คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
Zyxel GS1200-8HP v2 8-Port Web Managed PoE Gigabit Switch ( 4 POE )
Brand:
Zyxel
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 3,500 บาท
Special Price 3,350 บาท
| แบรนด์ | Zyxel |
| รุ่น | GS1200-8HP v2 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Switch POE |
| สวิตซ์ระดับ | Layer 2 switching |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 8 : 10/100/1000 Mbps Ethernet Ports |
| พอร์ต PoE Out | 4 : 10/100/1000 Mbps Ethernet PoE+ Ports |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 72 |
| Jumbo Frames | Up to 9 KB |
| MAC Address Table | 4K |
| Switching Capacity | 16 Gbps |
| ไฟแสดงสถานะ | System, Link/Act, Speed |
| Max Power Consumption | 60 |
| Power Supply | External |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0°C to 40°C/32°F to 104°F |
| วัสดุ | Metal |
| รองรับการติดตั้ง | Desktop and Rack mount |
| ขนาด | 240 x 105 x 26 mm (9.5" x 4.1" x 1.0") |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 584g |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Zyxel |
|---|---|
| รุ่น | GS1200-8HP v2 |
| ประเภทอุปกรณ์ | Switch POE |
| คุณลักษณะเด่น | N/A |
| สวิตซ์ระดับ | Layer 2 switching |
| มาตรฐาน | ไม่ใช่ |
| มาตรฐานโปรโตคอล | N/A |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 8 : 10/100/1000 Mbps Ethernet Ports |
| พอร์ต PoE Out | 4 : 10/100/1000 Mbps Ethernet PoE+ Ports |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | N/A |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | 72 |
| Link Aggregation | ไม่ใช่ |
| Switch Fabric | ไม่ใช่ |
| Transmit Rate | ไม่ใช่ |
| Jumbo Frames | Up to 9 KB |
| MAC Address Table | 4K |
| ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth | ไม่ใช่ |
| Switching Capacity | 16 Gbps |
| Forwarding Rate | N/A |
| Layer 3 Static Routing | ไม่ใช่ |
| VLAN | ไม่ใช่ |
| ไฟแสดงสถานะ | System, Link/Act, Speed |
| Max Power Consumption | 60 |
| Power Supply | External |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | 0°C to 40°C/32°F to 104°F |
| วัสดุ | Metal |
| รองรับการติดตั้ง | Desktop and Rack mount |
| ขนาด | 240 x 105 x 26 mm (9.5" x 4.1" x 1.0") |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | 584g |
| สินค้ารับประกัน | 2 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | ไม่ใช่ |
| บริการ | ไม่ใช่ |



