รหัสสินค้า: S110-24T2SR
Brand: Huawei
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 4,500 บาท
Special Price 3,800 บาท
แบรนด์ Huawei
รุ่น S110-24T2SR
ประเภทอุปกรณ์ 24-Port Unmanaged Switch
คุณลักษณะเด่น • มีพอร์ต 24 x 10/100/1000BASE-T
• 2 พอร์ต Gigabit SFP สำหรับการเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสง (Fiber Optic)
• รองรับโหมดการทำงานหลายโหมด เช่น โหมดมาตรฐาน, การแยกพอร์ต, และการปิดการควบคุมการไหลของข้อมูล
• แหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
• ติดตั้งง่ายเพียงเสียบปลั๊กไฟใช้งานได้ทันที ไม่ต้องตั้งค่าใดๆ Plug-and-Play
สวิตซ์ระดับ Unmanaged
มาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab
พอร์ตเชื่อมต่อ • 24 x 10/100/1000BASE-T ports
• 2 x GE SFP port
Switching Capacity 52 Gbps
Max Power Consumption 17 W
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 160 mm
สินค้ารับประกัน 3 ปี
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Huawei
• แหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
สวิตซ์ระดับ Unmanaged
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
• 2 x GE SFP port
พอร์ต PoE Out ไม่ใช่
จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames ไม่ใช่
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 52 Gbps
Forwarding Rate ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
Max Power Consumption 17 W
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ ไม่ใช่
วัสดุ ไม่ใช่
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 160 mm