คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
DAHUA DHI-NVR5208-4KS2 8/16/32 Channel 1U 2HDDs 4K & H.265 Pro Network Video Recorder
เครื่องบันทึกกล้องวงจรปิด NVR รุ่น DHI-NVR5208-4KS2 ระบบ IP ขนาด 8CH, เทคโนโลยีการบีบอัดไฟล์ H.265+ รองรับการใส่ฮาร์ดดิสก์แบบ SATA ได้ 2 ลูก ความจุสูงสุด 10TB มี 1 พอร์ต RJ-45 (10M/100M), 1 พอร์ต HDMI และ 1 พอร์ต VGA รองรับ Access bandwidth 320Mbps, Storage bandwidth 320Mbps และ Forwarding bandwidth 320Mbps ดูผ่านมือถือฟรีตลอดอายุการใช้งาน ตัวเครื่องขนาด 1 U มีช่องระบายความร้อน สวยงามแข็งแรงทนทาน
สถานะของสินค้า : สอบถามก่อนสั่งซื้อ
ราคาปกติ: 19,450 บาท
Special Price 11,160 บาท
| แบรนด์ | Dahua |
| รุ่น | DHI-NVR5208-4KS2 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Network Video Recorder (NVR) |
| ช่องการต่อกล้อง (IP Video Input) | 8-ch |
| ช่อง HDMI/VGA Output | 1 VGA/1 HDMI |
| ช่อง Audio Output | 1-ch, RCA |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 12MP, 8MP, 6MP, 5MP, 4MP, 3MP, 1080p, 1.3MP, 720p, D1, and more |
| คุณลักษณะเด่น | • 8/16/32-channel IP video access • Smart H.265+/Smart H.264+/H.265/H.264/MJPEG; H.265 auto switch • Max 320 Mbps incoming bandwidth • Up to 24MP resolution for live view and playback • 1-channel fisheye dewarping (AI by NVR) • AI by Camera: Perimeter protection; face detection and recognition; SMD Plus; video metadata; ANPR; people counting; stereo analysis; crowd distribution; heat map |
| รองรับการใส่ฮาร์ดดิส (SATA HDD) | 2 SATA interface |
| รองรับขนาดฮาร์ดดิส (Capacity) | Up to 10TB each HDD |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • Audio Input 1 channel, RCA connector • Audio Output 1 channel, RCA connector, which supports voice intercom output • HDD 2 SATA III ports, up to 10 TB for a single HDD • Alarm Input 4 channels • Alarm Output 2 channels • RS-232 1 channel, used to debug and pass through serial data • RS-485 1 channel, used to control PTZ, and it supports multiple protocols • USB 1 front USB 2.0 port, 1 rear USB 3.0 port • HDMI 1 • VGA 1 • 1 RJ-45 10/100/1000 Mbps self-adaptive Ethernet port |
| การเข้ารหัสบีบอัดภาพ (Decoding Format) | Smart H.265+; Smart H.264+; H.265; H.264; MJPEG |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | –10 °C to +55 °C (+14 °F to +131 °F) |
| ระบบไฟเลี้ยง (Power supply) | 12V/4A DC |
| ขนาด | 375 mm × 282.4 mm × 53 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 1.6 kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Dahua NVR 8CH รุ่น DHI-NVR5208-4KS2 ราคา 8,230 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและติดตั้งกล้องวงจรปิด • ซ่อมบำรุงกล้องวงจรปิดทั้งระบบ Analog และ IP • มี Technical Support ช่วยเหลือเรื่องการติดตั้ง การตั้งค่าและการใช้งาน |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Dahua |
|---|---|
| รุ่น | DHI-NVR5208-4KS2 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Network Video Recorder (NVR) |
| มาตรฐาน | ไม่ใช่ |
| ช่องการต่อกล้อง (IP Video Input) | 8-ch |
| ช่อง HDMI/VGA Output | 1 VGA/1 HDMI |
| ช่อง Audio Output | 1-ch, RCA |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 12MP, 8MP, 6MP, 5MP, 4MP, 3MP, 1080p, 1.3MP, 720p, D1, and more |
| คุณลักษณะเด่น | • 8/16/32-channel IP video access • Smart H.265+/Smart H.264+/H.265/H.264/MJPEG; H.265 auto switch • Max 320 Mbps incoming bandwidth • Up to 24MP resolution for live view and playback • 1-channel fisheye dewarping (AI by NVR) • AI by Camera: Perimeter protection; face detection and recognition; SMD Plus; video metadata; ANPR; people counting; stereo analysis; crowd distribution; heat map |
| สี | ไม่ |
| รองรับการใส่ฮาร์ดดิส (SATA HDD) | 2 SATA interface |
| รองรับขนาดฮาร์ดดิส (Capacity) | Up to 10TB each HDD |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • Audio Input 1 channel, RCA connector • Audio Output 1 channel, RCA connector, which supports voice intercom output • HDD 2 SATA III ports, up to 10 TB for a single HDD • Alarm Input 4 channels • Alarm Output 2 channels • RS-232 1 channel, used to debug and pass through serial data • RS-485 1 channel, used to control PTZ, and it supports multiple protocols • USB 1 front USB 2.0 port, 1 rear USB 3.0 port • HDMI 1 • VGA 1 • 1 RJ-45 10/100/1000 Mbps self-adaptive Ethernet port |
| การเข้ารหัสบีบอัดภาพ (Decoding Format) | Smart H.265+; Smart H.264+; H.265; H.264; MJPEG |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | –10 °C to +55 °C (+14 °F to +131 °F) |
| ระบบไฟเลี้ยง (Power supply) | 12V/4A DC |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 375 mm × 282.4 mm × 53 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 1.6 kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Dahua NVR 8CH รุ่น DHI-NVR5208-4KS2 ราคา 8,230 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและติดตั้งกล้องวงจรปิด • ซ่อมบำรุงกล้องวงจรปิดทั้งระบบ Analog และ IP • มี Technical Support ช่วยเหลือเรื่องการติดตั้ง การตั้งค่าและการใช้งาน |



