คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Link UFC9704A Fiber Optic 4 Core OS2 9/125 μm Single-Mode, MINI ARSS, Multi Tube 3-Twisted Cable (Tensile 1,200 N)
สายไฟเบอร์ออปติก UFC9704A แบบ 4 Core ARSS 3-Twisted Tube ประเภท Single-Mode โครงสร้างพิเศษออกแบบให้มีเกราะเหล็กป้องกัน (Steel Armored) การถูกของมีคมและสัตว์กัดแทะ มีวัสดุป้องกันน้ำซึม 2 ชั้น คือชั้นของ Water Blocking Tape และชั้น Water Blocking yarn เป็นตัวซับความชื้น เหมาะสำหรับเป็น Backbone เส้นทางหลักระบบเครือข่าย, สายใยแก้วมาตรฐาน OS2 ขนาด Core เส้นผ่าศูนย์กลาง 9 ไมครอน ขนาด Cladding เส้นผ่าศูนย์กลาง 125 ไมครอน (9/125 μm) ติดตั้งได้ทั้งภายนอกและภายในอาคาร ฉนวนหุ้มสายใช้สาร HDPE ทนสภาวะแวดล้อม สามารถโยงระหว่างเสาได้ โดยไม่ต้องมีลวดสลิงเนื่องจากโครงสร้างของสายมีความแข็งแรงสูง ทนแรงดึงสูงสุด 1,200 นิวตัน
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 17 บาท
Special Price 14 บาท
| แบรนด์ | Link |
| รุ่น | UFC9704A |
| ประเภทอุปกรณ์ | สายใยแก้วนำแสง (Fiber Optic Cable) แบบมีเกราะเหล็กป้องกัน (Steel Armored) โยงระหว่างเสาได้โดยไม่ต้องมีลวดสลิง (Self Support) |
| สถานที่ใช้งาน | สามารถใช้ได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร (Indoor/Outdoor) บนเสาไฟฟ้า,ชายคาอาคารที่มีลมแรง โครงสร้างภายในแบบ 3 Twisted Tube ช่วยให้เส้นใยแก้ภายในไม่เกิดการขยับตัวเมื่อเกิดการแกว่งจากแรงลม |
| จำนวนเส้นแกนใยแก้วนำแสง | 4 Core |
| ขนาด Core และเปลือกหุ้ม Cladding | เส้นผ่าศูนย์กลาง 9 ไมครอน และ 125 ไมครอน (9/125 μm) |
| การส่งสัญญาณแบบ | โหมดเดี่ยว (Single-Mode) |
| เหมาะสำหรับ | เป็น Backbone เส้นทางหลักของระบบเน็ตเวิร์ก เชื่อมต่อระหว่างอาคารและภายในอาคาร |
| มาตรฐาน | OS2 ISO/IEC 11801 : 2002 ANSI/TIA/EIA-568-B.3, ANSI/TIA-568-C.3 Telcordia(Bellcore)GR-20-CORE ANSI/ICEA 640 ITU-T G.652D (Single-Mode) IEC 60793, IEC 60794-1-2, EIA-455 EN 50173-1, TIS 2166-2548 RoHS Compliant |
| ความเร็วการรับส่งข้อมูล | 10G, 40G, 100G Ethernet |
| สี | ดำ (ฺBlack) |
| วัสดุ | UV-resistant, black HDPE outer jacket เกราะเหล็กป้องกัน (Steel Armored) |
| ขนาด | ความยาว 1 ม้วน มีขนาด 1,000 เมตร/2,000/3,000/4,000 เมตร (ไม่มีแบ่งขายเป็นเมตรย่อย) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 65 kg / km |
| สินค้ารับประกัน | 30 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link UFC9704A ราคาเมตรละ 14 บาท *สั่งซื้อครบ 2,000 บาท จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems) • ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร • สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer) • ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance) |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Link |
|---|---|
| รุ่น | UFC9704A |
| ประเภทอุปกรณ์ | สายใยแก้วนำแสง (Fiber Optic Cable) แบบมีเกราะเหล็กป้องกัน (Steel Armored) โยงระหว่างเสาได้โดยไม่ต้องมีลวดสลิง (Self Support) |
| สถานที่ใช้งาน | สามารถใช้ได้ทั้งภายในและภายนอกอาคาร (Indoor/Outdoor) บนเสาไฟฟ้า,ชายคาอาคารที่มีลมแรง โครงสร้างภายในแบบ 3 Twisted Tube ช่วยให้เส้นใยแก้ภายในไม่เกิดการขยับตัวเมื่อเกิดการแกว่งจากแรงลม |
| จำนวนเส้นแกนใยแก้วนำแสง | 4 Core |
| ขนาด Core และเปลือกหุ้ม Cladding | เส้นผ่าศูนย์กลาง 9 ไมครอน และ 125 ไมครอน (9/125 μm) |
| การส่งสัญญาณแบบ | โหมดเดี่ยว (Single-Mode) |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | ไม่ใช่ |
| เหมาะสำหรับ | เป็น Backbone เส้นทางหลักของระบบเน็ตเวิร์ก เชื่อมต่อระหว่างอาคารและภายในอาคาร |
| มาตรฐาน | OS2 ISO/IEC 11801 : 2002 ANSI/TIA/EIA-568-B.3, ANSI/TIA-568-C.3 Telcordia(Bellcore)GR-20-CORE ANSI/ICEA 640 ITU-T G.652D (Single-Mode) IEC 60793, IEC 60794-1-2, EIA-455 EN 50173-1, TIS 2166-2548 RoHS Compliant |
| ความเร็วการรับส่งข้อมูล | 10G, 40G, 100G Ethernet |
| ปริมาณการรับส่งข้อมูล | ไม่ใช่ |
| สี | ดำ (ฺBlack) |
| วัสดุ | UV-resistant, black HDPE outer jacket เกราะเหล็กป้องกัน (Steel Armored) |
| ตัวนำไฟฟ้า | ไม่ใช่ |
| อัตราการลามไฟ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | ความยาว 1 ม้วน มีขนาด 1,000 เมตร/2,000/3,000/4,000 เมตร (ไม่มีแบ่งขายเป็นเมตรย่อย) |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | ไม่ใช่ |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 65 kg / km |
| สินค้ารับประกัน | 30 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link UFC9704A ราคาเมตรละ 14 บาท *สั่งซื้อครบ 2,000 บาท จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems) • ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร • สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer) • ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance) |



