คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Dahua DHI-ITC215-PW6M-LZF-B 2MP short range access ANPR camera (850nm built-in white light illuminator)
กล้องวงจรปิดระบบไอพีรองรับการอ่านป้ายทะเบียน รุ่น DHI-ITC215-PW6M-LZF-B ความละเอียด 2 MP รูปทรง LPR เลนส์ 3.2-10.5มม ขนาดเซ็นเซอร์ 1/2.8" ค่า Lux 0.002 เทคโนโลยีการบีบอัดไฟล์ H.265 ถ่ายภาพกลางคืนได้ด้วยแสง white light 12 เมตร ถ่ายภาพย้อนแสงด้วยระบบ WDR 96dB รองรับการบันทึกด้วย Memory Card สูงสุด 128GB ติดตั้งได้ทั้งภายในและนอกอาคาร มาตรฐานกันฝุ่น กันน้ำ IP67
Brand:
Dahua
สถานะของสินค้า : สอบถามก่อนสั่งซื้อ
0 บาท
| แบรนด์ | Dahua |
| รุ่น | DHI-ITC215-PW6M-LZF-B |
| ประเภทอุปกรณ์ | Outdoor/Indoor Analog Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • 1/2.8" 2Megapixel STARVIS™ CMOS • 32x optical zoom • Starlight technology • Max. 25/30fps@1080P • IR distance up to 150 m • Auto-tracking 3.0 • Perimeter protection • Face detection • SMD 4.0 • Quick Pick • IP67, IK10 |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.8” CMOS |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 1920 × 1080 (OSD black strip excluded) |
| ปริมาณแสงต่ำสุดที่เห็นภาพ (Min. illumination) | 6 IR illuminators, brightness adjustable |
| ความเร็วชัตเตอร์ (Shutter Time) | 1/50–1/10000, auto or manual |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | motorized vari-focal lens 3.2 mm–10.5 mm |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | Horizontal: 108.1° (W)–30.3° (T); Vertical: 56.3° (W)–17.1° (T); Diagonal: 130.9° (W)–34.8° (T) |
| ขนาด | 486.7 mm × 124.3 mm × 185.5 mm (19.16'' × 4.89'' × 7.30'') (L × W × H) |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | 12 m |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP67 |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 100/1000M Ethernet port (RJ-45 |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 12V DC, 24V AC, PoE |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | −30°C to +65°C (−22°F to +149 °F) |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 1.9kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Dahua DHI-ITC215-PW6M-LZF-B |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม • ซ่อมบำรุงกล้องวงจรปิดทั้งระบบ Analog และ IP |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Dahua |
|---|---|
| รุ่น | DHI-ITC215-PW6M-LZF-B |
| ประเภทอุปกรณ์ | Outdoor/Indoor Analog Camera |
| คุณลักษณะเด่น | • 1/2.8" 2Megapixel STARVIS™ CMOS • 32x optical zoom • Starlight technology • Max. 25/30fps@1080P • IR distance up to 150 m • Auto-tracking 3.0 • Perimeter protection • Face detection • SMD 4.0 • Quick Pick • IP67, IK10 |
| Standard Protocol | N/A |
| Security | N/A |
| Protocol | N/A |
| ความถี่ | N/A |
| Wireless_Security | N/A |
| เซนเซอร์รูปภาพ (Image Sensor) | 1/2.8” CMOS |
| สัญญาณภาพระบบ (Signal System) | ไม่ใช่ |
| จำนวนพิกเซลแสดงผล (Effective Pixels) | 1920 × 1080 (OSD black strip excluded) |
| ปริมาณแสงต่ำสุดที่เห็นภาพ (Min. illumination) | 6 IR illuminators, brightness adjustable |
| ความละเอียดภาพในการแสดงผล (Video Frame Rate) | ไม่ใช่ |
| ความเร็วชัตเตอร์ (Shutter Time) | 1/50–1/10000, auto or manual |
| ขนาดเลนส์ (Lens) | motorized vari-focal lens 3.2 mm–10.5 mm |
| ขอบเขตภาพการมองเห็น (Field of View) | Horizontal: 108.1° (W)–30.3° (T); Vertical: 56.3° (W)–17.1° (T); Diagonal: 130.9° (W)–34.8° (T) |
| ระบบการบีบอัดภาพ (Video Compression) | N/A |
| รองรับความละเอียดภาพ (Recording Resolution) | N/A |
| รองรับระบบ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 486.7 mm × 124.3 mm × 185.5 mm (19.16'' × 4.89'' × 7.30'') (L × W × H) |
| การปรับมุุมภาพ (Angle Adjustment) | ไม่ใช่ |
| บันทึกภาพกลางวันและกลางคืน (Day & Night) | ไม่ใช่ |
| ระยะแสงอินฟราเรด (IR Range) | 12 m |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP67 |
| มาตรฐานป้องกันการกระแทก | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 100/1000M Ethernet port (RJ-45 |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | 12V DC, 24V AC, PoE |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ (Operating) | −30°C to +65°C (−22°F to +149 °F) |
| วัสดุ | ไม่ใช่ |
| รองรับการติดตั้ง | N/A |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 1.9kg |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | Dahua DHI-ITC215-PW6M-LZF-B |
| บริการ | • จัดส่งทั่วประเทศ • สำรวจ ออกแบบและวางระบบกล้องวงจรปิด • ติดตั้งกล้องวงจรปิดและอุปกรณ์เสริม • ซ่อมบำรุงกล้องวงจรปิดทั้งระบบ Analog และ IP |



