คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
DAHUA DHI-NVR2108HS-8P-I 8 Channel Compact 1U 8PoE WizSense Network Video Recorder
เครื่องบันทึกกล้องวงจรปิด NVR รุ่น DHI-NVR2108HS-8P-I ระบบ IP ขนาด 8CH, เทคโนโลยีการบีบอัดไฟล์ H.265+ รองรับการใส่ฮาร์ดดิสก์แบบ SATA ได้ 1 ลูก ความจุสูงสุด 8TB มี 1 พอร์ต RJ-45 (10M/100M), 1 พอร์ต HDMI และ 1 พอร์ต VGA รองรับ Access bandwidth 200Mbps, Storage bandwidth 200Mbps และ Forwarding bandwidth 100Mbps ดูผ่านมือถือฟรีตลอดอายุการใช้งาน ตัวเครื่องขนาด 1 U มีช่องระบายความร้อน สวยงามแข็งแรงทนทาน
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 8,150 บาท
Special Price 5,790 บาท
| แบรนด์ | Dahua |
| รุ่น | DHI-NVR2108HS-8P-I |
| ประเภทอุปกรณ์ | Network Video Recorder (NVR) |
| ช่องการต่อกล้อง (IP Video Input) | 8-ch |
| ช่อง HDMI/VGA Output | 1 VGA/1 HDMI |
| ช่อง Audio Output | 1-ch, RCA |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 12M/8M/5M/4M/3M/2M/720p/D1 |
| คุณลักษณะเด่น | • New 4.0 user interface • Remote surveillance, live view and video play on mobile phone App • Max. decoding capability: 4 × 1080p@30fps. Supports adaptive decoding • Supports mainstream cameras of ONVIF and RTSP protocols • H.264/.H265/Smart H.264+/Smart H.265+/MJPEG, H.265 auto switch • 1 VGA/1 HDMI simultaneous video output by default, the maximum resolution of HDMI is 4K; and non-simultaneous video output is also supported, the maximum resolution is 1080p • 1-channel face detection and recognition (AI by NVR); or 2-channel perimeter detection (AI by NVR); or 4-channel SMD (AI by NVR); up to 10 face databases and 5,000 face images • Security baseline 2.1 |
| รองรับการใส่ฮาร์ดดิส (SATA HDD) | 1 SATA interface |
| รองรับขนาดฮาร์ดดิส (Capacity) | Up to 8TB |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • HDD 1 SATA port, up to 8 TB • USB 1 front USB 2.0 port, 1 rear USB 2.0 port • HDMI 1 • VGA 1 • Network 1 RJ–45 port (10/100/1000 Mbps), 8 RJ–45 ports with • PoE power supply (10/100 Mbps) • RCA Input 1 • RCA Output 1 |
| การเข้ารหัสบีบอัดภาพ (Decoding Format) | H.264/.H265/Smart H.264+/Smart H.265+/MJPEG |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | -10°C to +55°C (+14°F to +113°F) |
| ระบบไฟเลี้ยง (Power supply) | DC 53V, 1.8A |
| ขนาด | 260mm × 232.7mm × 47.6mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.92 kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Dahua NVR 8CH รุ่น DHI-NVR2108HS-8P-I ราคา 5,790 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและติดตั้งกล้องวงจรปิด • ซ่อมบำรุงกล้องวงจรปิดทั้งระบบ Analog และ IP • มี Technical Support ช่วยเหลือเรื่องการติดตั้ง การตั้งค่าและการใช้งาน |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Dahua |
|---|---|
| รุ่น | DHI-NVR2108HS-8P-I |
| ประเภทอุปกรณ์ | Network Video Recorder (NVR) |
| มาตรฐาน | ไม่ใช่ |
| ช่องการต่อกล้อง (IP Video Input) | 8-ch |
| ช่อง HDMI/VGA Output | 1 VGA/1 HDMI |
| ช่อง Audio Output | 1-ch, RCA |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | 12M/8M/5M/4M/3M/2M/720p/D1 |
| คุณลักษณะเด่น | • New 4.0 user interface • Remote surveillance, live view and video play on mobile phone App • Max. decoding capability: 4 × 1080p@30fps. Supports adaptive decoding • Supports mainstream cameras of ONVIF and RTSP protocols • H.264/.H265/Smart H.264+/Smart H.265+/MJPEG, H.265 auto switch • 1 VGA/1 HDMI simultaneous video output by default, the maximum resolution of HDMI is 4K; and non-simultaneous video output is also supported, the maximum resolution is 1080p • 1-channel face detection and recognition (AI by NVR); or 2-channel perimeter detection (AI by NVR); or 4-channel SMD (AI by NVR); up to 10 face databases and 5,000 face images • Security baseline 2.1 |
| สี | ไม่ |
| รองรับการใส่ฮาร์ดดิส (SATA HDD) | 1 SATA interface |
| รองรับขนาดฮาร์ดดิส (Capacity) | Up to 8TB |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • HDD 1 SATA port, up to 8 TB • USB 1 front USB 2.0 port, 1 rear USB 2.0 port • HDMI 1 • VGA 1 • Network 1 RJ–45 port (10/100/1000 Mbps), 8 RJ–45 ports with • PoE power supply (10/100 Mbps) • RCA Input 1 • RCA Output 1 |
| การเข้ารหัสบีบอัดภาพ (Decoding Format) | H.264/.H265/Smart H.264+/Smart H.265+/MJPEG |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | -10°C to +55°C (+14°F to +113°F) |
| ระบบไฟเลี้ยง (Power supply) | DC 53V, 1.8A |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 260mm × 232.7mm × 47.6mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 0.92 kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Dahua NVR 8CH รุ่น DHI-NVR2108HS-8P-I ราคา 5,790 บาท |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและติดตั้งกล้องวงจรปิด • ซ่อมบำรุงกล้องวงจรปิดทั้งระบบ Analog และ IP • มี Technical Support ช่วยเหลือเรื่องการติดตั้ง การตั้งค่าและการใช้งาน |



