คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
MikroTik RB4011iGS+5HacQ2HnD-IN WiFi Router 10-Port Gigabit, 1-Port SFP+ 10Gbps, Quad-core 1.4Ghz CPU, 1GB RAM, Dual-band 2.4GHz / 5GHz 4x4 MIMO 802.11 ac Wireless and Desktop Case
อุปกรณ์ Multi-Port WiFi Router รุ่น RB4011iGS+5HacQ2HnD-IN มี 10 พอร์ต Gigabit Ethernet และ 1 พอร์ต SFP+ ความเร็วระดับ 10G, รองรับ PoE-in (Passive PoE) ที่พอร์ต 1 และ PoE-out (Passive PoE (18-57V)) ที่พอร์ต 10, รองรับ WiFi 802.11ac กระจายสัญญาณ WiFi 2 ย่าน 2.4GHz (300 Mbps) และ 5 GHz (1733 Mbps) เสาอากาศขนาด 3 dBi ทั้ง 2 ย่านความถี่, รองรับ Mikrotik RouterOS v7, License level 5, รองรับการทำโหลดบาลานซ์ Hotspot และ VPN เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดย่อมถึงขนาดกลางให้ประสิทธิภาพการทำงานอย่างน่าอัศจรรย์
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 9,980 บาท
Special Price 9,620 บาท
| แบรนด์ | MikroTik |
| รุ่น | RB4011iGS+5HacQ2HnD-IN |
| ประเภทอุปกรณ์ | Multi-Port WiFi Router |
| คุณลักษณะเด่น | • 1.4GHZ CPU • QUAD CORE ARM • IPSEC ACCELERATED • 4 CHAIN WIFI • 1733MBPS DATA RATE • 1 x 10G SFP+ |
| ความถี่ | 2.4 GHz 802.11b/g/n/ax dual-chain 5 GHz 802.11a/n/ac/ax dual-chain |
| เสาอากาศ | 2.4 GHz (3 dBi) 5 GHz (3 dBi) |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 10 x 10/100/1000 Ethernet ports • 1 x 10G SFP+ port |
| สถาปัตยกรรม | AL21400, Quad-core 1.4Ghz CPU |
| License level | 5 |
| Operating System | RouterOS v7, License level 5 |
| หน่วยความจำ | 1 GB |
| Storage size | 512 MB, NAND |
| Storage type | NAND |
| PoE in | รองรับ Port 1, passive, 18 - 57 V |
| PoE out | รองรับ Port 10, passive, up to 57 V |
| อะแดปเตอร์ | 24 V 2.5 A |
| ขนาด | 228 x 120 x 30 mm |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Mikrotik RB4011iGS+5HacQ2HnD-IN ราคา 9,620 บาท *ฟรีบริการตั้งค่าเซ็ตอัพเบื้องต้นและดูแลหลังการขาย |
| บริการ | • ติดตั้งและตั้งค่าอุปกรณ์ Mikrotik ที่หน้างาน • ออกแแบบวางระบบเครือข่าย Mikrotik Network • ตรวจสอบ แก้ไข ซ่อมบำรุงอุปกรณ์ Mikrotik |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | MikroTik |
|---|---|
| รุ่น | RB4011iGS+5HacQ2HnD-IN |
| มาตรฐาน | ไม่ใช่ |
| ประเภทอุปกรณ์ | Multi-Port WiFi Router |
| คุณลักษณะเด่น | • 1.4GHZ CPU • QUAD CORE ARM • IPSEC ACCELERATED • 4 CHAIN WIFI • 1733MBPS DATA RATE • 1 x 10G SFP+ |
| ความถี่ | 2.4 GHz 802.11b/g/n/ax dual-chain 5 GHz 802.11a/n/ac/ax dual-chain |
| เสาอากาศ | 2.4 GHz (3 dBi) 5 GHz (3 dBi) |
| กำลังส่ง | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 10 x 10/100/1000 Ethernet ports • 1 x 10G SFP+ port |
| สถาปัตยกรรม | AL21400, Quad-core 1.4Ghz CPU |
| โปรเซสเซอร์ | ไม่ใช่ |
| CPU core count | ไม่ใช่ |
| CPU nominal frequency | ไม่ใช่ |
| License level | 5 |
| Operating System | RouterOS v7, License level 5 |
| หน่วยความจำ | 1 GB |
| Storage size | 512 MB, NAND |
| Storage type | NAND |
| กำลังไฟสูงสุด | ไม่ใช่ |
| PoE in | รองรับ Port 1, passive, 18 - 57 V |
| PoE out | รองรับ Port 10, passive, up to 57 V |
| PoE in input Voltage | ไม่ใช่ |
| Number of AC inputs | ไม่ใช่ |
| Number of DC inputs | ไม่ใช่ |
| DC jack input Voltage | ไม่ใช่ |
| อะแดปเตอร์ | 24 V 2.5 A |
| รองรับการติดตั้ง | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 228 x 120 x 30 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 1 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Mikrotik RB4011iGS+5HacQ2HnD-IN ราคา 9,620 บาท *ฟรีบริการตั้งค่าเซ็ตอัพเบื้องต้นและดูแลหลังการขาย |
| บริการ | • ติดตั้งและตั้งค่าอุปกรณ์ Mikrotik ที่หน้างาน • ออกแแบบวางระบบเครือข่าย Mikrotik Network • ตรวจสอบ แก้ไข ซ่อมบำรุงอุปกรณ์ Mikrotik |



