Huawei eKIT S310-24P4S Manage L2+ PoE+ Switch 24*10/100/1000BASE-T ports Downlink 4*GE SFP ports, POE+(400W) Built-in AC power
Huawei eKIT S310-24P4S Manage L2+ PoE+ Switch 24*10/100/1000BASE-T ports Downlink 4*GE SFP ports, POE+(400W) Built-in AC power Huawei eKIT S310-24P4S Manage L2+ PoE+ Switch 24*10/100/1000BASE-T ports Downlink 4*GE SFP ports, POE+(400W) Built-in AC power Huawei eKIT S310-24P4S Manage L2+ PoE+ Switch 24*10/100/1000BASE-T ports Downlink 4*GE SFP ports, POE+(400W) Built-in AC power Huawei eKIT S310-24P4S Manage L2+ PoE+ Switch 24*10/100/1000BASE-T ports Downlink 4*GE SFP ports, POE+(400W) Built-in AC power
รหัสสินค้า: S310-24P4S
อุปกรณ์ Managed PoE+ สวิตซ์ รุ่น S310-24P4S มาพร้อมพอร์ตกิกกะบิต Ethernet จำนวน 24 พอร์ต (PoE+) มี SFP 4 พอร์ตกิกกะบิต รองรับความเร็วสูง ปริมาณรับส่งข้อมูลสูงสุด 56 Gbps เป็นสวิตช์ที่มีคุณสมบัติบริหารจัดการมากกว่าสวิตช์ Layer 2 ทั่วไป บริหารจัดการเครือข่ายง่ายผ่านคลาวด์ด้วยแอป Huawei eKit รองรับการจ่ายไฟผ่าน PoE+ สูงสุดถึง 400W บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power เหมาะสำหรับระบบเครือข่ายที่ต้องการความเสถียรสูง และรองรับการขยายในอนาคต
Brand: Huawei
สถานะของสินค้า : สินค้าพร้อมส่ง
ราคาปกติ: 17,900 บาท
Special Price 16,250 บาท
แบรนด์ Huawei
รุ่น S310-24P4S
ประเภทอุปกรณ์ 24-Port L2+ Gigabit Ethernet Managed PoE+ Switch
คุณลักษณะเด่น • พอร์ต Downlink 24 x 10/100/1000BASE-T ports
• พอร์ต Uplink 4 × GE SFP ports
• การจ่ายพลังงานผ่าน PoE+
• บิ้วอินแหล่งจ่ายไฟแบบ AC Power
• ออกแบบไม่ใช้พัดลม เพื่อประหยัดพลังงานแต่ให้การทำงานที่เงียบ
สวิตซ์ระดับ Layer 2+ with static routing
พอร์ตเชื่อมต่อ • Downlink port
24 x 10/100/1000BASE-T ports (PoE+)
• Uplink port
4 x GE SFP ports
Switching Capacity 56 Gbps
Max Power Consumption Without PoE: 47.1 W
Full PoE load: 491.66 W
(PoE : 400 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC, 50/60 Hz
รองรับการติดตั้ง Rack mounting,Desk mounting,Wall mounting
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 220 mm
สินค้ารับประกัน 3 ปี
บริการ • ติดตั้งอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์ สวิตซ์ เร้าเตอร์ และแอคเซสพอยต์
• ติดตั้งสายนำสัญญาณระบบแลน สาย UTP CAT 5E CAT 6 และ CAT 7
• ติดตั้งสายนำสัญญาณไฟเบอร์ออฟติก Indoor / Outdoor Fiber Optic
• ตรวจซ่อม แก้ไขระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์แบบสายและไร้สาย
สเปคสินค้า
แบรนด์ Huawei
• การจ่ายพลังงานผ่าน PoE+
มาตรฐาน ไม่ใช่
มาตรฐานโปรโตคอล ไม่ใช่
พอร์ตเชื่อมต่อ • Downlink port
• Uplink port
4 x GE SFP ports
พอร์ต PoE Out ไม่ใช่
จ่ายไฟรวม PoE Budget ไม่ใช่
Link Aggregation ไม่ใช่
Switch Fabric ไม่ใช่
Transmit Rate ไม่ใช่
Jumbo Frames ไม่ใช่
MAC Address Table ไม่ใช่
ความเร็วรับส่งข้อมูลเข้าออก Bandwidth ไม่ใช่
Switching Capacity 56 Gbps
Forwarding Rate ไม่ใช่
Layer 3 Static Routing ไม่ใช่
VLAN ไม่ใช่
ไฟแสดงสถานะ ไม่ใช่
Full PoE load: 491.66 W
(PoE : 400 W)
Power Supply AC built-in
100 V AC to 240 V AC, 50/60 Hz
ทำงานได้ที่อุณหภูมิ ไม่ใช่
วัสดุ ไม่ใช่
ขนาด 43.6 mm x 442 mm x 220 mm
น้ำหนัก (กิโลกรัม) ไม่ใช่
สินค้ารับประกัน 3 ปี
S310-24P4S Datasheet Size: (631.75 KB)
เขียนรีวิวสินค้าของคุณเอง