รหัสสินค้า: S220S-24P4JX
อุปกรณ์ L2 Managed สวิตซ์ รุ่น S220S-8P4JX มาพร้อมกับพอร์ตกิกกะบิต Ethernet จำนวน 24 พอร์ต (PoE+) มี 4 พอร์ต SFP รองรับความเร็วสูง ปริมาณรับส่งข้อมูลสูงสุด 98 Gbps บริหารจัดการได้ในระดับ L2 ผ่านเว็บ, แอปพลิเคชัน รองรับการจ่ายไฟผ่าน PoE+ สูงสุดถึง 400W สามารถจ่ายพลังงานและส่งข้อมูลผ่านสายแลนได้ รองรับการบริหารจัดการผ่านเว็บ แอปพลิเคชัน รองรับติดตั้งหลายรูปแบบ บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power เหมาะสำหรับสำนักงานขนาดเล็กและกลาง ที่ต้องการการเชื่อมต่อที่รวดเร็วมีความเสถียรสูง
Brand: Huawei
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 15,290 บาท
Special Price 14,350 บาท
แบรนด์ Huawei
รุ่น S220S-24P4JX
คุณลักษณะเด่น • Downlink ports 24 x 10/100/1000BASE-T (PoE+)
• Uplink ports 2 x 10GE SFP
และ 2 x 2.5GE SFP สำหรับการเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสง (Fiber Optic)
• การจ่ายพลังงานผ่าน PoE+
• บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
สวิตซ์ระดับ L2 Managed
พอร์ตเชื่อมต่อ • 24 (PoE+) (1G/100M/10M)
• 2 (2.5G/1G/100M)
• 2 (10G/1G/100M)
Switching Capacity 98 Gbps
Max Power Consumption Without PoE: 38.58 W
Full PoE load: 482.55 W
(PoE : 400 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 - 60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 220 mm