คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Link UT-0216EA Enhance Fiber Optic Media Converter RJ45/SC (MM.) 10/100 Mbps, Distance 2 km. (Indoor Only)
Link Media Converter รุ่น UT-0216EA ไฟเบอร์มีเดียคอนเวอร์เตอร์ UT-0216EA แบบมัลติโหมด (Multi-mode) มี 1 พอร์ตแลน RJ45 และหัวต่อไฟเบอร์แบบ SC รองรับความเร็ว 10/100 Mbps เชื่อมต่อสายไฟเบอร์ออฟติกได้ระยะไกลสูงสุด 2 กิโลเมตร ออกแบบมาเพื่อแปลงสัญญาณส่งผ่านสาย Fiber Optic ได้หลายโหมดพร้อมกัน และเพิ่มฟังก์ชั่น Link Fault Signaling (LFS) คือเมื่อเกิดปัญหาในระบบสายสัญญาณจะทำการสลับคู่สายไปใช้คู่สายสำรองโดยอัตโนมัติ เหมาะสำหรับเครือข่ายที่ต้องการความเร็วและประสิทธิภาพสูงในการเชื่อมต่อระยะสั้น
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 2,950 บาท
Special Price 2,550 บาท
| แบรนด์ | Link |
| รุ่น | UT-0216EA |
| ประเภทอุปกรณ์ | 10/100Mbps F.O. MEDIA CONVERTER (Indoor Only) |
| มาตรฐาน | IEEE 802.3 (10BASE-T) IEEE 802.3 (100BASE-TX/FX) FCC Part 15 of Class A & CE approved |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | UTP Connector : 1 x RJ45 type Fiber Connector : SC (Multi-mode) |
| ไฟแสดงสถานะ | PWR, Fiber, RJ45, 100, LNK/ACT, ALM (LFS) |
| รับส่งข้อมูลได้ระยะทาง | Up to 100Mbps (CAT 5/5E/6) Up to 2km for Multi-mode |
| Power Supply | AC 100-240V 47/63Hz Input DC 12V 1A Output |
| Max Power Consumption | 2.8W |
| ขนาด | 73.8 x 23.4 x 109.2 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 138g |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link UT-0216EA ราคา 2,550 บาท *สั่งซื้อครบ 2,000 บาท จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems) • ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร • สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer) • ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance) |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Link |
|---|---|
| รุ่น | UT-0216EA |
| ประเภทอุปกรณ์ | 10/100Mbps F.O. MEDIA CONVERTER (Indoor Only) |
| คุณลักษณะเด่น | ไม่ใช่ |
| มาตรฐาน | IEEE 802.3 (10BASE-T) IEEE 802.3 (100BASE-TX/FX) FCC Part 15 of Class A & CE approved |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | UTP Connector : 1 x RJ45 type Fiber Connector : SC (Multi-mode) |
| ไฟแสดงสถานะ | PWR, Fiber, RJ45, 100, LNK/ACT, ALM (LFS) |
| รับส่งข้อมูลได้ระยะทาง | Up to 100Mbps (CAT 5/5E/6) Up to 2km for Multi-mode |
| Power Supply | AC 100-240V 47/63Hz Input DC 12V 1A Output |
| Max Power Consumption | 2.8W |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | ไม่ใช่ |
| ความชื้นในอากาศ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 73.8 x 23.4 x 109.2 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 138g |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Link UT-0216EA ราคา 2,550 บาท *สั่งซื้อครบ 2,000 บาท จัดส่งฟรี เขต กทม.และปริมณฑล |
| บริการ | • ออกแบบวางระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Network Systems) • ติดตั้งสายนำสัญญาณและอุปกรณ์ไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Cable) ทั้งแบบภายในและภายนอกอาคาร • สไปรท์สายไฟเบอร์ออฟติกพร้อมผลการทดสอบ (Optical Fiber Fusion Splicer) • ซ่อมบำรุงแก้ไขปัญหาระบบโครงข่ายไฟเบอร์ออฟติก (Fiber Optic Maintenance) |



