คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Grandstream GWN7602 Mid-Tier 2x2 WAVE-2 Wireless Access Point 1.17Gbps, 100 meters Coverage range 80 Wi-Fi client devices, GWN.Cloud
แอคเซสพอยต์ GWN7602 ความเร็วไวไฟสูงสุด 1.17Gbps มาตรฐานไวไฟ 802.11ac Wave 2 เทคโนโลยี 2x2 MU-MIMO มี 4 เสาอากาศภายในขนาด 3.5dBi, กำลังส่ง 21dBm มี 1 พอร์ต Uplink Gigabit รองรับ PoE/PoE+ และ 3 พอร์ต 10/100Mbps รองรับการต่ออุปกรณ์เครือข่ายเช่น IPTV, IP Phone หรือ Computer รองรับผู้ใช้งานได้สูง 80 เครื่อง ระยะสัญญาณไวไฟครอบคลุมได้ 100 เมตร รองรับการทำ Mesh WiFi บริหารจัดการได้ด้วย GWN.Cloud และ Controller AP ในตัว เหมาะสำหรับบ้านพัก สำนักงาน โรงแรม รีสอร์ท
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 3,200 บาท
Special Price 2,750 บาท
| แบรนด์ | Grandstream |
| รุ่น | GWN7602 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Indoor Access Point |
| ส่งสัญญาณระยะไกล | 100 เมตร |
| คุณลักษณะเด่น | • ความเร็วไวไฟสูงสุด 1.17Gbps, 1x Gigabit และ 3x 100Mbit wireline speed • ระยะไวไฟครอบคลุมถึง 100 เมตร • ปรับการรับไฟเลี้ยงอัตโนมัติเมื่อตรวจพบการจ่าย PoE/PoE+ และ PSE • ป้องกันการแฮ็กได้อย่างปลอดภัยและข้อมูลสำคัญ/ควบคุมการล็อคผ่านลายเซ็นดิจิทัล รับรองความปลอดภัยที่ไม่ซ้ำกัน/รหัสผ่านเริ่มต้นแบบสุ่มต่ออุปกรณ์ • รองรับอุปกรณ์ไคลเอ็นต์ Wi-Fi ได้สูงสุด 80 เครื่อง • QoS ขั้นสูงเพื่อให้มั่นใจในประสิทธิภาพตามเวลาจริงของแอปพลิเคชัน |
| รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน | Up to 80 User |
| มาตรฐาน | IEEE 802.11a/b/g/n/ac |
| ย่านความถี่ | Wi-Fi Dual-band Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac (2.4Ghz & 5Ghz) |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | 1.17Gbps aggregate wireless throughput |
| เสาอากาศ | 2 Dual-band internal antennas. Antenna 1 - 2.4GHz: gain 3.0dBi, 5GHz: gain 3.5dBi Antenna 2 - 2.4GHz: gain 3.5dBi, 5GHz: gain 3.0dBi |
| กำลังส่ง | 2.4G: 21 dBm 5G: 21 dBm |
| Radio Chains/Spatial streams | 2x2:2 MIMO |
| ความกว้างคลื่นสัญญาณ | 2.4G: 20 and 40MHz 5G: 20, 40, 80MHz |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 x 10/100/1000M uplink Ethernet port with POE/POE+ 2 x 10/100M Ethernet port with PSE 1 x 10/100M Ethernet port |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | Support 802.3 az; PoE 802.3af/ 802.3at PSE max output per port: 6W; Max Consumption: 20 W |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0°C to 40°C |
| ขนาด | 135 x 115 x 30mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.188 |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Grandstream GWN7602 ราคา 2,750 บาท *ฟรีบริการตั้งค่าเซ็ตอัพและดูแลหลังการขาย |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์ LAN/WAN/WiFi/IP Camera • ติดตั้งระบบเครือข่ายสายแลน UTP ระบบกล้องวงจรปิด IP Camera บ้านพักและอาคารสำนักงาน • ตรวจซ่อม แก้ไข ปรับปรุงระบบสาย LAN และ WiFi |
รายละเอียดสินค้า (Details)

รายละเอียด

สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Grandstream |
|---|---|
| รุ่น | GWN7602 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Indoor Access Point |
| ส่งสัญญาณระยะไกล | 100 เมตร |
| คุณลักษณะเด่น | • ความเร็วไวไฟสูงสุด 1.17Gbps, 1x Gigabit และ 3x 100Mbit wireline speed • ระยะไวไฟครอบคลุมถึง 100 เมตร • ปรับการรับไฟเลี้ยงอัตโนมัติเมื่อตรวจพบการจ่าย PoE/PoE+ และ PSE • ป้องกันการแฮ็กได้อย่างปลอดภัยและข้อมูลสำคัญ/ควบคุมการล็อคผ่านลายเซ็นดิจิทัล รับรองความปลอดภัยที่ไม่ซ้ำกัน/รหัสผ่านเริ่มต้นแบบสุ่มต่ออุปกรณ์ • รองรับอุปกรณ์ไคลเอ็นต์ Wi-Fi ได้สูงสุด 80 เครื่อง • QoS ขั้นสูงเพื่อให้มั่นใจในประสิทธิภาพตามเวลาจริงของแอปพลิเคชัน |
| หน่วยความจำ | ไม่ใช่ |
| ขนาดฮาร์ดดิสก์ | ไม่ใช่ |
| โปรเซสเซอร์ | ไม่ใช่ |
| รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน | Up to 80 User |
| โหมดการทำงาน | ไม่ใช่ |
| มาตรฐาน | IEEE 802.11a/b/g/n/ac |
| Security | N/A |
| ย่านความถี่ | Wi-Fi Dual-band Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac (2.4Ghz & 5Ghz) |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | 1.17Gbps aggregate wireless throughput |
| เสาอากาศ | 2 Dual-band internal antennas. Antenna 1 - 2.4GHz: gain 3.0dBi, 5GHz: gain 3.5dBi Antenna 2 - 2.4GHz: gain 3.5dBi, 5GHz: gain 3.0dBi |
| กำลังส่ง | 2.4G: 21 dBm 5G: 21 dBm |
| Radio Chains/Spatial streams | 2x2:2 MIMO |
| ความกว้างคลื่นสัญญาณ | 2.4G: 20 and 40MHz 5G: 20, 40, 80MHz |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 x 10/100/1000M uplink Ethernet port with POE/POE+ 2 x 10/100M Ethernet port with PSE 1 x 10/100M Ethernet port |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | Support 802.3 az; PoE 802.3af/ 802.3at PSE max output per port: 6W; Max Consumption: 20 W |
| อะแดปเตอร์ | ไม่ใช่ |
| อะแดปเตอร์ PoE | ไม่ใช่ |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0°C to 40°C |
| ขนาด | 135 x 115 x 30mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.188 |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | N/A |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Grandstream GWN7602 ราคา 2,750 บาท *ฟรีบริการตั้งค่าเซ็ตอัพและดูแลหลังการขาย |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์ LAN/WAN/WiFi/IP Camera • ติดตั้งระบบเครือข่ายสายแลน UTP ระบบกล้องวงจรปิด IP Camera บ้านพักและอาคารสำนักงาน • ตรวจซ่อม แก้ไข ปรับปรุงระบบสาย LAN และ WiFi |



