Huawei S110-16LP2SR Unmanaged 124W PoE+ switches 16*10/100/1000BASE-T ports, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter
Huawei S110-16LP2SR Unmanaged 124W PoE+ switches 16*10/100/1000BASE-T ports, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter Huawei S110-16LP2SR Unmanaged 124W PoE+ switches 16*10/100/1000BASE-T ports, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter Huawei S110-16LP2SR Unmanaged 124W PoE+ switches 16*10/100/1000BASE-T ports, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter Huawei S110-16LP2SR Unmanaged 124W PoE+ switches 16*10/100/1000BASE-T ports, 2*GE SFP ports Fanless AC power Adapter
รหัสสินค้า: S110-16LP2SR
Brand: Huawei
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 6,370 บาท
Special Price 5,990 บาท
แบรนด์ Huawei
รุ่น S110-16LP2SR
ประเภทอุปกรณ์ 16-Port Switch PoE+ Unmanaged
คุณลักษณะเด่น • 16 x 10/100/1000BASE-T ports PoE+
• 2 พอร์ต Gigabit SFP สำหรับการเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสง (Fiber Optic)
• การจ่ายพลังงานผ่าน PoE+ (สูงสุด 30W ต่อพอร์ต)
• แหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
สวิตซ์ระดับ Unmanaged
มาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3at (PoE+)
• 2 x GE SFP port
จ่ายไฟรวม PoE Budget 16x PoE+
PoE Budget: 124W (Up to 30W per port)
Full PoE: 8(15W) or 4(30W)
Switching Capacity 36 Gbps
Forwarding Rate 14.88 Mpps
Max Power Consumption Without PoE: 22 W
With PoE: 160 W
(PoE: 124 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 260 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 3 kg
สินค้ารับประกัน 3 ปี
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Huawei
• แหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
สวิตซ์ระดับ Unmanaged
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
• 2 x GE SFP port
พอร์ต PoE Out ไม่ใช่
จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget 16x PoE+
Full PoE: 8(15W) or 4(30W)
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames ไม่ใช่
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 36 Gbps
Forwarding Rate 14.88 Mpps
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
With PoE: 160 W
(PoE: 124 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 Hz to 60 Hz
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ ไม่ใช่
วัสดุ ไม่ใช่
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 260 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) 3 kg
สินค้ารับประกัน 3 ปี
S110-16LP2SR Datasheet Size: (233.49 KB)
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง