คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Reyee RG-EG209GS Cloud Managed Router Multi-WAN Load Balancing Support , 8 Gigabit Ethernet Ports (WAN/LAN), 1 Gigabit SFP Port, Free Cloud Management
อุปกรณ์โหลดบาลานซ์เราเตอร์ รุ่น RG-EG209GS พร้อมพอร์ต WAN/LAN Gigabit 8 พอร์ตที่สามารถกำหนดค่าได้ (รองรับการทำ Load Balance ได้ 3 WAN) และ 1 พอร์ต Gigabit SFP ที่สามารถใช้เป็น WAN หรือ LAN ได้, Throughput 600Mbps, รองรับการทำ VPN, ทำ Captive Portal, ฟรี Cloud Management by Ruijie Cloud เหมาะสำหรับรูปแบบบริษัทขนาดเล็ก
ด่วน! มีโปรโมชั่นลดราคาเพิ่มอีก เมื่อสั่งซื้อทางไลน์ @sysinfo
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 6,700 บาท
Special Price 6,200 บาท
| แบรนด์ | Reyee |
| รุ่น | RG-EG209GS |
| ประเภทอุปกรณ์ | Load Balance Router |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | Fixed WAN Port : 1×10/100/1000 Base-T Fixed LAN Port(s) : 7×10/100/1000 Base-T , 1×1GBase-X SFP LAN/WAN Switchable Port(s) : 2×10/100/1000 Base-T , 1×1GBase-X SFP |
| สมรรถนะเครื่อง (Performance) | 600Mbps (1518Byte,NAT+Flow Audit) 430 Mbps (1518Byte,NAT+Authentication, Applicaation Identification, Flow Audit and Flow Control) |
| การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต (Internet Connection) | PPPoE Client DHCP Client Static IP |
| ระบบ VPN | L2TP VPN PPTP VPN IPsec VPN OpenVPN |
| ระบบ Firewall & Content Filtering | APP Block (Time/IP-based Policy) Website Filtering |
| การบริหารจัดการ | Cloud Management APP Management Web management |
| ขนาด | 202 mm x 108 mm x 28 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.5 kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Reyee RG-EG209GS ราคา 6,200 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Reyee |
|---|---|
| รุ่น | RG-EG209GS |
| ประเภทอุปกรณ์ | Load Balance Router |
| คุณลักษณะเด่น | N/A |
| โปรเซสเซอร์ | N/A |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | Fixed WAN Port : 1×10/100/1000 Base-T Fixed LAN Port(s) : 7×10/100/1000 Base-T , 1×1GBase-X SFP LAN/WAN Switchable Port(s) : 2×10/100/1000 Base-T , 1×1GBase-X SFP |
| Security | N/A |
| สมรรถนะเครื่อง (Performance) | 600Mbps (1518Byte,NAT+Flow Audit) 430 Mbps (1518Byte,NAT+Authentication, Applicaation Identification, Flow Audit and Flow Control) |
| การเชื่อมต่ออินเทอร์เน็ต (Internet Connection) | PPPoE Client DHCP Client Static IP |
| การจัดการแลน (LAN Management) | ไม่ใช่ |
| ระบบ Networking | ไม่ใช่ |
| ระบบ VPN | L2TP VPN PPTP VPN IPsec VPN OpenVPN |
| ระบบ Firewall & Content Filtering | APP Block (Time/IP-based Policy) Website Filtering |
| การจัดการ Bandwidth Management | ไม่ใช่ |
| การบริหารจัดการ | Cloud Management APP Management Web management |
| PoE out | N/A |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | N/A |
| Power Supply | N/A |
| ขนาด | 202 mm x 108 mm x 28 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.5 kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Reyee RG-EG209GS ราคา 6,200 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย • ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



