รหัสสินค้า: S220S-24LP4JX
อุปกรณ์ Managed สวิตซ์ รุ่น S220S-24LP4JX มาพร้อมพอร์ตกิกกะบิต Ethernet จำนวน 24 พอร์ต (PoE+) มี 4 พอร์ต SFP รองรับความเร็วสูง ปริมาณรับส่งข้อมูลสูงสุด 98 Gbps บริหารจัดการได้ในระดับ L2 ผ่านเว็บ, แอปพลิเคชัน ติดตั้งหลายรูปแบบ บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power รองรับการจ่ายไฟผ่าน PoE+ สูงสุดถึง 195W สามารถจ่ายพลังงานและส่งข้อมูลผ่านสายแลนได้ เหมาะสำหรับเชื่อมต่ออุปกรณ์เครือข่ายและจ่ายไฟเลี้ยงให้อุปกรณ์ PoE เช่น Wall AP, Ceiling AP และ IP Camera เป็นต้น
Brand: Huawei
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 18,400 บาท
Special Price 12,250 บาท
แบรนด์ Huawei
รุ่น S220S-24LP4JX
ประเภทอุปกรณ์ 24-Port L2 managed PoE Switch
2 x 2.5GE SFP สำหรับการเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสง (Fiber Optic)
• บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
• การจ่ายพลังงานผ่าน PoE+
สวิตซ์ระดับ L2 Managed
พอร์ตเชื่อมต่อ • 24 x 10/100/1000BASE-T ports (PoE+)
• 2 x 10GE SFP+ ports
• 2 x 2.5GE SFP ports
Switching Capacity 98 Gbps
Max Power Consumption Without PoE: 38.58 W
Full PoE load: 277.55 W
(PoE : 195 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 220 mm
สินค้ารับประกัน 3 ปี
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Huawei
รุ่น S220S-24LP4JX
• การจ่ายพลังงานผ่าน PoE+
สวิตซ์ระดับ L2 Managed
มาตรฐาน ไม่ใช่
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
• 2 x 10GE SFP+ ports
• 2 x 2.5GE SFP ports
พอร์ต PoE Out ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames ไม่ใช่
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 98 Gbps
Forwarding Rate ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
Full PoE load: 277.55 W
(PoE : 195 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ ไม่ใช่
วัสดุ ไม่ใช่
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 220 mm