะ | PWR, Link/Act |
| รับส่งข้อมูลได้ระยะทาง | 20 กิโลเมตร |
| Power Supply | External Power Adapter |
| Max Power Consumption | 2.49W |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | • Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉) • Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) |
| ความชื้นในอากาศ | • Operating Humidity: 10%~90% non-condensing • Storage Humidity: 5%~90% non-condensing |
| ขนาด | 3.7 x 2.9 x 1.1 in. (94.5 x 73.0 x 27.0 mm) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | tp-link MC111CS ราคา 650 บาท |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems) • ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร • สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer) • ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance) |



