คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Grandstream GWN7701P POE Unmanaged Gigabit Switch 8 Ports 10/100/1000 Mbps RJ45, 4 ports POE plug-and-play
รุ่น GWN7701P อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 8 พอร์ท 10/100/1000 Mbps RJ-45 สามารถแขวนผนัง, วางตั้งโต็ะ หรือวางในตู้แร็ค รองรับการจ่ายไฟผ่านสายแลนได้ 4 พอร์ท จ่ายไฟมาตรฐาน af/at กำลังไฟรวม 60วัตต์ สูงุสดต่อพอร์ทไม่เกิน 30วัตต์ ความเร็วรับส่งข้อมูลรวม 16Gbps ใช้งานง่ายไม่จำเป็นต้องตั้งค่าแค่เสียบปลั๊กก็ใช้งานได้เลย มีไฟแสดงบอกสถานะการทำงาน ตัวเครื่องเป็นเคสโลหะแข็งแรงทนทาน สำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต่อระบบเครือข่ายความเร็วสูง เหมาะสำหรับธุรกิจขนาดเล็ก - ขนาดกลาง โฮมออฟฟิต โรงแรม สถานศึกษา
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 1,850 บาท
Special Price 1,670 บาท
| แบรนด์ | Grandstream |
| รุ่น | GWN7701P |
| ประเภทอุปกรณ์ | Unmanaged Gigabit Switch |
| คุณลักษณะเด่น | • 8× 10/100/1000Mbps RJ45 Gigabit Ethernet ports • 4 port POE 802.3 af/at compliant Up to 30W on each port • Green technology reduces power consumption • LED Indicators Per port, Link/Activity Per device, Power • Auto MDI/MDIX crossover for all ports • Broadcast/Multicast/Unicast Storm Control (fixed to 100Mbps) to monitor traffic levels • Supports long cable connection • QoS - Supports Default Strict Priority when present • Supports deployment in IPv6 and IPv4 networks |
| มาตรฐานโปรโตคอล | Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.1p, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 8× 10/100/1000Mbps RJ45 Ports, AUTO Negotiation, AUTO MDI/MDIX • 4 port POE 802.3 af/at compliant |
| พอร์ต PoE Out | • 1~4 Ports 802.3 af/at compliant • Up to 30 W on Each Port, Total 60W Power Budget • Overload to cut off the lowestpriority port • Priority: Port 4 to Port 1 |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | Up to 30 W on Each Port, Total 60W Power Budget |
| MAC Address Table | 2K |
| Switching Capacity | 16Gbps |
| ไฟแสดงสถานะ | Per port: Link/Activity Green Per device: Power Green |
| Max Power Consumption | 3W (excluding PoE output power) |
| Power Supply | External 5VDC/0.6A |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | -10°C to 45°C |
| วัสดุ | Metal |
| รองรับการติดตั้ง | Desktop/ Wall-Mount |
| ขนาด | 190 x 100 x 28mm |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Grandstream GWN7701P ราคา 1,670 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Grandstream |
|---|---|
| รุ่น | GWN7701P |
| ประเภทอุปกรณ์ | Unmanaged Gigabit Switch |
| คุณลักษณะเด่น | • 8× 10/100/1000Mbps RJ45 Gigabit Ethernet ports • 4 port POE 802.3 af/at compliant Up to 30W on each port • Green technology reduces power consumption • LED Indicators Per port, Link/Activity Per device, Power • Auto MDI/MDIX crossover for all ports • Broadcast/Multicast/Unicast Storm Control (fixed to 100Mbps) to monitor traffic levels • Supports long cable connection • QoS - Supports Default Strict Priority when present • Supports deployment in IPv6 and IPv4 networks |
| สวิตซ์ระดับ | ไม่ใช่ |
| มาตรฐาน | ไม่ใช่ |
| มาตรฐานโปรโตคอล | Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.1p, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 8× 10/100/1000Mbps RJ45 Ports, AUTO Negotiation, AUTO MDI/MDIX • 4 port POE 802.3 af/at compliant |
| พอร์ต PoE Out | • 1~4 Ports 802.3 af/at compliant • Up to 30 W on Each Port, Total 60W Power Budget • Overload to cut off the lowestpriority port • Priority: Port 4 to Port 1 |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | ไม่ใช่ |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | Up to 30 W on Each Port, Total 60W Power Budget |
| Link Aggregation | ไม่ใช่ |
| Switch Fabric | ไม่ใช่ |
| Transmit Rate | ไม่ใช่ |
| Jumbo Frames | ไม่ใช่ |
| MAC Address Table | 2K |
| ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth | ไม่ใช่ |
| Switching Capacity | 16Gbps |
| Forwarding Rate | ไม่ใช่ |
| Layer 3 Static Routing | ไม่ใช่ |
| VLAN | ไม่ใช่ |
| ไฟแสดงสถานะ | Per port: Link/Activity Green Per device: Power Green |
| Max Power Consumption | 3W (excluding PoE output power) |
| Power Supply | External 5VDC/0.6A |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | -10°C to 45°C |
| วัสดุ | Metal |
| รองรับการติดตั้ง | Desktop/ Wall-Mount |
| ขนาด | 190 x 100 x 28mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Grandstream GWN7701P ราคา 1,670 บาท *มี Technical Support ช่วยเหลือการตั้งค่าใช้งาน |
| บริการ | • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์ • ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP • ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic • ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



