คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
MikroTik ACGPSA 1575.4 MHz Spectrum, Active GPS SMA Connector Antenna for LtAP Series Products
อุปกรณ์เสาอากาศ GPS รุ่น ACGPSA ทำงานในคลื่นความถี่ 1575.4 MHz เสาอากาศขนาด 46.5 มม. x 26.5 มม. x 12.5 มม. มีระดับกันน้ำมาตรฐาน IP67 และมีแม่เหล็กภายในและเทปสองหน้า จึงสามารถติดบนพื้นผิวต่างๆ ได้อย่างง่ายดาย มีสายเคเบิลยาว 5 ม. (RG-174/U (standard)) พร้อมขั้วต่อ SMA ตัวเมียสำหรับเชื่อมต่อกับ LtAP หรือ LtAP mini โดยผ่านสาย ACSMAUFL (สำหรับเชื่อมต่อภายในตัวเครื่อง)
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 690 บาท
Special Price 630 บาท
| แบรนด์ | MikroTik |
| รุ่น | ACGPSA |
| ประเภทอุปกรณ์ | เสาอากาศ GPS |
| มาตรฐาน | ACGPSA 1575.4 MHz Spectrum SMA female Connector Waterproof : IP67 Standard mounting Magnetic base |
| ย่านความถี่ | 1575.4 MHz |
| เสาอากาศ | 26 dB |
| ประเภทหัวต่อ | SMA female |
| ขนาด | 46.5 มม. x 26.5 มม. x 12.5 มม., สายยาว 5 เมตร |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 120 กรัม (รวมสาย) |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Mikrotik ACGPSA ราคา 630 บาท |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | MikroTik |
|---|---|
| รุ่น | ACGPSA |
| ประเภทอุปกรณ์ | เสาอากาศ GPS |
| มาตรฐาน | ACGPSA 1575.4 MHz Spectrum SMA female Connector Waterproof : IP67 Standard mounting Magnetic base |
| โหมดการทำงาน | ไม่ใช่ |
| ย่านความถี่ | 1575.4 MHz |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | ไม่ใช่ |
| กำลังส่ง | ไม่ใช่ |
| เสาอากาศ | 26 dB |
| ประเภทหัวต่อ | SMA female |
| เหมาะสำหรับ | ไม่ใช่ |
| ความกว้างคลื่นสัญญาณ | ไม่ใช่ |
| ส่งสัญญาณระยะไกล | ไม่ใช่ |
| โปรเซสเซอร์ | ไม่ใช่ |
| หน่วยความจำ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| อะแดปเตอร์ PoE | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 46.5 มม. x 26.5 มม. x 12.5 มม., สายยาว 5 เมตร |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 120 กรัม (รวมสาย) |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Mikrotik ACGPSA ราคา 630 บาท |



