คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Zyxel NWA110AX AccessPoint 802.11ax (WiFi 6) Dual-Radio PoE Access Point 2.4GHz: 575 Mbps 5GHz: 1200 Mbps US (2.4GHz/5GHz): 23/23dBm เสาอากาศ 2.4GHz: Peak Gain 5dBi 5GHz: Peak Gain 6dBi
Brand:
Zyxel
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 7,900 บาท
Special Price 6,500 บาท
| แบรนด์ | Zyxel |
| รุ่น | NWA110AX |
| ประเภทอุปกรณ์ | AccessPoint WiFi6 |
| ส่งสัญญาณระยะไกล | 10-20 เมตร โล่งแจ้ง |
| โหมดการทำงาน | AccessPoint |
| ย่านความถี่ | Dual-Radio PoE Access Point |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | 2.4GHz: 575Mbps 5GHz: 1200Mbps |
| เสาอากาศ | 2.4GHz: Peak Gain 5dBi 5GHz: Peak Gain 6dBi 2x2 MIMO optimized Antenna |
| กำลังส่ง | US (2.4GHz/5GHz): 23/23dBm |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 x 10/100/1000M LAN |
| อะแดปเตอร์ | PoE (802.3)at: power draw 17 W DC input : 12 VDC 1.5A |
| ขนาด | 180 x 180 x 39 / 7.09 x 7.09 x 1.54 |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 770g |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Zyxel |
|---|---|
| รุ่น | NWA110AX |
| ประเภทอุปกรณ์ | AccessPoint WiFi6 |
| ส่งสัญญาณระยะไกล | 10-20 เมตร โล่งแจ้ง |
| คุณลักษณะเด่น | ไม่ใช่ |
| หน่วยความจำ | ไม่ใช่ |
| ขนาดฮาร์ดดิสก์ | ไม่ใช่ |
| โปรเซสเซอร์ | ไม่ใช่ |
| รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน | ไม่ใช่ |
| โหมดการทำงาน | AccessPoint |
| มาตรฐาน | ไม่ใช่ |
| Security | N/A |
| ย่านความถี่ | Dual-Radio PoE Access Point |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | 2.4GHz: 575Mbps 5GHz: 1200Mbps |
| เสาอากาศ | 2.4GHz: Peak Gain 5dBi 5GHz: Peak Gain 6dBi 2x2 MIMO optimized Antenna |
| กำลังส่ง | US (2.4GHz/5GHz): 23/23dBm |
| Radio Chains/Spatial streams | ไม่ใช่ |
| ความกว้างคลื่นสัญญาณ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 x 10/100/1000M LAN |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | N/A |
| อะแดปเตอร์ | PoE (802.3)at: power draw 17 W DC input : 12 VDC 1.5A |
| อะแดปเตอร์ PoE | ไม่ใช่ |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | ไม่ใช่ |
| ขนาด | 180 x 180 x 39 / 7.09 x 7.09 x 1.54 |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 770g |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | N/A |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | ไม่ใช่ |
| บริการ | ไม่ใช่ |



