คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น

สั่งซื้อสินค้า

02-082-6955, 081-146-1533

สายด่วน

091-229-2888, 091-379-9999

อีเมล์

[email protected]

บริการหลังการขาย

091-2299-888

สอบถาม-สั่งซื้อทางไลน์

@sysinfo
Cisco MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver  Duplex LC (LC Connector),Single-Mode (SM) Wavelength 1310 nm, up to 10 km
Cisco MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver  Duplex LC (LC Connector),Single-Mode (SM) Wavelength 1310 nm, up to 10 km Cisco MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver  Duplex LC (LC Connector),Single-Mode (SM) Wavelength 1310 nm, up to 10 km

Cisco MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver Duplex LC (LC Connector),Single-Mode (SM) Wavelength 1310 nm, up to 10 km

รหัสสินค้า: MGBLX1 อุปกรณ์ SFP Mini-GBIC โมดูล MGBLX1 รองรับความเร็ว 1000 Mbps หัวต่อ Duplex LC (LC Connector) แบบ Single-Mode (SM) รับส่งข้อมูลระยะไกลสูงสุด 10 กิโลเมตร ใช้งานได้กับอุปกรณ์ สวิตซ์ Cisco (SG350) ติดตั้งง่ายแบบ Hot-Swappable ไม่ต้องตั้งค่า
Brand: Cisco

สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง

ราคาปกติ: 7,500 บาท

Special Price 6,700 บาท

แบรนด์ Cisco
รุ่น MGBLX1
สินค้ารับประกัน 3 ปี

สเปคสินค้า

แบรนด์ Cisco
รุ่น MGBLX1
ประเภทอุปกรณ์ ไม่ใช่
สวิตซ์ระดับ ไม่ใช่
มาตรฐาน ไม่ใช่
พอร์ตเชื่อมต่อ ไม่ใช่
พอร์ต PoE Out N/A
Switch Fabric N/A
Transmit Rate N/A
Packet Buffer Memory N/A
Jumbo Frames N/A
MAC Address Table N/A
Transmission Method N/A
Transmission Cable N/A
Power Supply ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Max Power Consumption ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
ขนาด MAC Address Table ไม่ใช่
Switching Capacity ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
Spanning Tree ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
โหมดประหยัดไฟ Power Saving ไม่ใช่
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ ไม่ใช่
วัสดุ ไม่ใช่
รองรับการติดตั้ง ไม่ใช่
ขนาด ไม่ใช่
น้ำหนัก (กิโลกรัม) ไม่ใช่
สินค้ารับประกัน 3 ปี
ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) ไม่ใช่
บริการ ไม่ใช่

เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง

คุณกำลังรีวิว: Cisco MGBLX1 Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver Duplex LC (LC Connector),Single-Mode (SM) Wavelength 1310 nm, up to 10 km

คุณจะให้คะแนนสินค้านี้อย่างไร? *

  1 2 3 4 5
คุณภาพ
ราคา
ปริมาณ
expand_less