คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Reyee RG-ES220GS-P 20-Port Gigabit Smart Cloud Managed PoE Switch, including 16 PoE/POE+ Ports, 250W PoE Power Budget, + 2 x RJ45 Port + 2 x SFP Gigabit Port, Unique Value for CCTV Network, Rack-mountable Steel Case
อุปกรณ์ Cloud Managed PoE สวิตซ์ RG-ES220GS-P บริหารจัดการได้ขนาด 20 พอร์ต โดย 16 พอร์ต 10/100/1000Mbps (1-16 ports) สามารถจ่ายไฟ PoE/PoE+ (มาตรฐาน IEEE 802.3af/at), จ่ายไฟรวม 250 วัตต์ (เฉลี่ยต่อ Port 15W), มี RJ45 Gigabit จำนวน 2 พอร์ต และ SFP 1G จำนวน 2 พอร์ต เป็น Uplink, รองรับ VLAN, Remote Reboot, Loop Detection, Ruijie Cloud App และ Cloud Managed ตัวเครื่องเป็นโลหะแข็งแรงทนทาน ติดตั้งแบบแขวนผนังหรือวางตั้งได้ เหมาะสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายและจ่ายไฟเลี้ยงให้อุปกรณ์ PoE เช่น Wall AP, Ceiling AP และ IP Camera เป็นต้น
ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 7,900 บาท
Special Price 7,200 บาท
| แบรนด์ | Reyee |
| รุ่น | RG-ES220GS-P |
| ประเภทอุปกรณ์ | Smart Cloud Managed PoE Switches |
| คุณลักษณะเด่น | • พอร์ต PoE+ จำนวน 16 พอร์ต พอร์ต RJ45 จำนวน 2 พอร์ต และพอร์ต SFP จำนวน 2 พอร์ต • สวิตช์ที่มีการจัดการผ่านคลาวด์อัจฉริยะแบบ 20 พอร์ตที่คุ้มค่า • มีการจดจำกล้อง IP เหมาะสำหรับการใช้งานกับเครือข่าย CCTV โดยเฉพาะ • การป้องกันลูปแบบอัตโนมัติเพื่อให้ใช้งานได้ต่อเนื่อง • จัดการผ่าน Ruijie Cloud ได้ทุกที่ทุกเวลาตลอดอายุการใช้งาน |
| สวิตซ์ระดับ | Layer 2 |
| มาตรฐาน | Certificate : CE, RoHS PoE/PoE+ : IEEE 802.3af/at |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 16 x 10/100/1000Base-T Ports (PoE/PoE+) • 2 x 10/100/1000BASE-T Ports • 2 x 1 Gbps SFP Ports |
| พอร์ต PoE Out | 1-16 Ports PoE/PoE+ |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | 15w |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 250 วัตต์ |
| MAC Address Table | 8k |
| Switching Capacity | 40Gbps |
| ไฟแสดงสถานะ | • System: SYS(Green) • Per RJ45 PoE+ Ports: LINK/ACT(Green) • Per SFP Interface: LINK/ACT(Green) |
| Max Power Consumption | 255W |
| Power Supply | 100-240V~Maximum voltage range: 90-264V~Frequency: 50/60HzRated current: 4.5A |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0 to 40°C |
| วัสดุ | Metal |
| รองรับการติดตั้ง | Rack‑mount |
| ขนาด | 300mm x 223mm x 43.6mm (W x D x H) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 2.12k |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Reyee RG-ES220GS-P ราคา 7,200 บาท |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Reyee |
|---|---|
| รุ่น | RG-ES220GS-P |
| ประเภทอุปกรณ์ | Smart Cloud Managed PoE Switches |
| คุณลักษณะเด่น | • พอร์ต PoE+ จำนวน 16 พอร์ต พอร์ต RJ45 จำนวน 2 พอร์ต และพอร์ต SFP จำนวน 2 พอร์ต • สวิตช์ที่มีการจัดการผ่านคลาวด์อัจฉริยะแบบ 20 พอร์ตที่คุ้มค่า • มีการจดจำกล้อง IP เหมาะสำหรับการใช้งานกับเครือข่าย CCTV โดยเฉพาะ • การป้องกันลูปแบบอัตโนมัติเพื่อให้ใช้งานได้ต่อเนื่อง • จัดการผ่าน Ruijie Cloud ได้ทุกที่ทุกเวลาตลอดอายุการใช้งาน |
| สวิตซ์ระดับ | Layer 2 |
| มาตรฐาน | Certificate : CE, RoHS PoE/PoE+ : IEEE 802.3af/at |
| มาตรฐานโปรโตคอล | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 16 x 10/100/1000Base-T Ports (PoE/PoE+) • 2 x 10/100/1000BASE-T Ports • 2 x 1 Gbps SFP Ports |
| พอร์ต PoE Out | 1-16 Ports PoE/PoE+ |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | 15w |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 250 วัตต์ |
| Link Aggregation | ไม่ใช่ |
| Switch Fabric | ไม่ใช่ |
| Transmit Rate | ไม่ใช่ |
| Jumbo Frames | ไม่ใช่ |
| MAC Address Table | 8k |
| ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth | ไม่ใช่ |
| Switching Capacity | 40Gbps |
| Forwarding Rate | ไม่ใช่ |
| Layer 3 Static Routing | ไม่ใช่ |
| VLAN | ไม่ใช่ |
| ไฟแสดงสถานะ | • System: SYS(Green) • Per RJ45 PoE+ Ports: LINK/ACT(Green) • Per SFP Interface: LINK/ACT(Green) |
| Max Power Consumption | 255W |
| Power Supply | 100-240V~Maximum voltage range: 90-264V~Frequency: 50/60HzRated current: 4.5A |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0 to 40°C |
| วัสดุ | Metal |
| รองรับการติดตั้ง | Rack‑mount |
| ขนาด | 300mm x 223mm x 43.6mm (W x D x H) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 2.12k |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Reyee RG-ES220GS-P ราคา 7,200 บาท |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



