คุณยังไม่มีสินค้าในรถเข็น
- ระบบควบคุมอินเทอร์เน็ต (Hotspot)
- เอ็นจีเนียส (EnGenius)
- ยูบิควิตี้ (Ubiquiti)
- ไมโครติก (MikroTik)
- รุ้ยเจี๋ย, รี่ยี่ (Ruijie, Reyee)
- ซิสโก้ (Cisco)
- ลิ้งค์ซิส (Linksys)
- ไซเซล (ZyXEL)
- ทีพีลิงค์ (tp-link)
- ดีลิงค์, อรูบ้า (D-Link, Aruba)
- เดรเทค (DrayTek)
- ลิ้งค์, โซล่าเซลล์ (Link, Solar Cell)
- Grandstream Yealink Fanvil
- เป๊ปลิ้งค์ (Peplink)
- อุปกรณ์ Video, Sound, KVM
- แบรนด์อื่นๆ (Another Brand)
- ชุดไวเลสระยะไกล (Wireless Link)
- สายแลน (UTP/FTP & Tool)
- สายไฟเบอร์ (Fiber Optic & Tool)
- สายโคแอ็กเซียล (Coaxial Cable)
- อุปกรณ์โทรศัพท์ (Telephone)
-
กล้องวงจรปิด (CCTV)
- HIKVISION 1/2 MP Analog
- HIKVISION 4/5 MP Analog
- HIKVISION PTZ Analog
- HIKVISION ColourVu Analog
- HIKVISION 2/4/5 MP IP
- HIKVISION 6/8 MP IP
- HIKVISION PTZ IP
- HIKVISION ColorVu IP
- HIKVISION เครื่องบันทึก DVR
- HIKVISION เครื่องบันทึก NVR
- Dahua 2/4/5 MP IP
- Dahua NVR/Switch PoE
- Vstarcam IP Cameras
- Vstarcam เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO IP Camera
- i-PRO เครื่องบันทึก NVR
- i-PRO Accessories
- Camera Accessories
- VIGI EasyCam Series
- VIGI IR Series
- VIGI Full-Color Series
- VIGI Wi-Fi Series
- VIGI 4G Sim Series
- VIGI Color Pro Series
- VIGI Metal Case Series
- VIGI NVR
- VIGI NVR PoE
- VIGI Solar Panel
- VIGI Accessories
- ตู้แร็ค (Cabinet Rack)
- เครื่องสำรองไฟ (UPS)
- อุปกรณ์เน็ตเวิร์กอื่นๆ (Networks)
IP-COM Pro-6-IW 3 Gbps high-speed Wi-Fi, AX3000 Wi-Fi 6 Wireless In-Wall Access Point, Dual Band Maximum Wi-Fi speeds 574Mbps on 2.4 GHz, 2402Mbps on 5GHz, 2 port GB LAN, PoE, power port (12V/1A)
IP-COM รุ่น Pro-6-IW รองรับ WIFI 6 ไฮสปีดไวไฟ AX3000 กระจายสัญญาณพร้อมกัน 2 ย่านความถี่ ส่งสัญญาณไวไฟความเร็ว 574Mbps ที่ความถี่ 2.4 GHz และ 5GHz ความเร็ว 2402Mbps มี 1 Gigabit PoE port และ 1 x Gigabit Ethernet Port, จ่ายไฟไปบนสายแลนได้เลยด้วย PoE มาตรฐาน IEEE 802.3af ผู้ใช้งานพร้อมกัน 256 clients เสาอากาศกำลังส่งสูง 5dBi ด้วยเทคโนโลยี 2X2 MU-MIMO กระจายสัญญาณแรงรอบทิศทาง ส่งข้อมูลได้เร็วรองรับอุปกรณ์ที่เชื่อมต่อได้มาก รองรับการทำ Mesh, IPTV เหมาะสำหรับโรงแรมหรือองค์กรสถาบันการศึกษา หอพัก อพาร์ทเม้นท์ขนาดใหญ่
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 5,760 บาท
Special Price 2,825 บาท
| แบรนด์ | IP-COM |
| รุ่น | Pro-6-IW |
| ประเภทอุปกรณ์ | In-Wall Access Point |
| คุณลักษณะเด่น | • Support k/v/r fast roaming • Support IPTV penetration • Traffic control function • Double-sided tape installation • 3000 Mbps Wireless rate • Support Mesh technology |
| รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน | 256 Clients |
| โหมดการทำงาน | AP,Client+AP |
| มาตรฐาน | IEEE 802.11a/b/g/n/ac/ax |
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5GHz |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | 2.4GHz data rate 1 - 574 Mbps 5GHz data rate 6 - 2402 Mbps |
| เสาอากาศ | 2X2 MU-MIMO 2.4 GHz Antenna gain 4dBi 5 GHz Antenna gain 5dBi |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 x 10/100/1000 Mbps LAN Port (PoE) 1 x 10/100/1000 Mbps LAN Port |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | DC 12V 1A |
| อะแดปเตอร์ PoE | PoE 802.3af |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | -10°C to 45°C |
| ขนาด | 86*86*32 mm |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | IP-COM Pro-6-IW ราคา 2,825 บาท |
| บริการ | - สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย - ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร - ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | IP-COM |
|---|---|
| รุ่น | Pro-6-IW |
| ประเภทอุปกรณ์ | In-Wall Access Point |
| ส่งสัญญาณระยะไกล | ไม่ใช่ |
| คุณลักษณะเด่น | • Support k/v/r fast roaming • Support IPTV penetration • Traffic control function • Double-sided tape installation • 3000 Mbps Wireless rate • Support Mesh technology |
| หน่วยความจำ | ไม่ใช่ |
| ขนาดฮาร์ดดิสก์ | ไม่ใช่ |
| โปรเซสเซอร์ | ไม่ใช่ |
| รองรับผู้ใช้งานพร้อมกัน | 256 Clients |
| โหมดการทำงาน | AP,Client+AP |
| มาตรฐาน | IEEE 802.11a/b/g/n/ac/ax |
| Security | ไม่ใช่ |
| ย่านความถี่ | 2.4GHz, 5GHz |
| ความเร็วรับส่งไร้สาย | 2.4GHz data rate 1 - 574 Mbps 5GHz data rate 6 - 2402 Mbps |
| เสาอากาศ | 2X2 MU-MIMO 2.4 GHz Antenna gain 4dBi 5 GHz Antenna gain 5dBi |
| กำลังส่ง | ไม่ใช่ |
| Radio Chains/Spatial streams | ไม่ใช่ |
| ความกว้างคลื่นสัญญาณ | ไม่ใช่ |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | 1 x 10/100/1000 Mbps LAN Port (PoE) 1 x 10/100/1000 Mbps LAN Port |
| รองรับไฟเลี้ยง (Power Supply) | DC 12V 1A |
| อะแดปเตอร์ | ไม่ใช่ |
| อะแดปเตอร์ PoE | PoE 802.3af |
| ทำงานได้ที่อุณหภูมิ | -10°C to 45°C |
| ขนาด | 86*86*32 mm |
| น้ำหนัก (กิโลกรัม) | ไม่ใช่ |
| ของในบรรจุภัณฑ์ | ไม่ใช่ |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
| ราคาก่อนภาษี (Excluding VAT) | IP-COM Pro-6-IW ราคา 2,825 บาท |
| บริการ | - สำรวจหน้างาน ออกแบบ วางระบบอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย - ติดตั้งเซ็ตอัพอุปกรณ์แอคเซสพอยต์แบบภายในและภายนอกอาคาร - ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย |



