Huawei S220-48P4S L2-Manage PoE+ Switch 48GB BASE-T ports (380W PoE+) SFP 4GE ports, built-in AC power
Huawei S220-48P4S L2-Manage PoE+ Switch 48GB BASE-T ports (380W PoE+) SFP 4GE ports, built-in AC power Huawei S220-48P4S L2-Manage PoE+ Switch 48GB BASE-T ports (380W PoE+) SFP 4GE ports, built-in AC power Huawei S220-48P4S L2-Manage PoE+ Switch 48GB BASE-T ports (380W PoE+) SFP 4GE ports, built-in AC power
รหัสสินค้า: S220-48P4S
อุปกรณ์ PoE Managed สวิตซ์ รุ่น S220-48P4S เป็นสวิตช์ระดับ Layer 2 ที่มาพร้อมกับ 48 พอร์ต 10/100/1000BASE-T รองรับการจ่ายไฟผ่าน PoE+ สูงสุดถึง 380W และมี SFP 4 พอร์ตอัปลิงก์ ปริมาณรับส่งข้อมูลสูงถึง 104 Gbps ให้การเชื่อมต่อที่รวดเร็ว บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power รองรับการบริหารจัดการผ่าน Cloud ด้วยแอป Huawei eKit เหมาะสำหรับการใช้งานในสำนักงานขนาดเล็กและธุรกิจขนาดกลาง ที่ต้องการความสะดวกในการติดตั้งและการจัดการเครือข่าย
Brand: Huawei
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 23,200 บาท
Special Price 21,500 บาท
แบรนด์ Huawei
รุ่น S220-48P4S
ประเภทอุปกรณ์ 48-Port L2 managed PoE Switch
คุณลักษณะเด่น • มีพอร์ต Downlink 48 x 10/100/1000BASE-T (380W PoE+) ports
• มีพอร์ต Uplink 4 x GE SFP ports
• ความสามารถในการสลับข้อมูลสูงถึง 104 Gbps เพื่อการส่งข้อมูลที่รวดเร็ว
• บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
• รองรับการจัดการเครือข่ายผ่าน Cloud ด้วยแอป Huawei eKit
สวิตซ์ระดับ L2 Managed
พอร์ตเชื่อมต่อ • 48 x 10/100/1000BASET ports 380W PoE+
• 4 x GE SFP ports
Switching Capacity 104 Gbps
Max Power Consumption Without PoE: 63.7W
With PoE: 462.8W (PoE: 380 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 - 60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 220 mm
สินค้ารับประกัน 3 ปี
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Huawei
รุ่น S220-48P4S
สวิตซ์ระดับ L2 Managed
มาตรฐาน ไม่ใช่
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
• 4 x GE SFP ports
พอร์ต PoE Out ไม่ใช่
จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames ไม่ใช่
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 104 Gbps
Forwarding Rate ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
With PoE: 462.8W (PoE: 380 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 - 60 Hz
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ ไม่ใช่
วัสดุ ไม่ใช่
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 220 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) ไม่ใช่
สินค้ารับประกัน 3 ปี
S220-48P4S Datasheet Size: (349.61 KB)
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง