คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Reyee RG-EG210G-P Cloud Managed Router Multi-WAN Load Balancing Support , 10 Gigabit Ethernet Ports (WAN/LAN), 8 PoE/PoE+ ports 70W PoE Power budget, Throughput 1Gbps, Free Cloud Management
อุปกรณ์โหลดบาลานซ์เราเตอร์ รุ่น RG-EG210G-P พร้อมพอร์ต WAN/LAN Gigabit 10 พอร์ตที่สามารถกำหนดค่าได้ (รองรับการทำ Load Balance ได้สูงสุด 4 WAN), รองรับ PoE/PoE+ (802.3af/at on LAN 0-7) กำลังไฟสูงสุด 70W., รองรับการทำ VPN, ทำ Captive Portal, ฟรี Cloud Management by Ruijie Cloud เหมาะสำหรับรูปแบบบริษัทขนาดกลาง และขนาดใหญ่
ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 8,500 บาท
Special Price 7,700 บาท
| แบรนด์ | Reyee |
| รุ่น | RG-EG210G-P |
| ประเภทอุปกรณ์ | Load Balance Router |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | Fixed WAN Port : 1×10/100/1000 Base-T ports
Fixed LAN Port(s) : 9×10/100/1000 Base-T LAN/WAN Switchable Port(s) : 3×10/100/1000 Base-T |
| การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต (Internet Connection) | PPPoE dial-up DHCP client Static IP Automatic identification of access methods Automatic avoidance of WAN port address conflicts MAC cloning< Obtaining account passwords from existing routers |
| ระบบ Networking | Static routing Policy-based routing Carrier address routing Active/standby mode Load balancing based on source address Flow-based load balancing Port-based weighted load balancing of data streams |
| ระบบ VPN | IPsec VPN (8 tunnels) L2TP(8 tunnels) PPTP(8 tunnels) Open VPN(16 tunnels) |
| ระบบ Firewall & Content Filtering | ACL IP-MAC binding MAC address filtering dynamic ARP static ARP binding NAT NAPT port mapping |
| การบริหารจัดการ | Cloud Management APP Management Web management |
| ขนาด | 202 mm × 107 mm × 28 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 1.45kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Reyee RG-EG210G-P ราคา 7,700 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Reyee |
|---|---|
| รุ่น | RG-EG210G-P |
| ประเภทอุปกรณ์ | Load Balance Router |
| คุณลักษณะเด่น | N/A |
| โปรเซสเซอร์ | N/A |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | Fixed WAN Port : 1×10/100/1000 Base-T ports
Fixed LAN Port(s) : 9×10/100/1000 Base-T LAN/WAN Switchable Port(s) : 3×10/100/1000 Base-T |
| Security | N/A |
| สมรรถนะเครื่อง (Performance) | ไม่ใช่ |
| การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต (Internet Connection) | PPPoE dial-up DHCP client Static IP Automatic identification of access methods Automatic avoidance of WAN port address conflicts MAC cloning< Obtaining account passwords from existing routers |
| การจัดการแลน (LAN Management) | ไม่ใช่ |
| ระบบ Networking | Static routing Policy-based routing Carrier address routing Active/standby mode Load balancing based on source address Flow-based load balancing Port-based weighted load balancing of data streams |
| ระบบ VPN | IPsec VPN (8 tunnels) L2TP(8 tunnels) PPTP(8 tunnels) Open VPN(16 tunnels) |
| ระบบ Firewall & Content Filtering | ACL IP-MAC binding MAC address filtering dynamic ARP static ARP binding NAT NAPT port mapping |
| การจัดการ Bandwidth Management | ไม่ใช่ |
| การบริหารจัดการ | Cloud Management APP Management Web management |
| PoE out | N/A |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | N/A |
| Power Supply | N/A |
| ขนาด | 202 mm × 107 mm × 28 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 1.45kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Reyee RG-EG210G-P ราคา 7,700 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



