Huawei S220-8P4S Layer 2 Ethernet ports 8 x 10/100/1000BASE-T 125W PoE+ 4 gigabit SFP ports Built-in AC power supply
Huawei S220-8P4S Layer 2 Ethernet ports 8 x 10/100/1000BASE-T 125W PoE+ 4 gigabit SFP ports Built-in AC power supply Huawei S220-8P4S Layer 2 Ethernet ports 8 x 10/100/1000BASE-T 125W PoE+ 4 gigabit SFP ports Built-in AC power supply Huawei S220-8P4S Layer 2 Ethernet ports 8 x 10/100/1000BASE-T 125W PoE+ 4 gigabit SFP ports Built-in AC power supply
รหัสสินค้า: S220-8P4S
อุปกรณ์ Managed สวิตซ์ รุ่น S220-8P4S เป็นสวิตช์ระดับ Layer 2 ที่มาพร้อมกับ 8 พอร์ต 10/100/1000BASE-T รองรับ PoE+ และพอร์ตอัปลิงก์ 4 x GE SFP ปริมาณรับส่งข้อมูลสูงถึง 24 Gbps รองรับการจ่ายไฟผ่าน PoE+ สูงสุดถึง 125W ให้การเชื่อมต่อที่รวดเร็วและยังจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์เครือข่ายได้ในตัว บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power รองรับการบริหารจัดการผ่าน Cloud ด้วยแอป Huawei eKit เหมาะสำหรับการใช้งานในสำนักงานขนาดเล็กและธุรกิจขนาดกลาง ที่ต้องการความสะดวกในการติดตั้งและการจัดการเครือข่าย
Brand: Link
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 9,780 บาท
Special Price 9,550 บาท
แบรนด์ Link
รุ่น S220-8P4S
ประเภทอุปกรณ์ 8-Port L2 managed PoE+ Switch
คุณลักษณะเด่น • มีพอร์ต Downlink 8 x 10/100/1000BASE-T PoE+ ports
• มีพอร์ต Uplink 4 x Gigabit SFP ports
• ความสามารถในการสลับข้อมูลสูงถึง 24 Gbps เพื่อการส่งข้อมูลที่รวดเร็ว
• การจ่ายพลังงานผ่าน 125W PoE+
• บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
• รองรับการจัดการเครือข่ายผ่าน Cloud ด้วยแอป Huawei eKit
สวิตซ์ระดับ L2 Managed
พอร์ตเชื่อมต่อ • 8 x 10/100/1000BASET ports (125W PoE+)
• 4 x GE SFP ports
Switching Capacity 24 Gbps
Max Power Consumption Without PoE: 25.09 W
Full PoE load: 166.65 W
(PoE : 125 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
ขนาด 43.6 mm x 320 mm x 210 mm
สินค้ารับประกัน 3 ปี
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Link
• การจ่ายพลังงานผ่าน 125W PoE+
สวิตซ์ระดับ L2 Managed
มาตรฐาน ไม่ใช่
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
• 4 x GE SFP ports
พอร์ต PoE Out ไม่ใช่
จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames ไม่ใช่
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 24 Gbps
Forwarding Rate ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
Full PoE load: 166.65 W
(PoE : 125 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ ไม่ใช่
วัสดุ ไม่ใช่
ขนาด 43.6 mm x 320 mm x 210 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) ไม่ใช่
สินค้ารับประกัน 3 ปี
S220-8P4S Datasheet Size: (349.61 KB)
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง