คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-082-6955, 081-146-1533

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-2299-888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo
Link UT-9125DHP-02 SFP 1.25G Transeiver Module, MM 1300 nm 2Km. With DDMI
Link UT-9125DHP-02 SFP 1.25G Transeiver Module, MM 1300 nm 2Km. With DDMI Link UT-9125DHP-02 SFP 1.25G Transeiver Module, MM 1300 nm 2Km. With DDMI

Link UT-9125DHP-02 SFP 1.25G Transeiver Module, MM 1300 nm 2Km. With DDMI

รหัสสินค้า: UT-9125DHP-02

อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล UT-9125DHP-02 รองรับความเร็ว 1.25 Gigabit Ethernet หัวต่อ Duplex LC แบบ Multi-mode (MM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร มีฟังก์ชัน DDMI แสดงสถานะการทำงานตลอดเวลาแบบ Real time ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ HP ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

Brand: Link

สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง

ราคาปกติ: 835 บาท

Special Price 590 บาท

แบรนด์ Link
รุ่น UT-9125DHP-02
ประเภทอุปกรณ์ SFP Mini-GBIC Transceiver Module Fiber
คุณลักษณะเด่น • Compliant with IEEE802.3z Gigabit Ethernet standard
• Compliant with Fiber Channel standard
• Industry standard small form pluggable (SFP) package
• Compliant with multi Source Agreement
• Single power supply 3.3V
• TTL signal detect indicator
• Hot Pluggable
• SFP 1.25G, WDM, Singlemode, Tx1310/Rx1550 nm
• Class 1 laser product complies with EN 60825-1
• Plug and Play Installation
• RoHS Compliant
• DDMI Funtion
ประเภทหัวต่อ Duplex LC connector
การส่งสัญญาณแบบ Multi-mode (MM)
ความเร็วการรับส่งข้อมูล 1.25 Gpbs
รับส่งข้อมูลได้ระยะทาง 2 กิโลเมตร
Transmit Power -9 to -1 dBm
Receiver Sensitivity -19 dBm
Wavelength 1310 nm
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ Operating : 0° C to 70° C
Storage : -40° C to 85° C
ความชื้นในอากาศ Operating : 10% to 95% RH
Storage : 5% to 95% RH
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 0.1
เหมาะสำหรับ • มีเดียคอนเวอร์เตอร์ Link
• สวิตซ์ HP
สินค้ารับประกัน 3 ปี
ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) Link UT-9125DHP-02 ราคา 590 บาท *สั่งซื้อครบ 2,000 บาท จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล
บริการ • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems)
• ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร
• สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer)
• ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance)

รายละเอียดสินค้า (Details)

            ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ รองรับสวิตซ์และเร้าเตอร์ที่ไม่มี DDMI Funtion ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

รูปแสดงตัวอย่างการติดตั้งเข้ากับอุปกรณ์ Media Converter และ Switch

Details

            ใช้งานได้กับอุปกรณ์ Link Media Converter และสวิตซ์ Cisco, HP, Linksys, TP-Link, D-Link, Link, Huawei, ZTE, NETGEAR, DELL, BTI, DCN, RUISIE และแบรนด์อื่นๆ รองรับสวิตซ์และเร้าเตอร์ที่ไม่มี DDMI Funtion ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า

รูปแสดงตัวอย่างการติดตั้งเข้ากับอุปกรณ์ Media Converter และ Switch

สเปคสินค้า

แบรนด์ Link
รุ่น UT-9125DHP-02
ประเภทอุปกรณ์ SFP Mini-GBIC Transceiver Module Fiber
คุณลักษณะเด่น • Compliant with IEEE802.3z Gigabit Ethernet standard
• Compliant with Fiber Channel standard
• Industry standard small form pluggable (SFP) package
• Compliant with multi Source Agreement
• Single power supply 3.3V
• TTL signal detect indicator
• Hot Pluggable
• SFP 1.25G, WDM, Singlemode, Tx1310/Rx1550 nm
• Class 1 laser product complies with EN 60825-1
• Plug and Play Installation
• RoHS Compliant
• DDMI Funtion
ประเภทหัวต่อ Duplex LC connector
การส่งสัญญาณแบบ Multi-mode (MM)
ความเร็วการรับส่งข้อมูล 1.25 Gpbs
รับส่งข้อมูลได้ระยะทาง 2 กิโลเมตร
Transmit Power -9 to -1 dBm
Receiver Sensitivity -19 dBm
Wavelength 1310 nm
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ Operating : 0° C to 70° C
Storage : -40° C to 85° C
ความชื้นในอากาศ Operating : 10% to 95% RH
Storage : 5% to 95% RH
ขนาด ไม่ใช่
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 0.1
เหมาะสำหรับ • มีเดียคอนเวอร์เตอร์ Link
• สวิตซ์ HP
สินค้ารับประกัน 3 ปี
ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) Link UT-9125DHP-02 ราคา 590 บาท *สั่งซื้อครบ 2,000 บาท จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล
บริการ • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems)
• ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร
• สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer)
• ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance)
UT-9125D-02 Datasheet Size: (24.08 MB)

เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง

คุณกำลังรีวิว: Link UT-9125DHP-02 SFP 1.25G Transeiver Module, MM 1300 nm 2Km. With DDMI

คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *

  1 2 3 4 5
คุณภาพ
ราคา
ปริมาณ
expand_less