รหัสสินค้า: S310-48T4S
Brand: Huawei
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 16,150 บาท
Special Price 14,840 บาท
แบรนด์ Huawei
รุ่น S310-48T4S
ประเภทอุปกรณ์ 48-Port L2+ Gigabit Ethernet Managed Switch
คุณลักษณะเด่น • มีพอร์ต Downlink 48 x 10/100/1000BASE-T ports
• รองรับการจัดการเครือข่ายผ่าน Cloud ด้วยแอป Huawei eKit • บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
สวิตซ์ระดับ Layer 2+ with static routing
พอร์ตเชื่อมต่อ • 48 x 10/100/1000BASET ports
• 4 x GE SFP ports
Switching Capacity 104 Gbps
Max Power Consumption 52.05 W
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 - 60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
สินค้ารับประกัน 3 ปี
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Huawei
มาตรฐาน ไม่ใช่
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
• 4 x GE SFP ports
พอร์ต PoE Out ไม่ใช่
จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames ไม่ใช่
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 104 Gbps
Forwarding Rate ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
Max Power Consumption 52.05 W
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC
50 - 60 Hz