Huawei S110-24LP2SR Unmanaged Switches 24*10/100/1000BASE-T ports 124W PoE+, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter
Huawei S110-24LP2SR Unmanaged Switches 24*10/100/1000BASE-T ports 124W PoE+, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter Huawei S110-24LP2SR Unmanaged Switches 24*10/100/1000BASE-T ports 124W PoE+, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter Huawei S110-24LP2SR Unmanaged Switches 24*10/100/1000BASE-T ports 124W PoE+, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter Huawei S110-24LP2SR Unmanaged Switches 24*10/100/1000BASE-T ports 124W PoE+, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter
รหัสสินค้า: S110-24LP2SR
อุปกรณ์สวิตซ์ รุ่น S110-24LP2SR มี 24 พอร์ต Gigabit Ethernet (10/100/1000 Mbps) และพอร์ตอัปลิงก์ 2 พอร์ต GE SFP เป็นสวิตช์เครือข่ายแบบ Unmanaged ทำหน้าที่เชื่อมต่ออุปกรณ์ต่างๆ ในเครือข่ายเข้าด้วยกัน เช่นกล้องวงจรปิด แอสเซสพ้อยน์ โทรศัพท์ไอพี รองรับการจ่ายไฟผ่าน PoE+ สูงสุดถึง 124W สามารถจ่ายพลังงานและส่งข้อมูลผ่านสายแลนได้ เหมาะสำหรับธุรกิจขนาดเล็กถึงกลาง
Brand: Huawei
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 9,200 บาท
Special Price 8,290 บาท
แบรนด์ Huawei
รุ่น S110-24LP2SR
ประเภทอุปกรณ์ 24-Port Switch PoE+ Unmanaged
คุณลักษณะเด่น • 24 x 10/100/1000BASE-T ports PoE+
• 2 พอร์ต Gigabit SFP สำหรับการเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสง (Fiber Optic)
• การจ่ายพลังงานผ่าน PoE+ (สูงสุด 30W ต่อพอร์ต)
• แหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
สวิตซ์ระดับ Unmanaged
มาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3at (PoE+)
• 2 x GE SFP port
Switching Capacity 52 Gbps
Forwarding Rate 38.69 Mbps
Max Power Consumption Without PoE: 24 W
With PoE: 165 W
(PoE: 124 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 260 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 3.2 kg
สินค้ารับประกัน 3 ปี
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Huawei
• แหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
สวิตซ์ระดับ Unmanaged
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
• 2 x GE SFP port
พอร์ต PoE Out ไม่ใช่
จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames ไม่ใช่
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 52 Gbps
Forwarding Rate 38.69 Mbps
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
With PoE: 165 W
(PoE: 124 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ ไม่ใช่
วัสดุ ไม่ใช่
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 260 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 3.2 kg
สินค้ารับประกัน 3 ปี
S110-24LP2SR DataSheet Size: (233.49 KB)
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง