Huawei S220-24P4X L2-Manage PoE+ Switch 24 ports 10/100/1000BASE-T ports 400W PoE+ SFP+ 4 ports 10GE Built-in AC power Cloud Managed
Huawei S220-24P4X L2-Manage PoE+ Switch 24 ports 10/100/1000BASE-T ports 400W PoE+ SFP+ 4 ports 10GE Built-in AC power Cloud Managed Huawei S220-24P4X L2-Manage PoE+ Switch 24 ports 10/100/1000BASE-T ports 400W PoE+ SFP+ 4 ports 10GE Built-in AC power Cloud Managed Huawei S220-24P4X L2-Manage PoE+ Switch 24 ports 10/100/1000BASE-T ports 400W PoE+ SFP+ 4 ports 10GE Built-in AC power Cloud Managed
รหัสสินค้า: S220-24P4X
อุปกรณ์ Managed สวิตซ์ รุ่น S220-24P4X เป็นสวิตช์ระดับ Layer 2 ที่มาพร้อมกับ 24 พอร์ต 10/100/1000BASE-T รองรับการจ่ายไฟผ่าน PoE+ สูงสุดถึง 400W และมี 4 พอร์ตอัปลิงก์ 10GE SFP+ ปริมาณรับส่งข้อมูลสูงถึง 128 Gbps ให้การเชื่อมต่อที่รวดเร็ว บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power รองรับการบริหารจัดการผ่าน Cloud ด้วยแอป Huawei eKit เหมาะสำหรับการใช้งานในสำนักงานขนาดเล็กและธุรกิจขนาดกลาง ที่ต้องการความสะดวกในการติดตั้งและการจัดการเครือข่าย
Brand: Huawei
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 17,120 บาท
Special Price 14,650 บาท
แบรนด์ Huawei
รุ่น S220-24P4X
ประเภทอุปกรณ์ 24-Port L2 managed PoE Switch
คุณลักษณะเด่น • มีพอร์ต Downlink 24 x 10/100/1000BASE-T (400W PoE+) ports
• มีพอร์ต Uplink 4 x 10 Gigabit SFP ports
• ความสามารถในการสลับข้อมูลสูงถึง 128 Gbps เพื่อการส่งข้อมูลที่รวดเร็ว
• บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
• รองรับการจัดการเครือข่ายผ่าน Cloud ด้วยแอป Huawei eKit
สวิตซ์ระดับ L2 Managed
พอร์ตเชื่อมต่อ • 24 x 10/100/1000BASET ports 400W PoE+
• 4 x 10GE SFP+ ports
Switching Capacity 128 Gbps
Max Power Consumption Without PoE: 44.35W
With PoE: 485.91 W (PoE: 400 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 220 mm
สินค้ารับประกัน 3 ปี
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Huawei
สวิตซ์ระดับ L2 Managed
มาตรฐาน ไม่ใช่
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
• 4 x 10GE SFP+ ports
พอร์ต PoE Out ไม่ใช่
จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames ไม่ใช่
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 128 Gbps
Forwarding Rate ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ ไม่ใช่
วัสดุ ไม่ใช่
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 220 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) ไม่ใช่
สินค้ารับประกัน 3 ปี
S220-24P4X Datasheet Size: (349.61 KB)
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง