Huawei eKIT S310-24P4X Manage L2+ PoE+ Switch 24 ports 10/100/1000BASE-T ports 400W PoE+ Uplink SFP+ 4 ports 10GE Built-in AC power Cloud Managed
อุปกรณ์ Managed PoE+ สวิตซ์ รุ่น S310-24P4X เป็นสวิตช์ระดับ Layer 2+ มาพร้อม 24 พอร์ตกิกกะบิต รองรับการจ่ายไฟผ่าน PoE+ สูงสุดถึง 400W มี 4 พอร์ตอัปลิงก์ 10GE SFP+ ปริมาณรับส่งข้อมูลสูงถึง 128 Gbps เป็นสวิตช์ที่มีคุณสมบัติบริหารจัดการมากกว่าสวิตช์ Layer 2 ทั่วไป บริหารจัดการเครือข่ายง่ายผ่านคลาวด์ด้วยแอป Huawei eKit รองรับการจ่ายไฟผ่าน PoE+ สูงสุดถึง 400W บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power เหมาะสำหรับระบบเครือข่ายที่ต้องการความเสถียรสูง และรองรับการขยายในอนาคต
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 21,400 บาท
Special Price 18,550 บาท
| แบรนด์ | Huawei |
| รุ่น | S310-24P4X |
| ประเภทอุปกรณ์ | 24-Port L2+ Gigabit Ethernet Managed PoE+ Switch |
| คุณลักษณะเด่น | • มีพอร์ต Downlink 24 x 10/100/1000BASE-T (400W PoE+) ports • มีพอร์ต Uplink 4 x 10 Gigabit SFP+ ports • ความสามารถในการสลับข้อมูลสูงถึง 128 Gbps เพื่อการส่งข้อมูลที่รวดเร็ว • บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power • รองรับการจัดการเครือข่ายผ่าน Cloud ด้วยแอป Huawei eKit • ออกแบบไม่ใช้พัดลม เพื่อประหยัดพลังงานแต่ให้การทำงานที่เงียบ |
| สวิตซ์ระดับ | Layer 2+ with static routing |
| พอร์ตเชื่อมต่อ | • 24 x 10/100/1000BASET ports 400W PoE+ • 4 x 10GE SFP+ ports |
| Switching Capacity | 128 Gbps |
| Max Power Consumption | Without PoE: 44.35W With PoE: 485.91 W (PoE: 400 W) |
| Power Supply | AC built-in 100 V AC to 240 V AC 50 - 60 Hz |
| รองรับการติดตั้ง | Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting |
| สินค้ารับประกัน | 3 ปี |
สเปคสินค้า
| แบรนด์ | Huawei |
|---|---|
| รุ่น | S310-24P4X |
| มาตรฐาน | ไม่ใช่ |
| มาตรฐานโปรโตคอล | ไม่ใช่ |
| พอร์ต PoE Out | ไม่ใช่ |
| จ่ายไฟ PoE ต่อพอร์ต | ไม่ใช่ |
| จ่ายไฟรวม PoE Budget | ไม่ใช่ |
| Link Aggregation | ไม่ใช่ |
| Switch Fabric | ไม่ใช่ |
| Transmit Rate | ไม่ใช่ |
| Jumbo Frames | ไม่ใช่ |
| MAC Address Table | ไม่ใช่ |
| ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth | ไม่ใช่ |
| Forwarding Rate | ไม่ใช่ |
| Layer 3 Static Routing | ไม่ใช่ |
| VLAN | ไม่ใช่ |
| ไฟแสดงสถานะ | ไม่ใช่ |